»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

bị h m mới nghe àh. t nghe lâu ròi, hay lắm, nhưng t đã qua cơn nghiện bài này ròi, bi h chỉ thấy hay thôi chứu ko quá cuồng như hồi trc

----------

thoả ước nguyện là sao, t chả hiểu gì, đang đau lòng đây, tm cái quái gì đc

----------

aưf công nhận chị Phương hát hay mà nhạc Trịnh vốn đã hay ròi, chết, t lại sắp nghiện nhạc Trịng ròi. Mà sao t cứ thấy chị Phương có gì giống với cô Dương ý8-| 8-| 8-|

t nghe bài này cũng khá khá nhưng h mới thật sự thích. mình đc tặng quà mà ;))

thế m chả mong mất đt là gì

đi vui lắm ko. nhạc Trịnh nghe Trịnh hát mới thật sự hay. t nghiện nhạc Trịnh lâu rồi

t nghe bài này cũng khá khá nhưng h mới thật sự thích. mình đc tặng quà mà ;))

thế m chả mong mất đt là gì

đi vui lắm ko. nhạc Trịnh nghe Trịnh hát mới thật sự hay. t nghiện nhạc Trịnh lâu rồi

mong cái quái gì, đang xót hết cả ruột đây :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( mất ròi :(:)(:)(:)(:)(( W375 của t :(:)(:)(:)((
nói chung là vui.
m có link mấy cái bài của trịnh ko, post lên cho t đi. đã thế lớp 12 t sẽ giả danh tn tặng quà cho m cho nó sung sướng

thế thì còn gì là vui nữa. phải để người ta chủ động chứ

nhạc Trịnh trong MP3 của t có máy bài nhưng ko biết cách post :(

thế thì còn gì là vui nữa. phải để người ta chủ động chứ

nhạc Trịnh trong MP3 của t có máy bài nhưng ko biết cách post :(

ko sao, để t giả danh cũng vui mà, ai bít đấy là đâu, chỉ có chúng mình vs nhau nhể :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :-" :-" :-" :-" :-"

tưởng bị less :))

hơi bị nhầm nhá!!!!>:p >:p >:p >:p >:p >:p T ứ less, chẳng qua chỉ là giúp bạn ý gửi cho m thôi, biết đâu ý, có người mún gửi chả dám gửi làm cho người mún nhận cứ mơ ước mãi, đã thế để t ra tay cho gọn, nói nhanh cho nó vuông mà cơ bản là dư thế nhớ ;) ;) ;) ;) ;) ;) :D :D :D :D :D 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
đừng suy diễn lung tung Chim

m mún chết ko mà gọi t dư thế, hả, del đi mau :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w :-w >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p

trc khi đi họp mẹ mình ca vài bài, đến lúc đi họp về thì im hẳn luôn, mặt thiểu não, eo ơi chết mất

----------

Hnay đi xem ck olympia tự nhiên thấy cái anh "nụ cười thiên thần" nhìn quen quen, hoá ra là hơi giống bạn tinh tú tởm >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)

ko chết đc đâu

cái quái gì mà ko chết đc, kiểu gì cũng chết đc hết. ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) Hnay đi họp về mẹ t kết luận lại t sắp trở thành con người "suy thoái đạo đức " đến nơi ròi ý, ghê quá :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ xấu hổ thật àh nha :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss >:) >:) >:) >:)

Sếp về mà xem chúng nó bây giờ có đôi có cặp hết r` :((
Về tổ chức 1 thể luôn :D

Thế còn bạn Sịp đã có đôi có cặp chưa?
Vui duyên ng khác ko quên duyên mình chứ ;))

----------

chị Mai Anh ơi,MU hòa ARS rồi,vậy là đã lên ngôi vô địch giải trong nước rồi.Còn 28 này thắng Barca chị ạ
Oh yeah!MU của chúng ta thật là vô đối!

E yêu, chị đang học thi, e cứ vào nói thế làm lung lay tinh thần chiến sĩ thế này :((

Thế còn bạn Sịp đã có đôi có cặp chưa?
Vui duyên ng khác ko quên duyên mình chứ ;))

----------

E yêu, chị đang học thi, e cứ vào nói thế làm lung lay tinh thần chiến sĩ thế này :((

bà già đang học thi àh, khổ thân nhờ (àh quên hnay là cmsn anh Dị Li đấy, nhớ hem???) cố lên nhớ , "MÌNH TIN LÀ BẠN SẼ LÀM ĐC" :* :* :* :) :) :) :)

----------

mình lên một sao rồi :D

----------

spam mãi ko lên dc 1 sao là dư lào thế này :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :| :| :| =(( =((

đừng đú theo bạn.

@ Mai Anh: Tạ vẫn đang vườn không nhà trống, mày có bạn nào bên đấy giới thiệu cho nó :))

tao nữa hê hê

ơ thế t tưởng m có ròi cơ mà, thế hoá ra t nhầm àh, thế mà cứ có đứă nào ý, cứ thứ 5 lại rủ t lên tầng 4 ngồi ý, lôi cả bàn trong lớp người ta ra ngoài hành lang giả vờ học ý, đứa nào ý nhể ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-"

đố bọn m bik khi nào thì mình ăn bazơ?:))

muốn lên 1 sao quá! cám ơi dùng acc của t mà spam cho t thành 1 sao đi! M 1 BÀI nữa là đc 1 sao r đấy:p:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên