»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Hơ.. bạn Bình rất là lạnh lùng ý... Kiểu ngồi chờ phát đề Cin bắn liên thanh cuối cùng bạn ý nói rất ít làm mình ngại quá :">

Èo, Mai quen bạn Bình à? :-s Tớ vừa viết vừa chơi xong đến cuối ngoáy loạn lên =)) đẹp j cơ chữ :-s

ít nói còn đỡ, chứ nói nhiều như bạn An thì tớ ko thể chịu đựng nỏi, cứ thấy bạn í ở đâu là bây h tớ phải trốn ngay

ô thế lớp mình ko bàn về bài thi mà toàn bàn về zai ah, tôi ghen đấy nhớ, tôi chả có gì để bàn về bạn bên cạnh cả ( bạn í là gái mà). túm lại là thứ 2 có kq đúng ko, chết chắc ròi

hic,đề cho làm chuyện ấy trong 150 phút mà em chỉ rặn đc trong có 90'Mà em làm chuyện ấy chả mãnh liệt gì cả,làm xong mà lòng cứ nhẹ tênh tênh.hic,đc có 4 tr các chị ạ.Phen này kn trượt là 100%.Thôi chắc để năm sau phục thù vậy

----------

ngày mai có kq rùi,có những ai tự tin mình đc giải ko ạ?

lâu lắm mới nghe thấy cái tên diễm mi nhớ! hay các bạn cứ gọi tắt là "**" hay dờ mờ đi cho tiện. theo tớ gọi là "**" í hay hơn :))
@meo: ngồi cạnh hotboy thì mải ngắm chúng nó nên đek làm đc bài còn gì

mày có muốn sống tiếp không cám :-w /:)

ts hot boy, thằng đấy phải gọi là MOTHER F=U=C=KER BOY mới đúng..SON OF BITCH!!!

đừng chửi tình địch như thế pru à :"> ;)) chơi thân vs tình địch cũng là 1 cách để loại bỏ đối thủ đấy ;)) =))

à lúc làm bài thỉnh thoảng mình quay xuống chỗ bạn pru thấy bạn viết nháp rất mấu. Ko biết bạn đang viết luận điểm hay đang chửi thề :-? :-?? =))

hình như pru viết là " đờ mờ con mata thấy mình xinh cứ quay xuống nhìn " ;)) :-'

ô thế lớp mình ko bàn về bài thi mà toàn bàn về zai ah, tôi ghen đấy nhớ, tôi chả có gì để bàn về bạn bên cạnh cả ( bạn í là gái mà). túm lại là thứ 2 có kq đúng ko, chết chắc ròi

t chỉ sợ nhất là kẻ-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy nhiếc móc thôi :))

hic,đề cho làm chuyện ấy trong 150 phút mà em chỉ rặn đc trong có 90'Mà em làm chuyện ấy chả mãnh liệt gì cả,làm xong mà lòng cứ nhẹ tênh tênh.hic,đc có 4 tr các chị ạ.Phen này kn trượt là 100%.Thôi chắc để năm sau phục thù vậy

đừng buồn em :D khả năng làm tốt chuyện ấy không những tùy thuộc vào năng lực mỗi người mà còn tùy thuộc vào từng thời điểm khác nhau nữa cơ mà ;)) :">

chị meo tự tin về kn làm chuyện ấy của mình chứ?

----------

hôm đấy nhìn các bạn nữ Vĩnh Phúc với chả Bắc Ninh,lại thêm mấy bạn Sư phạm nữa,em mới càng chắc chắn con gái của Ams là nhất rồi,mà con gái lớp văn là tuyệt nhất(Thật lòng đấy các chị ạ)

mát lòng mát dạ :">

chị làm bt em ạ :) mục tiêu của chị chỉ là k phải thi lại thôi :))

mà lý do gì khiến em khen con gái lớp văn nthế? ;;)

Hơ.. bạn Bình rất là lạnh lùng ý... Kiểu ngồi chờ phát đề Cin bắn liên thanh cuối cùng bạn ý nói rất ít làm mình ngại quá :">

Èo, Mai quen bạn Bình à? :-s Tớ vừa viết vừa chơi xong đến cuối ngoáy loạn lên =)) đẹp j cơ chữ :-s

Ờ tớ có quen cả hai bạn. Nó khen Cin chữ đẹp lắm mà, ngoáy mà vẫn đẹp :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Có lẽ thứ hai biết kết quả đấy. Đúng là chỉ sợ kẻ-mà-ai-cũng-biết-là-ai mắng thui. Mà kết quả thì sao chứ, kệ xác.
Tớ chỉ lo cái vụ kiểm tra hóa thui, ko biết còn xảy ra những chuyện gì nữa :((

Chỉnh sửa lần cuối:
mai kt hoá nhể, chết em ròi, chưa ôn cái đek gì cả. kệ nó, cái con NTN đấy muốn làm gì thì làm, cùng lắm là chết thôi mà

@em V.Anh: sao mà làm ko tốt, kệ, ko sao đâu. em làm thế có khi hơn chị ròi. từ khi nhận đề là chị đã cười như con điên trong phòng thi ròi cơ. chị ko làm bài còn ngồi buôn vs bạn lớp toán bên cạnh cơ nên ko sao đâu, chết thì ít nhất có 2 chị em mềnh chết chung mà

hôm nọ vào tp toán1 thấy có đứa bảo lớp mình "lắm em to" :-< :-< :eek:

sự thật phũ phàng kìa8-}

t tự tin là mình phải thi lại

bọn mày cố gắng bịt tai để tao hét cái nhé! tức quá!
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa a

tức ơi là tức! đừng ai hỏi vì sao tao tức! ko nói ra đc càng tức
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Thế tóm lại là làm sao nào? =:)
À tao mới nhớ ra là partner của tao trong lúc làm toán đã tự động viên bản thân = cách đọc đôi câu thơ XD "Mau lên chứ vội vàng lên với chứ" =))

đừng chửi tình địch như thế pru à :"> ;)) chơi thân vs tình địch cũng là 1 cách để loại bỏ đối thủ đấy ;)) =))

hình như pru viết là " đờ mờ con mata thấy mình xinh cứ quay xuống nhìn " ;)) :-'
hô hô, hay mi`nh chơi thân làm hại đối thủ nhỉ. ts mình hãi cái câu chuyện phía cuối con đường của con DOwny quá ...:))

đâu m` viết là ts thằng mắt lồi bạch tạng để chị mày yên.

lớp m` dạo này lên đây xôm quá loạn hết cả lên.

cơ mà thứ 7 này đc nghỉ ah`. giỗ tổ ý

hic,kq của 90'' ko mãnh liệt trong khi đề cho 150'' là 7/20.Các chị tn ạ?

Thế tóm lại là làm sao nào? =:)
À tao mới nhớ ra là partner của tao trong lúc làm toán đã tự động viên bản thân = cách đọc đôi câu thơ XD "Mau lên chứ vội vàng lên với chứ" =))

Huhu... hâm mộ pn Anh Phương quá :((
Haizzzzzzzzz....... Mặc dù pn khá tử tế với mình nhưng kết quả vẫn chả đâu vào với đâu... buồn kinh khủng...

ts chưa! t 9/20 :)) xét theo chiều hướng tích cực thì bằng điểm chú Long hẳn hoi nhá :))

Back
Bên trên