»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Đúng rồi chị ạ,chỉ có mỗi chúng ta là xem bóng đá chứ các chị khác là xem zai thôi.Ngại quá chị ạ,có mỗi chị với em là biết xem cái cần xem chứ ko xem mây cái lạc đề=)) =))
Em yêu MU Vl,tình nguyện làm fan ruột của MU suốt đời luôn.

tưởng e tình nguyện làm fan của chị suốt đời chứ ;))

----------

tao bên này vừa đi xem hannah montana the movie về mày ạ, cái anh đóng vai người yêu của con nhỏ hannah ý, nhìn cũng hay hay, mà hơi quê :)

bây giờ tao phát hiện ra là giai nhà quê chân chất cũng là 1 tuýp hay, chắc mai tao phải về quê, kiếm anh nào cưỡi ngựa cưỡi trâu để yêu mày ạ :))

@Mata : Đâu bố đang ở nhà ông bà :)) cái khu nhà tao thủ tục chuyển net rắc rối v~ :(

ae ơi tuần sau đi học có bài vở j không í nhở ? :-?

các chú lên vietnamnet xem quy chế thi đại học năm 2010 chưa :(

cô t bảo Bộ đã chắc chắn đâu. thôi cứ lo học hành. kệ mấy ông ấy. mìh học tốt đố đứa nào dám bắt bẻ.

Ai bảo dính vào duyên bút mực - Suốt đời mang lấy số long đong!

Chỉnh sửa lần cuối:
những năm sau còn phải thi thêm tin vs CD cơ mà:)):)) kiểu càng ngày càng khổ:(

thì M.anh nó đang có yêu cầu tìm giai Hưng Yên Lào Cai Phú Thọ đấy còn gì, mày nhỉ ;;)

Chờ điểm Văn, khốn quá :|

t đêk thèm chờ điểm văn, chắc kq <= học kì I thôi, khốn nạn :(:)(:)(:)(:)((

thì M.anh nó đang có yêu cầu tìm giai Hưng Yên Lào Cai Phú Thọ đấy còn gì, mày nhỉ ;;)

Chờ điểm Văn, khốn quá :|

Chả thế đi, mày thử tưởng tượng có anh giai tuy nhà quê nhưng cưỡi bạch mã bị ghẻ sau mông phi thẳng giữa lòng HN ách tắc giao thông đến trường tỏ tình với mày thì mày có sướng ko hả con kia ;))

Mà đằng nào tao cũng thề độc thân cho đến khi 18t rồi :D

t chả chờ, đến thì đến ko đến thì thôi.

còn Chel thì tất nhiên :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Có ai đến Roma xem chung kết giữa MU với Barca không ạ?Em đặt mấy chỗ rồi,ngay khán đài B,phen này chắc đc xem Messi pó tay pó chân với hàng phòng ngự của MU còn RC7.R10,Tevez,Carrick.....đang chờ dịp tỏa sáng đây.
Em đùa thôi,Chel hay Barca cũng thế cả,đều sẽ làm đc việc mà lịch sử sẽ phải ghi danh là "suýt làm cho MU ko đạt đc cú ăn 4 lịch sử",chị Mai Anh nhỉ
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chả còn gì để mà chờ với đợi :)) 8->

Các chú,hè anh em đi biển một chuyến nhá ;)

Back
Bên trên