»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

tao ốm rồi. đúng lúc thi cử. dạo này rất hay ốm :(

Lo mà giữ sk đi mày, ốm thì sao mà thi đc
Ở nhà đừng có mà làm tao lo nghe chưa

----------

----------

Cả nhà thi tốt nhé, đợi tin chiến thắng của các gái đấy :D
( lạy trời cho giám thị trông dễ :|)

Chỉnh sửa lần cuối:
lạy giời cho ông bao công, ui NY t mà trông là nhất còn giề :X

----------

túm lại hnay ông giám thị phòng mình tên là gì thế???Vân Anh àh??? hay Việt Anh???? t nghiêng về đáp án Việt Anh hơn cmày ạh!!;) \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) =)) =)) Việt Anh mới là tên con trai chứ =)) =)) =))
hình như là Phúc :-"

----------

con M.anh kia!!!!!!!!

Blog m bị làm sao :|
hả hả hả

M bị làm sao, hả hả hả :| :| :|

con mata kia!!!!!!!! t xin trân trọng thông báo vs m là cái bài tính m kết tủa t tính sai ròi. cách làm vẫn thế nhưng tính sai!! t thề t hứa t đảm bảo đấy!!!!!!!! Hic :(:)(:)(:)(:)(:)((

----------

thì t chả nghiêng về phía đáp án Việt Anh còn giề:(

tình hình là tao càng ngày càng sốt cao.t ko có cách nào để làm nó ngừng tăng nhiệt độ.

tình hình là ngày mai mà trông ngon nghẻ như hôm nay thì chắc là tạm ổn, còn lại là dựa vào chúng mình. hàng hóa cứ phải chuẩn bị đầy đủ :))

con tây bay rùi, buồn quá:(:((

lời cầu nguyện của MA linh nghiệm à nha:D:x

tình hình là tao càng ngày càng sốt cao.t ko có cách nào để làm nó ngừng tăng nhiệt độ.

tình hình là ngày mai mà trông ngon nghẻ như hôm nay thì chắc là tạm ổn, còn lại là dựa vào chúng mình. hàng hóa cứ phải chuẩn bị đầy đủ :))

hồng minh ơi! chắc bài của m post trước của t vài giây đấy:))

thằng nào làm m sốt;;);)

Đêm nay xem C1 là hết sốt ngay ý mà :-j

mai có đứa nào đã tính đến phương án thác loạn trốn tù sau giờ thi như t chưa??? chưa thi mà t đã nghĩ đến đi chơi ròi, khốn nạn!!!!!!

hồng minh ơi! chắc bài của m post trước của t vài giây đấy:))

thằng nào làm m sốt;;);)

thằng nào cái gì. ốm gần chết còn thằng nào được à?

----------

Đêm nay xem C1 là hết sốt ngay ý mà :-j

tình hình là mới nghe có C1 là t đã giảm sốt :))

----------

mai có đứa nào đã tính đến phương án thác loạn trốn tù sau giờ thi như t chưa??? chưa thi mà t đã nghĩ đến đi chơi ròi, khốn nạn!!!!!!

mai đi với t, bảo tđ khao m lun

hehehhehhehhe

tuy rằng là hem có trót lọt, giám thị vãi linh hồn, bài làm rất hamzzzz

nhưng mà....

Chúng mày ơi, chúng ta thi xong rồi đấy! :"> :"> :">

zeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!! \:d/ \:d/ \:d/

Aaaaaaaaaaaa
Cuối cùng cũng đã thi xong.
Mặc dù bài Toán làm ko như ý muốn :( toàn sai vớ vẩn nhưng cuối cùng cũng thi xong là thấy nhẹ nhõm rồi.
Các bạn có kế hoạch gì cho 4 ngày nghỉ của chúng ta ko?

Xoã đê !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)) :)) :)) :)) =)) =)) =)) :">
Mai t ở nhà 1 mình đứa nào đi chơi rủ t đi với :((

mai đi với t, bảo tđ khao m lun

đấy, hôm nào đến nhà bạn ý, cái nhà đang xây ý, đến ăn tân gia nhể;;) ;)) ;;) ;))
tình hình là toán cao nhứt đc 8đ, khốn nạn bà giám thị, nhìn t chằm chằm, bàn lại ứ có ngăn, ứ giở đc vở trong khi thừa 20p nghĩ bài cuối vì hôm qua đêk ôn gì phần hs liên tục (ts con kuly nhớ, bố đã bảo m ôn hs liên tục mà chả nhắc gì cho bố cả!!!!). ra khỏi phòng đứa nào cũng bảo mềnh ngu vì ko làm bài cuối :(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Yeah,thi xong rồi ăn chơi trác táng thôi,tối nay MU sẽ chiến đấu và chiến thắng.
Thi vui vẻ hem các chị,mấy môn toán lí hóa môn nào thi xong cả lớp em cũng muốn tự tử tập thể luôn.

@VA: MU đá với đội lào thế, mấy h đá hả e ? kiểu gì MU cũng sẽ thắng, dzê!!!!

tớ thấy nặng hết cả người. Toán làm như một con điên. ko nhớ một tí gì. đang làm bài thì lên cơn sốt. ko biết đc bn điểm

@ Chim cu: ừ, hnào đi ăn tân gia nhà bạn í nhé. rồi khi nào mày thuê cái Boing rồi mời bạn í sang nhà mày nhé :))

@ Việt Anh: em cứ nghe lời chị Chim đi em ạ :))

*** mình thề đến ngày cuối cùng rồi,đúng môn quan trọng rồi thì gặp phải con giám thị rất hãm =(( :((

mình xem lịch vạn sụ thì hôm nay là ngày rất xấu các bạn ạ :((

xem ra lời hứa của cin vs mẹ sâu k hoàn thành đc rồi :)) buổi trưa em Downy và mình đã ngồi tâm sự :-< thấy đời nhạt nhẽo vô vị,bản thân thì quá đỗi bất tài :(

Back
Bên trên