»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

T thấy NMai co đén vài ba thằng, sáng Bình An, trưa thành Huy, chiều lại thần đồng nhà Kám. Kh đứa nào lo là mất hẳn đấy. NMai nhà ta trông thế thôi mà...:)) :)) :)) :)) :))

1. từ nay t cấm m gọi tắt cũng như viết tắt tên các bạn! gọi sai là t vặt mỏ đấy >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p
2. t đã thống kê danh sách + tin tình báo t nghe lỏm + những chuyện mà t bịa ra => NMai nhà mình trông tẩm ngẩm tầm ngầm thế mà cao tay àh nha ;) ;) ;) ;) <:p <:p <:p <:p >:) >:) >:) >:) >:)

1. từ nay t cấm m gọi tắt cũng như viết tắt tên các bạn! gọi sai là t vặt mỏ đấy >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p
2. t đã thống kê danh sách + tin tình báo t nghe lỏm + những chuyện mà t bịa ra => NMai nhà mình trông tẩm ngẩm tầm ngầm thế mà cao tay àh nha ;) ;) ;) ;) <:p <:p <:p <:p >:) >:) >:) >:) >:)

Kám kia! Cho tớ hỏi lại lần nữa ấy thích chết ngay lập tức vào sáng mai hay là muốn chết vì già trên giường bệnh bên con cháu và bạn tđ hả??? Đề nghị ko ăn nói lung tung nữa nhá. Mà "cao tay" nghĩa là sao???

các nàng bây h có các chàng hết cả. mỗi mình ta còn chơi độc tấu. :(

thôi xin cô!^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ! có con nào vẫn đang độc thân suốt ngày đi tia toả nắg cùng cô đây hả :-" :-" :-" :-" :-" Tính đến bi h mới chỉ có kuly đã yên phận cùng chú Thạch vs cả NMai vs bạn Huy thôi nhớ :-" :-" :-" >:) >:) >:) >:) :)| :)| :)| :)| :)| :p :p :p

Kám kia! Cho tớ hỏi lại lần nữa ấy thích chết ngay lập tức vào sáng mai hay là muốn chết vì già trên giường bệnh bên con cháu và bạn tđ hả??? Đề nghị ko ăn nói lung tung nữa nhá. Mà "cao tay" nghĩa là sao???

Này cô kia, hơi bị nhầm đấy, câu này chỉ có tớ nói thôi nhớ, nhái lại là ko hay bằng bản chính đâu đấy. Cao tay là cao tay, tự hiểu, ờ...Mà tđ là cái quái gì, thế còn gấu vứt đâu ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/

----------

àh mà chiều mai mấy h đi ế ????:)>- :)>- :-" :-" :-" :-" mai mình lại ra oanh tạc ở Sinh ròi

----------

ah quên, hiện tại tính đến 6h34p thì mình vẫn đang vui. há há há :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Ê mấy người xấu xa vừa thôi. Lợi dụng lúc người ta ko có mặt bắt đầu xông vào nói xấu hội đồng hả? Nhất là Culy với Kám, muốn ăn oánh ko? Lại thêm H Minh nữa, thêm mắm dặm muối bịa chuyện giỏi đến thế là cùng. Còn bà già Mai Anh thích thì về đấy nói chuyện nhá chứ đừng nên ở xa mà tin lời bọn này. Ko tốt. Ko tốt.
Yêu cầu mấy bạn ăn nói cho cẩn thận đấy nhá. Chỉ giỏi bịa lung tung ở trên này. Hư quá cơ :(

Được rồi, để tớ về nói chuyện ăn hỏi của cậu với mấy thằng đó luôn ;;)

Có gì bảo chúng nó mang trà sữa trân châu với chè bocha sang gặp tớ nói chuyện nhá ;))

Tớ còn phải về dạy dỗ chú Long nữa, đàn ông đàn ang mà để vợ chạy long nhong thế là ko đc :D

tình hình là thông báo với sếp bạn Gấu t vừa nói trên cũng có biệt danh là Chim. bạn í vừa đạt giải KK lý quốc gia, vừa đạt giải Nhì Olympic và chắc chắn là bạn í đc học bổng

Con Cám thế mà cũng có mắt nhìn người phết ;))

Lần này tao về thì gái lớp mình tổ chức kén rể tập thể luôn cho nó linh đình mày ạ :p

thôi xin cô!^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ! có con nào vẫn đang độc thân suốt ngày đi tia toả nắg cùng cô đây hả :-" :-" :-" :-" :-" Tính đến bi h mới chỉ có kuly đã yên phận cùng chú Thạch vs cả NMai vs bạn Huy thôi nhớ :-" :-" :-" >:) >:) >:) >:) :)| :)| :)| :)| :)| :p :p :p

t thấy là mày toàn đá hình sang bạn khác chứ.:-"

kiểu này là phải lên danh sách hết đợi sếp về duyệt thôi.:-j

thế đã sang lớp toán hỏi han gì chưa

Về lần này là ăn tiệc mệt nghỉ rồi ;))

Bọn mày giới thiệu tao một anh nhé, hay ho như a Đan hoặc là thời trang như Tú tởm ý, để tao đi ăn cưới bọn mày có ng dắt đi cùng cho khỏi bỡ ngớ ;))

Hôm nay rất .......vui :D :) :x

ừ, rất....vui :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =(( =((

đá đấm cái giề, đang nẫu hết cả người ra đâu. Mà từ nay cấm m hét t là ...., lộ hết là chết t :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

àh mà tình hình là hnay t bắt gặp bạn Mai đi vs bạn Huy àh nha, 2 người đi sát gần nhau àh nha, t đang định chạy theo xin kiểu ảnh nhưng bị cô Quyên túm lại rủ đi ăn, nản :-@ :-@ :-@ :-@

Hôm nay các bạn đi vui lắm nhở, mình chẳng đi đc :((.Chán quá :(( tiếc quá...
Mà Cám điên, cháu bị mất điện thoại à :| sao mất, đi xe bus bị móc à hay bị giật =))=))

chị Mai Anh ơi,MU hòa ARS rồi,vậy là đã lên ngôi vô địch giải trong nước rồi.Còn 28 này thắng Barca chị ạ
Oh yeah!MU của chúng ta thật là vô đối!

chết rồi, t nghiện Lucky của Jason Mraz rồi!
hôm nay thế nào, mình muốn đi lắm nhưng bụng dạ mình không cho đi.

Cám thỏa mãn ước nguyện nhé :))

chết rồi, t nghiện Lucky của Jason Mraz rồi!
hôm nay thế nào, mình muốn đi lắm nhưng bụng dạ mình không cho đi.

bị h m mới nghe àh. t nghe lâu ròi, hay lắm, nhưng t đã qua cơn nghiện bài này ròi, bi h chỉ thấy hay thôi chứu ko quá cuồng như hồi trc

----------

thoả ước nguyện là sao, t chả hiểu gì, đang đau lòng đây, tm cái quái gì đc

----------

yêu nhạc trịnh vì chị Phương hát hay quá:x
aưf công nhận chị Phương hát hay mà nhạc Trịnh vốn đã hay ròi, chết, t lại sắp nghiện nhạc Trịng ròi. Mà sao t cứ thấy chị Phương có gì giống với cô Dương ý8-| 8-| 8-|

Back
Bên trên