»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: Nhật ký 06-09 »-(¯`·.º-:¦:V-Day 4 All Not 4 Me ?:¦:-º.·´¯)--»

go away right now!!!

Vân đã viết:
Chả hiểu con Hằng viết j`

Ý mày bảo là mày ko hiểu tao viết j í hả :)) :D Hé hé , lâu lắm rồi ko học , hiểu sao đc :D :D Lời bài hát đấy :x hay lắm í :x :x

Sao thế này nhỉ ?? Nhanh quá 8-} sợ mất đi :(( :(( sợ dễ chán :(( sợ lắm :(( giá như :(( cứ mãi ntn :((

....Ngồi trổ hết tài nghệ của 10 hoa tay- ( người bào 10 người bảo 9 ) , hì hục gọt ... ... ^^,des .... kết quả, cắt vào tay @__@, máu chảy...May có vài giọt , cho vào mồm và taste may ko dây vào .... :)

Close to you :)

so happy ^ ^
thz all my friends:p
especially HM:p

cố lên còn 2 môn nữa + 1 cái project thôi :x
ai đi chơi valentine vs tớ ko :x

và ng rỗi vc là 1 nghệ nhân ; ))

Chuẩn bị lên Nội Bài :p
vui vãi soài :))
Wait 4 2days after;)

ơ kìa sao lại to tiếng thế?! \:d/

...về đâu....xa xôi...
...rồi cũng chẳng biết điều đó sẽ trôi về đâu nữa....:(

....còn nghe trong gió....1 chút vấn vương...tình yêu đó:)

Chỉnh sửa lần cuối:

bi-a
bi-a với ụppa \:d/

cãi nhau rồi \:d/ <:p

vc mình nhờ bạn hả ;)) :))

có vẻ đã thoát khỏi kiếp con cún :)|
đã có người mua vui ... thật nà hạnh phúc :*
ôi .. bạn bè.. nghe mới yêu làm sao :x

ước j ..

Chỉnh sửa lần cuối:

nực nhỉ :))
bạn ko thích nói chuyện, ok, có thể là tôi quá vô duyên, lúc nào tôi cũng soi mói cái chuyện tình cảm của bạn, (uh, vì tôi quan tâm đến bạn, tôi muốn bạn coi tôi như một ng bạn, thân thì lại càng tốt), thế thì bạn đừng có mà cười cười nói nói vs tôi lúc đang đứng trc mặt mọi ng, cứ làm như tôi vs bạn ko quen nhau đi. Bạn đừng có làm cho tôi hi vọng rằng tôi vs bạn lại là bạn như xưa, lại chat chit vs nhau, rồi suốt ngày on phát là gọi, nói cho bạn biết, chat vs bạn tôi thấy vui lắm, uh, vui lắm đấy, tôi ko biết bạn thế nào, nhưng tôi mong bạn vs tôi sẽ lại là bạn, sẽ lại chat chit, thế mà sau khi cười cười nói nói như thế, bạn lại làm cho tôi thấy rằng bạn căm ghét tôi, tôi vào nói vs bạn 1 câu, bạn trả lời 1 câu, bạn ko thèm quan tâm đến tôi nữa. Bạn chỉ còn biết những ng bạn thân của bạn thôi, uh, tôi kém, tôi vô duyên, tôi là đồ soi mói. Ừh, nực lắm, bạn còn nhiều bạn khác cơ, nhỉ, bạn chả coi tôi ra j, nhỉ, uh, tôi ngu mà, giá như tôi đừng add nick bạn còn hơn ...

tôi quá thất vọng về bạn đấy, bạn àh, tôi nói thẳng ra là tôi đã từng quý bạn lắm ý, còn bây h, tôi chỉ muốn del nick bạn khỏi cái list của tôi, chỉ muốn ignore bạn thôi, bạn tốt của tôi ạh :))

giờ tôi mới hiểu tại sao mọi ng lại bảo bạn là đồ đểu :))

Chỉnh sửa lần cuối:

hjz....tại sao phải thik 1 ai đấy? bao nhiêu lâu rùi ko thik....tự dưng bi h dở chứng thik....thik xong bị phũ....phũ rồi lại điên điên chập....làm những cái mà chính mình còn chả hiểu là mình đang làm j 8-}
biết là ko có hi vọng mà đâm đầu vào.....thế mới bít sao bạn mình chửi mình ngu :-< bít nó thâm hơn mình mà vẫn cứ cố.....cố xong thành quá cố mất ùi :-<
ts đang yên đang lành lại có cái ngày valentine làm j cho nó thêm bấn cơ chứ
:-<

uhm nhg muốn ko thik cũng ko dc fai ko chồng:x:x:x

buồn cười quá tự dưng nhầm:">
bạn nào ơi tớ sozzy nhá^^

đừng nói là nó phũ ấy nhá /:) nói thật nó mà phũ ấy tớ đạp cho nó chết đấy /:) đểu thật /:)

nhưng cái ngu đấy ai cũng vướng vào mà :-j có cái ngu đấy mới sinh ra đc các cặp chứ ;)

phũ mất rùi thì phải :))
nhưng ngu mới đâm đầu vào đúng ko :-j mà cũng đâu sinh ra đc cặp nào...thế mới ngu :-<

Nó phũ thật mà :-j
Hic hic tao ko bảo mày ngu nữa Linh ạ mà là.....cực ngu:|Ai bảo ko nói cho tao sớm hơn:|ĐI giải hạn đi:|độ này toàn gặp mấy thằng dở8-}

Back
Bên trên