»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)-Happy Ending :p

xời vô đối rồi :>:>:>:> nhưng mà công nhận không đc HSg thì mình chính là người cảm thấy nhục nhã đầu tiên :-< mình còn như thế huống chi bố mẹ :))

Ai đổi cái tên thành Happy Ending đấy ... lại thằng Hưng hả ... suốt ngày nhạc nhẽo. Happy cái con khỉ ... đang rõ chán đây :(( :(( ...
Mày thông cảm tao đang bức xúc ... chưa có học kì nào điểm nó tồi tệ thế này :((

@ Huy Anh: Ava của mày là ảnh mới với anh Hà đấy hả =))=))=))

nếu thế thì tôi với ông Việt anh bắt tay nhau đc đấy :-<:-<:-<

Đúng rồi bỏ ngay đi.Thi Hóa như dở hơi mà gọi là Happy chắc.May ra còn có môn Toán an ủi phần nào.
Rất may cô Bích Hà dạy Hóa lớp tớ hứa sẽ linh động.Mong thầy cô giáo các cậu cũng thế.:D
Chúc mọi người ăn Tết Dương Lịch vui vẻ ! ;)

Èo ôi, mình có mỗi 2 cái tay bắt tay thế nào được hết với những người đồng cảnh ngộ bây giờ?? :))

Xác định buông xuôi sau ngày thi học kì, (thực ra chiều mai còn môn Tin ;) ), về nhà cầm tờ điểm ;) bảo bố mẹ "người con đây, điểm con đấy, bố mẹ muốn làm gì thì làm" >_<

Để tên topic là HAppy Ending cũng đc, nếu bạn may mắn thì là My Happy Ending còn nếu ko thì cứ coi như là Their Happy Ending đi :-"

úi dời ơi
mọi người vui quá xá
hôm nay làm bài như dở hơi
cái đề khoai vãi.....làm ra hết rồi mà còn viết sai
chưa kể còn bài chưa làm
nhục quá
có cái bài siêu dễ mà ko làm được:((
chết mất

Tớ bắt kả 2 bàn tay lẫn 10 ngón chân với kác pạn kùng kảnh ngộ...:(
Pạn nào có nhu kầu thì ăn chơi thác loạn luôn.Ko đi luôn để đến khi họp phụ huynh thì lại tiếc.Nếu chưa tìm đc chỗ để thác loạn thì welkum to Điạ.
Karauki nhé!!!:D

hô, thú vị thật, năm đầu vào trg mà nhiều bạn sợ mất HSG quá :)) thật là thú vị :)) vô cùng thú vị :)) thú vị ko để đâu cho hết :)) ... nói chung là thú vị ghê :))

há há, nó đang on kìa ... đợi cái nik đấy sáng ... lâu lắm rồi ... giờ nó sáng rồi đấy ... uh thì sáng, cứ sáng đi, sáng vs ko sáng cũng như nhau ... dù j thì mình cũng sẽ ko nói j hết, đơn jản là vs nó mình chả là cái đinh rỉ j ... quên nữa, bạn chí cốt của nó đang on kìa ... thử hỏi đang chat vs nó còn tâm trí đâu mà nói j vs mình ...

môn mà mình làm chán nhất là lý
trời
cũng chỉ mong đc 8 điểm :D
còn hóa thì ko lo lắm
chắc cũng đc 9 :D
toán thì miễn bàn rùi :D

xong!!!
gói gọn trong 1 từ.
+ nhẹ cả người....:)<--thi xong
+ nặng cả người ...<--xong mình rồi :(bài Hóa như st...:(

nhưng thôi!
chấm dứt...ko nghĩ nữa....bắt đầu lao đầu vào vui chơi....mà lại chả có ji` để chơi....chán!!!!:(
cả 1 buổi chiều ngồi cạnh cái máy với cái mạng đúng như 1 thằng mới ốm dậy...chậm dã man!!!:(
vậy mà ko hết chán!!!!

chỉ đợi 1 thứ.....:(
buồn.:(

Toán Lý Hóa :-< đừng hỏi :-<
thế mà còn happy ending :-<

Xác định...
Đã xác định là mất HSG... -> Chán .... :(( :(( :((

mất học sinh giỏi :(( thế là quãng đời 9 năm học sinh giỏi của một học sinh xuất sắc và gương mẫu như em đã chấm dứt rồi ư ??????? =))=))=))

tình hình là các bạn rất lo lắng về cái vụ HSG:(
tớ thì chẳng lo...vì có lo cũng...chẳng đc. gì:D

(nói vậy chứ chắc ko đến nỗi bi đát quá:D)

@H.A:thôi!!9 năm rồi cũng nên thử 1 lần cho nó...thay đổi ko khí;))

Chỉnh sửa lần cuối:

thử một lần cho biết :)):)):)) nói chung là chắc là thử thì cũng đc thôi :-j để làm học sinh khá dễ lắm :-j:-j:-j

.... xong toàn tập :|
quyết tâm ko than phiền chuyện thi cử nữa :| năm nay mục tiêu của mình ko phải cái thứ phù du đấy :|...
chỉ là kết thúc thôi... có j đâu ...:| đừng như thế nữa ...:| đời còn dài :| cố lên bé My :|

đọc thấy cứ tưởng là cố lên H.Anh hóa ra lại là bé my =))=))=)) tức cười quá ...thất vọng về bạn My lắm đấy..tưởng đang định nói gì an ủi tớ :)):)):))

=)) =)) =))
ko thèm an ủi ấy :))
tớ nói rồi điểm số là phù du tình cảm con người mới là quan trọng 8-} =))

điểm số với tình cảm sao lại chen ngang vào nhau thế..theo tớ điểm là điểm mà tình cảm là tình cảm... :p:p:p( viết xong không hiểu mình định nói gì =)) ) mà sao tự nhiên đang bàn về điểm mà 8-} tình cảm mới quan trọng là sao 8-}

Back
Bên trên