»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

@Lô: anh Havớt là ng tớ rất yêu quý, và cũng rất yêu quý tớ :)). Tóm lại là bọn tớ rất yêu quý nhau :)).
@Sếp Mai Anh: eo ơi giai UK mà hôi nách á? :-s Khiếp thế :-ss. Mà hình như Rooney là UK chính hiệu =))

ui mẹ ơi, giai UK gì mà ghê thía, hết hi vọng lun ha!!! Thế mới thấy rá trị đik thực của anh Đan. Bít mình có giọng hát rất bựa nhưng anh vẫn cứ cố gân cổ hát, nhất là đoạn cao trào; bít mình bị hôi nack nên đã í tứ đi xe đạp đi học cho khỏi ảnh hưởng đến những người đi xe buýt :)) đáng hoan nghênh!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
ui mẹ ơi, giai UK gì mà ghê thía, hết hi vọng lun ha!!! Thế mới thấy rá trị đik thực của anh Đan. Bít mình có giọng hát rất bựa nhưng anh vẫn cứ cố gân cổ hát, nhất là đoạn cao trào; bít mình bị hôi nack nên đã í tứ đi xe đạp đi học cho khỏi ảnh hưởng đến những người đi xe buýt :)) đáng hoan nghênh!!!!

thế ấy đánh giá anh Đan với bạn quái vật nhà ấy đi. Xem ai hơn :))

đương nhiên là bạn quái vật hơn vì bạn í còn cực siêu tin - cái môn mình thà chết chứ ko thèm học, mà quan trọng hơn là chắc bạn í chưa từng bổ luống 50/50 :)) túm lại là quái vật chắc chắn hơn anh đan. (mà từ nay ko gọi là quái vật nữa nhá, nó vào nó del hết bài, nó cho thẻ thì teo, mod đấy)

đương nhiên là bạn quái vật hơn vì bạn í còn cực siêu tin - cái môn mình thà chết chứ ko thèm học, mà quan trọng hơn là chắc bạn í chưa từng bổ luống 50/50 :)) túm lại là quái vật chắc chắn hơn anh đan. (mà từ nay ko gọi là quái vật nữa nhá, nó vào nó del hết bài, nó cho thẻ thì teo, mod đấy)

Anh Đan là mod hay ai cơ? :-|

Chúng m ơi t đang cần gia sư Toán :| Anh gia sư dạy bọn tao ko dạy nữa vì lí do vợ đẻ :((. Có đứa nào học gia sư ở nhà ko cho tao học với? :((

học thằng bộ đểu cáng hoặc lão nào trẻ trẻ 40 tuổi =))=)) đang dạy kim ý

k thì học hải giả tạo vs sâu..

thông báo cả nhà mình có bạn học Thăng Long tuyên bố hùng hồn năm sau vào lớp m`..*** m` cũng hem hiểu ntn đâu tại bạn ý nói như đúng rồi

Dung: tôi hỏi tí
Pru: ùh sao
Dung: bộ thầy cô các môn khác thì dạy có dc ko?
Pru: toán lý hóa nói chung chán
Pru: mỗi môn sử với td là hay
Dung: thật á?
Pru: uh`
Dung: thế mà tôi tưởng phải siêu lắm ý
Pru: sinh thì suốt ngày kt bài cũ
Pru: bà hoá mặc bệnh nói nh`
Dung: uồi
Dung: thế lớp bà ý
Dung: học có giỏi ko?
Pru: uhm..
Pru: nói chung cũng bt..toán lý hoá k giỏi lắm
Dung: thế có khi mình lại thành siêu sao Toàn Lí Hóa

đ-m mình chẳng hiểu bạn này có chém gió không nhưng nếu mà nó thò vào lớp m` thật m` xin chia buồn cũng các bạn T__________T

ảnh bạn hot girl này đây..thể theo nhu cầu mấy cô gái lớp m`

a'0 trắng

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi thật là vãi linh hồn lúa :| :| :|

bạn này làm kuly và kám vãi linh hồn rồi đây :| :-s

cái link ko xem đc pru ơi

Pru: nhưng mà lớp 12 chuyển vào khó mà
Dung:
Dung: nhưng tôi ko ở lại dc ý
Dung: tôi định sang Kim Liên
Dung: nhưng cũng chưa biết thế nào
Dung:
Pru: thế àh
Pru: tg bà quen
Dung: uh
Dung: quen thì quen
Dung: xin thì xin dc
Dung: nhưng bà bảo thế
Dung: tôi cũng hơi chột
Dung: nên m ớiquay sang KL
Dung:
Pru: uh`
Dung: à
Dung: thế nhiều bạn đẹp trai ko?
Dung: :
Dung:
Pru: ở đâu nh` bạn đẹp zai
Pru: ??
Dung: trường bà ý
Pru: cũng bt
Pru: haha sao hỏi thế

họ vào ams là vì danh hay vì giai vậy?? :))

fix rồi nhé
f*ck off dạo nay` gặp cái thể loại chán quá đi nghĩ lớp m` là ji` :))..trông thì xinh mắc cái bệnh...

Ts!!! bó chiếu ròi, bạn này làm em hãi quá, có khi sang năm bạn í mà vào em phải cút thôi, xinh vãi nhỉ!!!!:))
@cin: anh đan nhà m mà đòi làm mod thì t là bố mod ròi cơ nhá, t nói là nói bạn khác cơ!!!
@phương hắc long: doyle nhờ bạn DLong gia sư đi, tiện thế còn gì, 1 thầy 1 trò nữa, ui zời ơi, lợi trăm đường à nha!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Đan là mod hay ai cơ? :-|

chắc là VTĐức rồi:)) cám là cám kết bạn ý từ lần xuống hỏi bài tin:))
Dung: thế có khi mình lại thành siêu :star: Toán Lí Hóa

bạn này làm kuly và kám vãi linh hồn rồi đây :| :-s

hahahahahahahahahahaaaaaaa:-ss :-ss :-ss :-ss :-ss
đỡ đi\:d/^:)^

T hỏi nghiêm túc mà :(

sr đoi! lúc trước tớ k nghĩ đến Duy Long;))

con kapu im ngay nhá!!!T oánh chết ngay đấy!!!!! hôm đấy t hi sinh vì sự nghiệp học hành, xuống hỏi bài tin cuối cùng chúg nó làm cao siêu quá ứ chạy đc, khốn nạn, còn muốn gì nữa hả!!!!!!!!

bực quá!Thề với chúng m là t cần gia sư tin hay lớp học thêm tin khẩn cấp!!!!!bây h ko hiểu tí tin nào, mà lọc cọc gõ bài trong sách cả tối mà nó vẫn đêk chạy đc, tức ko chịu đc :(:)(:)((

Back
Bên trên