»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

oáp :)|
dậy từ 6h
onl đến 7h
đi "làm" từ 8h
sẽ về nhà lúc 5h
văn minh, hội nhập \:d/\:d/
hôm qua mẹ ko về :( tối ko có ai lên thăm nuôi, thấy thiếu thiếu :((
happy mother's day :*
ah, cảm ơn bạn vì đã giúp mình mở mang đầu óc :x:x cảm ơn bạn thật nà nhiều :">

Hôm qua là 1 ngày không có gì đặc biệt
đến lớp chỉ đọc truyện+đánh bài+nghe nhạc
đầu giờ hơi sock vì điểm tin(sai 4/5 test của thầy) nhưng cuối cùng thì đâu lại vào đó :D
đang nghĩ cho nhiều thứ.

sáng nay làm gì bây h
bố mẹ thì ở nhà
ko boom đc
chán thế
đành ôn Anh vậy
:D:D

Mẹ đi vắng, bố đi cùng mẹ, ông đi ăn cỗ, bà đi cùng ông, một mình ở nhà trông hai đứa em, chỉ thấy bọn nó tranh nhau & tranh nhau, buồn muốn chết à!!!!!! :(:(:(

Chỉnh sửa lần cuối:
mệt quá đi mất:((
đi cả ngày h mới về :(
CN thường thì cũng làm đc tí vc đấy :-?, hôm nay thì mỗi vụ GL và ... đi chơi :">
càng ngày, nhìn xung quanh, tự nhiên thấy mình càng vô dụng :)

nửa cái ...
kêu thì làm sao???
liên quan đến mày à?

ngày hôm nay
phải nhìn những cái hok muốn nhìn, làm những việc hok muốn làm, nghe những điều hok muốn nghe.
thực ra thì mình cũng có thik cái quái j` đâu:))=)),thế thì cái j` cũng hok muốn là phải lại còn kêu nhiều.
..........................................................................................mình thật kém cỏi, vô tâm, xấu xa, quá đáng.........................................................
Vô tích sự

hôm nay trả toán
thấy nhục
mai có khi trả hoá
vừa mong đến ngày mai vừa không :((
cầu trời điểm hoá đừng thấp :((

con Hiền thì điểm thấp cái nỗi gì X(
im cái mồm đi X(
mai trả hóa đây :((
cầu trời phù hộ cho điểm con tốt tốt một tí để còn được hsg [-o<

*** cha, dạy thì ngu, điểm cũng ngu.. X ( sao k cho đề như các lớp khác đê, cứ thik chơi trội cơ, điểm như merde X ( ức chế éo tả nổi X( lớp éo j có mỗi 4 HSG, chơi nhau đc thế chứ X ( tsb nó, ngu như lợn. **** the life... X (

X(X(X(
đọc blog của con bạn X(, nghe CNN và ams cãi chửi, đá đểu nhau chỉ qua 1 cuộc thi hùng biện tiếng anh mà thấy cáu X( Ams thua thì thôi chứ, ko thể nói ng` ta là thứ Tiếng Anh lởm đc X(. CNN thắng, và ko thể vì 1 " con sâu làm rầu nồi canh " mà quy cho cả trường ams này " văn hóa ko thấy đâu " X( và thay đổi cách nhìn với ams vì 1 con người ấy X(
Mấy đứa bạn comment chỉ như con vẹt X(, toàn mấy đứa đổ thêm dầu vào lửa X(

một ngày buồn chán :-<
ngán ngẩm :-<
cảm thấy cái chết đang đến gần :)):))
chán thật :(

Chỉnh sửa lần cuối:
ớ dạo này dân tình rất là bi quan nớ :">
mà mà...hôm qua quên làm 1 việc :">

Back
Bên trên