»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Pru bíu ốm đau dư lào thế??? :(

ốm 1 hôm thấy xa lánh xã hội quá mai m` sẽ đi học tuấn xêkô với các bạn -___-

hnay ở lớp có j` vui k??

đề nghị bạn ĐOI k đc lợi dụng ngày cá tháng tư để trêu đùa tình cảm của ng` khác như vậy nha =)) =)) =))

@ Mata: em gái của thằng bạn tao tặng quà.

@Đoi: mới có một tí mà đã biết là dính vào zai khổ lắm à:))

Chỉnh sửa lần cuối:
he he,đến h phút này em vẫn chưa đóng 50k tiền thi,ko đóng có sao ko các chị,đằng nào cũng trựot vỏ chuối rồi mà,sợ gi chứ?

Lớp mình đông vui rồi:x
Cuói cùng tất cả cũng đã bộc lộ bản chất đồi với các zai... Mình sẽ trấn giữ lô cốt 11 Văn đến giây phút cuối cùng 1 mình vậy...
Này thì Hoá, này thì Toán, này thì Lí.... này thì đầu đinh, này thì bổ luống, này thì ngôi bên... này thì HP, này thì BG, này thì UK.... chẳng ai bằng tình yêu của chị em mình dành cho nhau đâu :D

hic,vậy là đến h lày các chị mới bộc lộ hết tất cả những cái sự thật phũ phàng của mình sao.Như vậy là em còn một năm trong sáng với các mem lớp em.
Mà đến lúc nào thì bản chất hám của lạ của các chị mới bộc lộ hết ạ?

ốm 1 hôm thấy xa lánh xã hội quá mai m` sẽ đi học tuấn xêkô với các bạn -___-

hnay ở lớp có j` vui k??

đề nghị bạn ĐOI k đc lợi dụng ngày cá tháng tư để trêu đùa tình cảm của ng` khác như vậy nha =)) =)) =))
Ơ mình trêu gì đâu :-/ Lạ nhỉ sao lại bảo mình trêu :-?
Pru béo diet vừa thôi diet mà ốm yếu khổ lắm :-j
Mà đến lúc nào thì bản chất hám của lạ của các chị mới bộc lộ hết ạ?
Thế nào là hám của lạ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
chúng m ơi cứu t:
1. mai có gái nào ko gửi bài tin giống t ko??? tuấn xêkô cho 6 bài gì đó mà t chưa gửi bài nào đâu :((
2. có gái nào hảo tâm gửi t cái pascal cái!!! Pascal của t ứ chạy đc, lỗi lên lỗi xuống ( hảo tâm hơn nữa là các bạn đừng send file nén nhớ, mình ko bít giải đâu)
3. có đứa nào bít cách lấy trộm ava đứa khác thì dạy t với, khẩn cấp đấy
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Mai siêu nhân Pru lại về rồi... bravo :x
Cái stt của Doyle bây h đang rất HOT =))
Kapu: K được spam à nghen!

mình đã chụp màn hình blog đoi rồi;) có j mấy hôm nữa mới đưa cho bạn DLong xem:))

trước khi viết bài đấy mình cũng nghĩ nó mang tính spam:D :D =))

có đứa nào bít cách lấy trộm ava đứa khác thì dạy t với, khẩn cấp đấy
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

http://img.msg.yahoo.com/avatar.php?yids=[x]&format=png

đấy! m thay chữ x bằng nick nó*-:)
lại định chôm ava thằng nào hả;;) ;;)

Kapu ơi đừng :((
Cậu mà send cho nó thì đừng trách :-t

thank m nhìu lắm con kapu ạh. may quá!!!!!!!!!!:)):))

----------

Ts!!!!thằng hãm bạn t nó đổi thành cái ava tởm ko đỡ đc, nó cố tình ko tạo đk cho t ăn trộm đây mừ

----------

Ts!!!!thằng hãm bạn t nó đổi thành cái ava tởm ko đỡ đc, nó cố tình ko tạo đk cho t ăn trộm đây mừ

@lô: cho đoi nick dlong đi đã! để chúng nó giải tỏa hiểu lầm:D

anh ha-vớt là người tình trong mộng của tất cả nữ sinh 11 văn:)) haha

ôi, lớp mình hám giai nhiều quá nhỉ
à mà giai UK bên này ko đẹp như trên phim đâu, mà căn bản taị ấn tượng đi xe buýt, mình chỉ cao đến lách chúng nó, ối thằng hôi lách nên kị giai UK rồi
à mà bên này quen đc 1 bạn giai Ams nhé, học toán 2, tính nhí nhảnh hồn nhiên sì tin cực, tên là Hà Giang hay sao ý,học cùng nhau cả năm mà cũng chả rõ họ tên đầy đủ cơ, toàn gọi là Giang kute cho đỡ nhớ nàng Giang lớp mình, mà bạn ý hình như có ng trong mộng rồi, nên tớ mới có nhu cầu tìm giai trên vùng Hà Giang, Cao bằng, Bắc Kạn cho nó hợp với tên bạn ý =))
Còn giai Đan thì ko cần đâu, hôm trước đi đường gặp 1 thằng da đen có quả đầu bổ luống chẳng khác gì a ĐT, giật mình tưởng nó ám mình sang tận UK, hóa ra là anh có nước da đen bóng, nên mới yên tâm đó

mà các cô ở nhà đi làm "chuyện ấy" cứ nói xấu pát nờ của mình thế nhỉ?
phải tôn trọng pát nờ chứ, thì mọi chuyện mới êm xuôi đc :D
kể mà các cô ở nhà soi giai thế nào, mà toàn pát nờ đặc biệt thế hả, toàn sông Lô với sông Đuống, toàn mấy bạn hồn nhiên vô tư lự như tờ giấy trắng =))
kể đi kể lại, trên đời a Đan vẫn chưa phải là thằng điên nhất =))

----------

bên này có 1 bạn nhé, giọng hát thì như Chai En, sáng mở mắt thì hát Because of u, chiều đi học về hát So what hoặc là Girlfriend, tối thì chơi rock mạnh bằng bài gì hú hú như sói ý, đêm thì đọc hentai và lồng tiếng cho nhân vật
và bạn ý rửa mặt nặn mụn gì đó hết 45' :D
( bạn ý từng là partner của tớ :|)

----------

bên này có 1 bạn nhé, giọng hát thì như Chai En, sáng mở mắt thì hát Because of u, chiều đi học về hát So what hoặc là Girlfriend, tối thì chơi rock mạnh bằng bài gì hú hú như sói ý, đêm thì đọc hentai và lồng tiếng cho nhân vật
và bạn ý rửa mặt nặn mụn gì đó hết 45' :D
( bạn ý từng là partner của tớ :|)

Em biết bạn Hà Giang đấy sếp ạ! Gầy gầy trắng trắng đúng k? HỌc cũng đc đấy :)
Ôi mình sắp thi :(( Sợ quá:((

Back
Bên trên