»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

meo đã iu chưa mà sao trông vẫn thế hả, chỉ có bạn T...là trông gầy gò ốm yếu thôi
@doyle: gầy đi làm gì, thế là vừa rồi, bác có mún thành cô công nghệ ko mà đòi gầy đi, em đây mới phải gầy đi này, sợ nghỉ hè quá, nhỡ ú lên thì khốn

hic! có gái nào hôm nay nhìn thấy cái điện thoại của mình ở lớp ko??? Hnay mình về nhanh quá ko bít có quên ko. Nếu ko thấy thì mình mất điện thoại ròi !!!!!!!!!!!!!! :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Có ai đến Roma xem chung kết giữa MU với Barca không ạ?Em đặt mấy chỗ rồi,ngay khán đài B,phen này chắc đc xem Messi pó tay pó chân với hàng phòng ngự của MU còn RC7.R10,Tevez,Carrick.....đang chờ dịp tỏa sáng đây.
Em đùa thôi,Chel hay Barca cũng thế cả,đều sẽ làm đc việc mà lịch sử sr phải ghi dang là "suýt làm cho MU ko đạt đc cú ăn 4 lịch sử",chị Mai Anh nhỉ
:))

ùh, e yêu, chắc cả cái topic khối văn này mỗi 2 chị e mình đồng ý kiến :D

hì hì,MU gặp Barca rồi,sẽ là một trận cầu ko thể bỏ qua đây

Nhờ các em tí
Mai cô Phương mang tiền mặt trả anh nhé:D. mà anh đang ốm nên có sai sót gì cố chịu nhé:D
Uses crt;
var m,n,i:longint;
A,t:real;
BEGIN
clrscr;
Write('Nhap so m:');
Readln(m);
Write('Nhap so n:');
Readln(n);
If m=0 then A:=0;
If m>0 then
begin
t:=1;
For I:=1 to m do t:=t*n;
A:=m/t;
end;
If m<0 then
begin
T:=1;
For i:=1 to abs(m) do t:=t*(1/n);
A:=m/t;
end;
Write('Ket qua A la:',A:4:2);
readln;
END.

hàm abs là hàm lấy giá trị tuyệt đối nhớ. E.g: abs(-8)=8 (bạn lớp tin bẩu thế, cấm cãi!!!)

t biết ngay là thằng Việt Anh vào 2pic lớp mình ko có nhã ý gì đâu mà. Ts trọng tài! >'<

Thành thật chia buồn với mày :(, tao vẫn thích Chel vs MU hơn, thách thức hơn, dù sao thì cũng chúc cho MU của tao vô địch nhé ;) ( mà bên này, con gái toàn thích Chel thôi mày ạ, mỗi mình tao thích MU :()

----------

bọn mày học tin ở nhà cứ như là học toán + lập trình + tiếg anh ý, đọc chả hiểu gì cả :|

chẳng hay ho ti j cả. Đời ơi là đời. Sao tôi khổ thế này??????????????? :D

----------

tin ơi là tin. sêko ơi la sêko!!!!!!!! :))

----------

tin ơi là tin. sêko ơi la sêko!!!!!!!! chật vật wa, nản wa cơ. muốn tự thân vận động, muốn là chíh mìh cũng kh được??????????????

chẳng hay ho ti j cả. Đời ơi là đời. Sao tôi khổ thế này??????????????? :D

----------

tin ơi là tin. sêko ơi la sêko!!!!!!!! :))

----------

tin ơi là tin. sêko ơi la sêko!!!!!!!! chật vật wa, nản wa cơ. muốn tự thân vận động, muốn là chíh mìh cũng kh được??????????????

con kuly nhớ. lên HAO cấm than vãn nhớ, làm tin chưa m. t đêk hỉu gì, cái bài t gửi từ hôm qua ý, chắc tối ông ý mới nhận đc thế là rep lại, hehe, coi như là mình đã nộp bài ròi.
quên, xêkô chứ ứ phải sêkô, ko đọc đôrêmon hả

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao mình sign in hàng chục lần mà ko vào đc facebook là sao :((?
"7/5/09
Da nhan bai hk2.

Thay Tuan." ===> có đầu tư là có khác, học sinh chăm ngoan.
Cảm ơn anh Nam :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên