»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

ôi, lớp mình khổ thế, học tin :(

a mà dạo này lên HAO điên đảo luôn ý

Cô Tây về tới nơi chưa?

khốn nạn>:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p >:p !!! t hỏi thật có đứa nào bít chỗ nào dạy thêm tin hay là có lớp gia sư nào tin ko chỉ t với, sắp chết đến nơi ròi, ngồi lọc cọc gõ pascal từ tối, lòi cả mắt ra mà nó vẫn ứ chạy cho, chết mất, kiểu này cuối năm điểm tổng kết âm mất!!! khốn nạn^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ !!!! t đang hỏi chuyện nghiêm trọng đấy, ứ đùa đâu, gái nào bít chỉ t với nhớ, xin chúng m đấy!!!!:(:)(:)((
P/S: t thề là t hỏi thật đấy :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
tao đc nghỉ easter rồi này, ko biết làm thế nào ở nhà mà sống sót qua nổi 2 tuần lễ, chắc tao chết mất
cũng ko có chúng mày
cũng ko có giai để soi để ôm cho sướng
tao điên mất chúng mày ơi :((

P/S: có đứa nào biết chỗ bổ túc văn hóa môn tin thì chỉ cho con Cám, ko nó sắp chết đến nơi rồi kìa :|

tao đc nghỉ easter rồi này, ko biết làm thế nào ở nhà mà sống sót qua nổi 2 tuần lễ, chắc tao chết mất
cũng ko có chúng mày

P/S: có đứa nào biết chỗ bổ túc văn hóa môn tin thì chỉ cho con Cám, ko nó sắp chết đến nơi rồi kìa :|

trời ơi đúng là cô gái chuyên Văn ...

cũng ko có chúng mày

Huhu sếp ơi :-< Em cũng muốn ôm sếp lắm... Giá mà gần nhau thì chúng mình ôm nhau chán chê... Mà zai nào sếp k khai cho e :-w

Bạn váy trắng vào lớp m` thật à :)) bảo bạn í mất công chuyển trường thì vào hẳn lớp nào ngon ngon tí đê :)) vào lớp m` chỉ tổ lại mất công chuyển ra :))

xinh phết 8->

chị áo trắng cũng đc các chị ạ,nhưng sao lại hơn mình một tuổi nhể? =)) =))

Huhu sếp ơi :-< Em cũng muốn ôm sếp lắm... Giá mà gần nhau thì chúng mình ôm nhau chán chê... Mà zai nào sếp k khai cho e :-w

Làm gì có giai nào mà khai, có thì easter tôi đã ko phải tự kỉ rồi cô à

Gần nhau thì chúng mình ôm nhau nhỉ, cô mà ôm tôi thì sẽ chết ngập trong đống mỡ của tôi đấy =))

Các cô ở nhà cũng lo mà học hành thi thố cho tốt đi, soi giai ít thôi
( cơ mà nếu có soi, soi luôn phần tôi nhé, nghe nói Ams mình dạo này giai hot cũng nhiều mà giai bựa cũng chả ít :| )

trời ơi đúng là cô gái chuyên Văn ...

Ô bạn Minh hay nhể, các bạn nam soi gái cũng như các bạn nữ soi giai thôi
Tớ phải cố gắng luyện level cho nó đỉnh đỉnh một tí ko lúc về VN lại thua kém các chị e ở nhà thì xấu hổ lắm
Bạn phải ủng hộ ng phương xa chứ :D

----------

mà cái bạn trắng trắng xinh xinh trong ảnh năm sau định chuyển tới lớp mình thật à? :|

ko biết thế nào chứ nghe cái câu hỏi " Trường bạn nhiều a đẹp giai ko?" thì chắc cũng thuộc hàng soi giai, đủ 1 tiêu chuẩn cơ bản đầu tiên vào lớp mình

haizzzz, bạn ý chuyển vào thật thì cũng ko thích lắm! :(

( cơ mà nếu có soi, soi luôn phần tôi nhé, nghe nói Ams mình dạo này giai hot cũng nhiều mà giai bựa cũng chả ít :| )

chắc tớ là giai bựa rồi... bạn có thất vọng hem :p

còn vụ kia tớ có nói j sai đâu... chỉ là "đúng là con gái chuyên Văn" thì thể hiện ra ngoài rất mạnh cái tính đấy thôi :p

tớ đc trải niểm hồi còn ngây thơ, vào phòng đội tuyển Văn vởi khoảng gần 20 các bạn j j đó lớp 11Văn, bị các bạn đầu độc ....

