»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

ơ t tưởng "Trinh nữ hoàng cung" là bạn " Hồ ly tiên nữ" thế ko phải àh :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-??

Hồ ly tiên nữ với cả Trinh nữ hoàng cung gì tao cũng chơi hết ;))

Tình hình chúng mày ở nhà đc nghỉ rồi, tao mới thi xong 1 môn thôi, còn 7 anh đẹp giai đang chờ tao ôm ấp đợi đến ngày đi thi đây :((

7 bài, chết đi sống lại 7 lần =((

hic,mong là thế chị ạ.Vậy là lớp chị vẫn còn ít nhất một người còn giữ được tâm hồn trong sáng.
Mà sao chị nói thi cử gì mà ngày nào cũng on đều đặn thế,hôm nào ko phát biểu vài câu là ko có hứng để học hả chị?

Mà e VA có phải là giai hàng hiếm như chú Long nhà mình ko hả bọn mày ;))

Chị học thi nhưng thỉnh thoảng vẫn lên HAO đều, ko thì chết gục trên bàn đấy e :)

Nhớ quá :x muốn về Ams :((

----------

bọn mày ở nhà đi MI12 ảnh ọt đầy đủ về cho tao xem nhé ;)

thế m ko thấy cô cứ cằn nhằn thế này thế kia à, làm ăn ko thoải mái

ảnh ót t post lên fb rồi nhé!

thông báo cho bạn Mata, Tạ, Cin, Kapu là có một ảnh mình chụp các bạn với bát bỏng ngô đã được mình up lên myvietnam. Hi vọng thôi! 0:) 0:) 0:) 0:)

Ừ hôm nay mình cũng thấy thế nào ý :-<KHông thoải mái tí tẹo nào :-<
Về sớm cho an phận!

tao thấy đến ăn 1 bát cơm cũng bị cằn nhằn
lần sau cho tiền t cũg chả đến, chứ đừg bảo đóng tiền:(

các bạn còn ăn được à. Mìh thấy éo có cái gì gọi là ăn dc ca. Nem bảo rán trắng trợt là "Đ ẹ p", to như bắp tay, nhão nhoét, nát toét.Tởm vãi. Canh cá thì cứ như nước rửa đít cá ý, chả có vị j. Ăn xong mà cứ như chưa ăn !!!!!!!!! :( :( :( :( :( :( :( :) :) :) :) :) :)

Hôm nay các bạn đến nhà cô như thế nào? Nghe có vẻ "bi đát" nhỉ? :))
Ở nhà như mình thế mà hay. Ờ mà sáng mai mấy giờ các bạn đến chùa Bồ Đề đấy để mình còn biết đường ra?

khiếp con Cu Ly ăn nói nghe ghê quá. làm gì đến nỗi như thế. ăn uống đc mỗi tội cô cứ cằn nhằn nghe hơi mệt óc

lại chả kh thế. Chưa bao h tôi ăn một thứ NGON thế. Nhất là khâu làm. Toàn chỉ đạo linh ta linh tinh. Khốn nạn thay.

các bạn còn ăn được à. Mìh thấy éo có cái gì gọi là ăn dc ca. Nem bảo rán trắng trợt là "Đ ẹ p", to như bắp tay, nhão nhoét, nát toét.Tởm vãi. Canh cá thì cứ như nước rửa đít cá ý, chả có vị j. Ăn xong mà cứ như chưa ăn !!!!!!!!! :( :( :( :( :( :( :( :) :) :) :) :) :)
công nhận con kuly nói nghe ghê nhưng mà đúng alf mình chả ăn đc gì, nghe cô nói cứ thấy ngại, chả dám tự nhiên đc như tú tởm

Back
Bên trên