»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Đổi lại là 8h mọi người nhé :) 7h30 sợ mọi người kêu sớm quá,cứ ngủ đi rồi dậy đến trường :D đồ đạc gọn nhẹ thôi nhé để còn bê vác :(

Con Cám lo mà giữ điện thoại,ai có thẻ bus thì mang đi :) chắc gần trưa thì về thôi.

Đổi lại là 8h mọi người nhé :) 7h30 sợ mọi người kêu sớm quá,cứ ngủ đi rồi dậy đến trường :D đồ đạc gọn nhẹ thôi nhé để còn bê vác :(

Con Cám lo mà giữ điện thoại,ai có thẻ bus thì mang đi :) chắc gần trưa thì về thôi.

đã kịp mua quái đâu mà giữ :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x(

chúng mày đi bồ đề làm từ thiện à, hay là soi sư cụ ;))

Há há,có thật là các chị bệnh nặng đến mức này ko.Đến thế thì em cũng ko đỡ đc.Mà chị Mai Anh em tưởng vẫn còn tâm hồn con gái 10 văn cơ mà.Ấy thế mà cũng nghĩ đc như thế này thì thật là..........8-}

sư cụ là nữ. bọn trẻ con ở đấy thương lắm. chúng nó xinh ơi là xinh

----------

bọn này lên cái linh t gửi vote ảnh đi. vite quan trọng hơn pageview :(

Chỉnh sửa lần cuối:
t nhớ em Nam Anh quá :(( nó khóc làm t buồn kinh khủng :((

mà t bị sưng chân rồi chúng m ơi,hôm nay đi tập võ còn bị mấy lão ở đấy bắt tập thăng bằng,ẩn cho t ngã ê ẩm chân :(( t ko đi lại đc nữa,chân con gái mà đầy chai :| :((

mà này,nhiều anh đẹp zai cực :)) :x :x :x đi học vs tao đi ;))

đi học võ hay để đi ngắm zai hả cô Meo. nếu ngắm zai thì t ở nhà ngắm cũng đc.

mình thích nhất là học xoạc với cước trong võ

hôm nay(CN) mình đi học về gặp bạn Quý Dương trên xe bus. Vinh dự quá :) :) đi với bạn đc giải quốc tế :p

Chỉnh sửa lần cuối:
đi học võ hay để đi ngắm zai hả cô Meo. nếu ngắm zai thì t ở nhà ngắm cũng đc.

mình thích nhất là học xoạc với cước trong võ

hôm nay(CN) mình đi học về gặp bạn Quý Dương trên xe bus. Vinh dự quá :) :) đi với bạn đc giải quốc tế :p

úi vinh dự nhở :)) :)) :)) =P~ =P~ =P~ sao ko ra bắt tay, xin chữ kí ròi ôm hôn bạn ý thắm thiết vào ròi về khoe cả thể luôn ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

t nhớ em Nam Anh quá :(( nó khóc làm t buồn kinh khủng :((

mà t bị sưng chân rồi chúng m ơi,hôm nay đi tập võ còn bị mấy lão ở đấy bắt tập thăng bằng,ẩn cho t ngã ê ẩm chân :(( t ko đi lại đc nữa,chân con gái mà đầy chai :| :((

mà này,nhiều anh đẹp zai cực :)) :x :x :x đi học vs tao đi ;))

1.uh, em cũng nhớ mấy em ở đấy. em hqua còn bị ốm cơ, khổ thân lắm, nhìn chúng nó bị uống thuốc khóc om lên, tội nghiệp quá :(:)(:)(:)(( Hi vọng là em ý ko sao cả, sẽ khỏi nhanh thôi [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< Nhớ cả cái em hqua lúc mình về nó còn ôm chầm lấy xong khóc, eo ui nhớ quá :(:)(:)(:)(:)(:)(( iu các em ý :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x
2. ko thèm soi mấy anh đẹp giai cảu sư đâu, nhớ ông Vinh dậy lí cơ (biết đâu ông ý là tương laii của bạn toả nắng àh nha ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) :-" :-" :-" >:) >:) >:) >:)

con Chim kia ko đá linh tinh.

thế cái vụ đi tình nguyện là thế nào. mình ko hiểu

ah t vừa xem cái video hôm bọn nó đi Thác Đá, thầy Dương đẹp zai đọc thơ vãi ạ :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
bài con cám lúc nào đọc cũng chỉ muốn đấm cho 1 trận, đau hết cả mắt >______________<

@ hminh: ơ t xin lỗi, t để chuông rồi, nhưng lúc t tỉnh dậy thì là 8 rưỡi :(( tiếc lắmmm :((

bọn mày ạ, có đứa nào chưa đi học Eng chưa. lớp tiếng anh của t dạo này vắng người quá. cô bảo thế thì có khi cô ko dạy nữa. thế có đứa nào đi học ko. cô dạy chắc lắm. có gì cứ pm vào nik tao hoặc post trên HAO hoặc nt vào đthoại nhớ.

con Chim kia ko đá linh tinh.

thế cái vụ đi tình nguyện là thế nào. mình ko hiểu

ah t vừa xem cái video hôm bọn nó đi Thác Đá, thầy Dương đẹp zai đọc thơ vãi ạ :)) =))

t thì có đá đấm gì đâu mà bảo t đá linh tinh :D :D :D :D ;) ;) ;) ;) ;)
mà bọn nó nào, đi đâu, đi lúc nào, úi xời ơi thầy đẹp zai kụa t >:-D< >:-D< >:-D< >:-D<

----------

bài con cám lúc nào đọc cũng chỉ muốn đấm cho 1 trận, đau hết cả mắt >______________<

con kia, đấy là tại mắt m kém nhớ, liên quan giề mà đòi oánh t :-" :-" :-" :-l :-l :-l :-l :-l >:) >:) >:) >:)

con Cám ngộ emo à :-s

Minh ơi cô mày dạy ở đâu ? cho địa chỉ cụ thể thì ae mới biết đc chứ :( t chỉ ngại đường sá xa xôi :(

ps : con Mata tự xử đê,hô hào xong ngủ quên /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
con Cám ngộ emo à :-s

Minh ơi cô mày dạy ở đâu ? cho địa chỉ cụ thể thì ae mới biết đc chứ :( t chỉ ngại đường sá xa xôi :(

ps : con Mata tự xử đê,hô hào xong ngủ quên /:)

ừa, thấy mấy cái emo hay hay mờ ko thể nào nhớ hết đc
nếu ko nhầm thì là cô liên, dạy trg Lômônôxốp, cô cho nhìu bt lém, nhà ở đâu ý ko nhớ rõ nhưng cũng ko xa nhà mình lắm :D:D:D:D:D:D:D:D

Back
Bên trên