mình còn nhớ như in..cái j mà màu j, cái j to "Đào lê" này nọ :-ss cái j mà "bơm điện" ... bạn nào cũng chăm chỉ bơm vào đầu mình để đến giờ cái đầu mình .. rất phong phú :p

hehe mình yêu các bạn :)

mà cái bạn trắng trắng xinh xinh trong ảnh năm sau định chuyển tới lớp mình thật à? :|

ko biết thế nào chứ nghe cái câu hỏi " Trường bạn nhiều a đẹp giai ko?" thì chắc cũng thuộc hàng soi giai, đủ 1 tiêu chuẩn cơ bản đầu tiên vào lớp mình

haizzzz, bạn ý chuyển vào thật thì cũng ko thích lắm! :(

uh, mình cũng chẳng thích cái bạn í lắm, chưa vào lớp đã mắc bệnh sao ròi8-}

chắc tớ là giai bựa rồi... bạn có thất vọng hem :p

còn vụ kia tớ có nói j sai đâu... chỉ là "đúng là con gái chuyên Văn" thì thể hiện ra ngoài rất mạnh cái tính đấy thôi :p

tớ đc trải niểm hồi còn ngây thơ, vào phòng đội tuyển Văn vởi khoảng gần 20 các bạn j j đó lớp 11Văn, bị các bạn đầu độc ....

mình còn nhớ như in..cái j mà màu j, cái j to "Đào lê" này nọ :-ss cái j mà "bơm điện" ... bạn nào cũng chăm chỉ bơm vào đầu mình để đến giờ cái đầu mình .. rất phong phú :p

hehe mình yêu các bạn :)

Mình ko biết, mình chỉ thấy điển hình giai bựa là a ĐT thôi, mà giờ mình cũng chán anh ý rồi, anh ý ko còn đầu bổ luống phân vùng như xưa nữa, mất hết nét đặc sắc.
Được cái chắc anh ý vẫn ngày ngày rú Sóng tình cả Mưa bay tháp cổ =))
Giờ mình chỉ thích bạn aM thôi, sì tin, cute ;;)

uh, mình cũng chẳng thích cái bạn í lắm, chưa vào lớp đã mắc bệnh sao ròi8-}

Bó tay, chả hiểu bạn ý vào lớp mình thì sẽ là sao sáng say sao chìm, sao rơi sao rụng đây :|

Nếu vào lớp mình với mục đích tìm giai thì thôi rồi, có a Long Phẩn và a Minh Tả đấy ;))
Cơ mà khéo 2 anh lớp mình lại thích ý chứ, trắng nõn nà thế cơ mà ;)

Mình ko biết, mình chỉ thấy điển hình giai bựa là a ĐT thôi, mà giờ mình cũng chán anh ý rồi, anh ý ko còn đầu bổ luống phân vùng như xưa nữa, mất hết nét đặc sắc.
Được cái chắc anh ý vẫn ngày ngày rú Sóng tình cả Mưa bay tháp cổ =))
Giờ mình chỉ thích bạn aM thôi, sì tin, cute ;;)

đấy là bây giờ... chắc chả đc bao lâu.. rồi lại trôi vào dĩ vãng thôi :p nhỉ bạn nhỉ :p

xing lắm nhưng mà chuyển thật đúng là tai hoạ

m` nghĩ là chém gió thôi.Bạn này có năng khiếu đặc biệt môn này chưa chắc đã chuyển đâu các bạn đừng lo

:)..sắp hết năm học rồi cố lên

chiến đấu lên nào mấy nàng
be strong my super guls :x

----------

đấy là bây giờ... chắc chả đc bao lâu.. rồi lại trôi vào dĩ vãng thôi :p nhỉ bạn nhỉ :p

mình là mình kết bạn thật mà, bạn ở nhà nhớ thỉnh thoảng để ý mấy cô ả đào lớp mình cho mình với nhé, đừng để chạy lung tung :))

AM sắp sang vs mày rồi đấy M.Anh :)) Tha hồ mà khen nhau :))

Mà thôi kệ bạn kia đi, ko phải xoắn :d :x

ôi, chả cần sang tao cũng khen sẵn ồi
Linh Tây về rồi hả bọn mày, béo ko?
tao chỉ sợ lúc tao về là lăn đến ám đấy, chứ béo quá đi ko nổi đâu :((

Back
Bên trên