»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Thành thật chia buồn với mày :(, tao vẫn thích Chel vs MU hơn, thách thức hơn, dù sao thì cũng chúc cho MU của tao vô địch nhé ;) ( mà bên này, con gái toàn thích Chel thôi mày ạ, mỗi mình tao thích MU :()

----------

bọn mày học tin ở nhà cứ như là học toán + lập trình + tiếg anh ý, đọc chả hiểu gì cả :|

thật ra t cũng k buồn lắm, chỉ hơi tiếc. mấy đứa bạn t fan MU còn buồn hơn cả t. bọn nó cũng muốn Chel vào CK. Barca trận đấy chơi bẩn quá ;;)

giới thiệu t bạn nào fan Chel cái ;)) ;))

chả trông mong gì vào bài tin lần này đâu, có gì mong trời phật từ bi cứu giúp thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
thật ra t cũng k buồn lắm, chỉ hơi tiếc. mấy đứa bạn t fan MU còn buồn hơn cả t. bọn nó cũng muốn Chel vào CK. Barca trận đấy chơi bẩn quá ;;)

chả trông mong gì vào bài tin lần này đâu, có gì mong trời phật từ bi cứu giúp thôi
Barca chơi bẩn bao h. Barca là đội có lối đá tấn công đẹp mắt nhất đấy nhớ. Chel chơi tiêu cực bỏ xừ, thua là phải :D

Dzê trang thứ 200, số ko đẹp...nhưng vẫn dzê!!!!! t chưa gửi bài tin, thế mà xêkô đã rệp lại ròi, híhí :)):)):)):)):D:D:D

ai vào topic lớp văn thấy toàn bóng đá tnày... :))
có khi t cũng phải tập xem ;)) :))

có đứa nào xem NBA ko ;))

xem đi m ơi, hay mờ. nhưng t cứ thức cổ vũ cho đội nào là y như rằng chúng nó thua (diễm my quá) :)):)):)):)):)):)):))~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x(

tao thề với mày, mấy bà con gái bên này bà nào cũg mê Chel
thôi thì thức xem trận Ck cùng với tao, hôm đó trong đợt thi nhưng tao vẫn vẫn máu xem lắm
mày cổ vũ cho man của tao thắng, trả thù barca cho Chel của mày ;)

----------

mấy anh bóng rổ toàn da đen, bây giờ tao mới biết gu giai của mày đấy =))

haha! chúng mình bàn luận về bóng rổ đi!=)) mata t vs m bắt tay cái:p

con kám kia, m dể hìh màu chuối cho t mà ngửi đc ah. Trật tự đảo lộn cả????

con kám kia, m dể hìh màu chuối cho t mà ngửi đc ah. Trật tự đảo lộn cả????[/QUOTE

Diễm mi m đấy, ai bảo cho người ta nick làm giề bi h lại kêu, thick thì anh đổi cho, chú cứ bình tĩnh. Mà t thick thế đấy, cấm đổi. m mà đổi t đổi lại thì cứ liệu:-w :-w :-w :-w :-w :-w :-" :-" :-" :-" :-" :-" >:) >:) >:) >:) >:) :-" :-" >:) >:) :-" :-" >:) >:) :-" :-" >:) >:) :-" :-" :-w :-w :-w

t kám đây!! Đấy anh đổi cho chú ròi, thích hay ko thì cũng phải chịu, nhưng t chỉ để ava này cho m 2 ngày thôi rồi lại về như cũ :p:p:p:p

t có xem NBA nhưng tình hình là chỉ hôm nào về sớm như hôm thứ 4 mới xem đc. toàn chiếu lúc 9h sáng.

thực ra mình chỉ thích mỗi anh Paul Gasol đội LAL. Anh í đội trưởng đội bóng rổ TBN mà. mình thích bóng rổ TBN hơn, có tình yêu của mình :x :x :x :x

t có xem NBA nhưng tình hình là chỉ hôm nào về sớm như hôm thứ 4 mới xem đc. toàn chiếu lúc 9h sáng.

thực ra mình chỉ thích mỗi anh Paul Gasol đội LAL. Anh í đội trưởng đội bóng rổ TBN mà. mình thích bóng rổ TBN hơn, có tình yêu của mình :x :x :x :x

ah mình muốn đi tình nguyện, có chương trình tình nguyện nào hay ko? ko biết HHT năm nay có chương trình gì nữa.

mạn phép trích note sâu béo vì sự kiện này hot vl~

ác bạn ơi mình chết rồi, làm thế nào bâyh?

Các bạn cũng biết thầy Tuấn đáng kính, dạy tin chúng ta chứ? MỘt con người nhiệt tình và độ lượng như thế, hào hiệp như thế.... chấp nhận cho chúng ta làm đi làm lại bài KT học kì, lại còn cho sao chép và gửi mail..

Thế mà mình đã làm 1 việc sai lầm, là để tên thầy trong sổ liên lạc (trong mail) là TUẤN 1 RĂNG. (cái này hình như bạn Đức tiêm nhiễm cho tớ trc khi đi Nga, bạn í gọi thầy là SIêu nhân 1 răng thì phải), thế nên tớ bắt chước...

Tớ ko nghĩ là thầy đọc đc cái tên ấy....

Thầy còn vui vẻ reply ntn... (mời các bạn xem ảnh để biết thêm chi tiết)

Thôi tạm biệt, tớ 2.0 môn tin rồi...

Chào thân ái và quyết thắng...

Sâu béo dại dột quá :((

Các bạn an ủi mình đi, mình khóc ầm lên đây! :((

Chỉnh sửa lần cuối:
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
thôi thế là con này đi ròi =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi mình nhà quê nhất :)) Bây giờ mới tham gia =)) căn bản ko đăng ký đc, thấy các bạn ai cũng có m` cũng đú theo vậy =)).Thôi e Sâu thế là đi đời r` :)):)):))mà công nhận thầy cũng tốt phết =))

=))=))=))=))=)) ối mẹ ơi chết mất,sao lại làm chuyện dại dột thế hả Sâu =))=))=))=))=))

vãi hàng =)) =)) =))
sao lại dại dột thế hả Sâu. =)) =)) =))

chào mừng bạn Tạ. acc mình lập cho bạn đã đc ecp rồi à

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên