»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

hix!Bà Minh bik tức mà tui ko bik sao
Các bà nói xấu tui sau lưng nha':-l
hôm sau tui gít từng ba` một lun<):)
đặc biệt là bà Minh
wa đáng dễ sợ lun:|
ko ngờ bạn lại gọi mình là "thằng"
mà còn gọi mấy lần mới tức chớ:-l

Ôi giời ơi có vậy thôi mà bạn An cũng gào lên làm mình ko hiểu mấy bạn lớp mình đã đắc tội gì với bạn . Đấy mấy bạn lớp mình đính chính rùi sướng nhá, mà bạn An định "gít" ai zậy :))

@doyle- Phương Hắc Long :)): anh Ha-vớt ko mail lại áh, dỗi đi. Có phải cái anh í là cậu ấy ko, cái cậu đẹp zai học giỏi í ????

ý mình là cái đôi sáng nay trong sáng quá..đứng trong bóng tối mà ..

:)) trên đời cái câu ghét của nào trời trao của ấy đúng quá ĐOI ah` :))

cố lên fighting!!!

mấy cô ở nhà soi giai chừa cho tôi một anh nhé, lớp gì cũng đc, ở bên này đói giai lắm :))

Thì đấy có 1 anh để cho 4 cô về tranh nhau đấy

anh ý ng` HP :X

ôi giời, tôi thích giai Bắc Giang hay là giai Việc Bắc xa xôi cơ, cô tìm xem trong trường mình có anh nào giản dị, dân dã, dân tộc như thế ko? ( nhưng cấm chỉ định là chẻ ngôi giữa nhé, tôi ngán lắm rồi :D)

zai đấy ít tóc lắm, ko đủ để rẽ ngôi giữa đâu.;))

các bạn lừa đc ai chưa

tớ đc tặng quà này ;)) ;;) \:d/

Này sếp MA :-w em đã giới thiệu anh zai em cho sếp rồi cơ mà :-w sếp còn xí xớn thằng nào nữa [-( anh em đẹp zai ngời ngời,lại du học cùng nước với sếp :-w sếp k được phụ lòng em đâu nha :((

hm đc tặng quà j thế hottt thế? :x

M.Anh về đây đi có nhiều lắm :)) =)) Chọn ko xuể :)) Mà mày chơi chán giai UK rồi còn thèm zai Bắc Giang làm j nữa :))

Pru bíu ốm đau dư lào thế??? :(

Này sếp MA :-w em đã giới thiệu anh zai em cho sếp rồi cơ mà :-w sếp còn xí xớn thằng nào nữa [-( anh em đẹp zai ngời ngời,lại du học cùng nước với sếp :-w sếp k được phụ lòng em đâu nha :((

cái j đấy... cô làm marketing từ baoh thế... kia nge giông giống tôi...

cô có mấy a trai thế :-ss... nếu đây là sự thật thì chả nhẽ cô lại là đồ hại bạn, giao trứng cho ác à :-ss tôi mà cũng có lúc cô giới thiệu ai cho à... :p

trong chuyện này cô gét tính tôi lắm cơ mà :">

ui zời ơi, bà già MA cứ về đi, ở quê nhà còn nhìu zai lắm. Hơn nữa lại còn có 1 zai đang ngóng chờ nữa, zai đấy bi h đỏi kiểu đầu ròi, ko bổ luống nữa đâu :p

----------

<:p <:p <:p :D i-)

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi giời, tôi thích giai Bắc Giang hay là giai Việc Bắc xa xôi cơ, cô tìm xem trong trường mình có anh nào giản dị, dân dã, dân tộc như thế ko? ( nhưng cấm chỉ định là chẻ ngôi giữa nhé, tôi ngán lắm rồi :D)

Có giản dị dân dã :)) Mà HP là rất dân dã rùi còn đòi hỏi gì nữa hả sếp? "Ngán" của nào giời trao của ấy đấy

Lớp mình đông vui rồi:x
Cuói cùng tất cả cũng đã bộc lộ bản chất đồi với các zai... Mình sẽ trấn giữ lô cốt 11 Văn đến giây phút cuối cùng 1 mình vậy...
Này thì Hoá, này thì Toán, này thì Lí.... này thì đầu đinh, này thì bổ luống, này thì ngôi bên... này thì HP, này thì BG, này thì UK.... chẳng ai bằng tình yêu của chị em mình dành cho nhau đâu :D

Back
Bên trên