»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

uh cô Liên dạy Lomo, ko nhiều bài tập lắm, cũng tương đối thôi, nhà cô ở số 5 ngõ 562 đường Láng. t còn đi đc huống gì bọn mày.

Happy Ending....!!!!! :x:x:x:x Bài này hay :x:x:x
zê!! hoan nghênh cho t là bạn trẻ spam đầu tiên trog ngày hnay

Chỉnh sửa lần cuối:
ah! cmsn bạn trẻ Pờ zu <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p :* :* :* :* :* :eek:) :eek:) :eek:) >:-D< >:-D< >:-D< >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
t nhớ em Nam Anh quá :(( nó khóc làm t buồn kinh khủng :((

mà t bị sưng chân rồi chúng m ơi,hôm nay đi tập võ còn bị mấy lão ở đấy bắt tập thăng bằng,ẩn cho t ngã ê ẩm chân :(( t ko đi lại đc nữa,chân con gái mà đầy chai :| :((

mà này,nhiều anh đẹp zai cực :)) :x :x :x đi học vs tao đi ;))

Hồi xưa tôi máu me đi học võ thiếu lâm tự để soi giai
rốt cuộc mấy ông thầy dạy võ toàn đầu 40, 50 cả, chiều cao chả ai quá đc 1m6
đã thế toàn bắt chống đẩy, học đc 3 tháng thì nghỉ
cô Meo cứ cố mà học, 1 năm là cơ bắp lên cuồn cuộn chả khác mấy ông tập thể hình đâu :))

sư cụ là nữ. bọn trẻ con ở đấy thương lắm. chúng nó xinh ơi là xinh

----------

bọn này lên cái linh t gửi vote ảnh đi. vite quan trọng hơn pageview :(

Mày ơi, đợi tao về rồi mình đi từ thiện thêm 1 buổi nữa đc ko? Tao muốn đi quá, rồi cái gì mà con Thư gửi lên Lào Cai Cao Bằng gì ý, tao muốn đi :(( :(( :(( :((

----------

chúc mừng sinh nhật cô Pru béo nhé :x

----------

@ E Việt Anh: mai MU đá chung kết rồi :D

chị Mai Anh:Vâng,bên này là 1h45 ngày thứ năm.hic,nghe báo đài nói về vụ tăng cuờng an ninh cho trận đấu mà sởn gai ốc chị ạ.Xem bóng đá mà cứ như đi biểu tình í.
Mà mai chị định kế hoạch ăn mừng chiến thắng thế nào đây?
Thế bên chị thi thố gì chưa hay để xem xong trận CK mới lao vào học ạ?

Sếp ơi lớp học võ của em toàn 9x 8x thôi ;)) đợi sếp về em dẫn sếp đi học thử mấy buổi.3 đồng một mớ đàn ông,sếp thích thằng nào em bỏ vào lồng cho sếp xách đi chơi ;)) :-"

vụ từ thiện ở Bát Tràng hoãn sang tuần sau nhé mọi người.Vì Hà Khoai bị ốm rồi,mà tuần này gấp quá k thể chuẩn bị kịp đc :) hè rồi mọi ng dọn quần áo sách vở cũ cái gì không dùng nữa thì gom lại nhé :)

sếp MA yên tâm khi nào sếp về bọn e sẽ rủ sếp đi từ thiện :> vui lắm sếp à.Ở chùa bồ đề có em Nam Anh yêu lắmmmm :x

CMSN con Pru iu wai' :X
btw, tao la` Tây đây :))

Chỉnh sửa lần cuối:
eo ui mấy ngày ở nhà mệt mỏi chán nản quá các bạn trẻ ạh!!! T nhớ Ts. Nguyễn Thị Ninh lắm ròi nhớ :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
tối nay chị ra pub xem chung kết C1 em ạ, đang học thi phờ phạc cả ra đây

mà chúng mày khi nào đi học thêm? 18-6 tao mới về tới nơi :|

Back
Bên trên