»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

ui em ngồi cạnh 1 bạn lớp toán tên Thuỳ cute lắm. Em vs nó cười suốt. chả bù năm ngoái, ngồi cạnh 1 thằng vừa to vừa cao vừa đen, nhìn mình như 1 vật thể lạ, làm mình ứ làm đc gì :)) Mà em vs bạn í đã hẹn nhau ở phong thi lại vào hè này ròi mà.
thằng ngồi cạnh doyle mới siu cute cơ. đọc xong đề văn của mình nó vỗ vai doyle bảo "đề văn ngon thế, tớ tin là cậu sẽ làm được đề này". cute vãi :X

Chúc mừng Kám nhá. Cười thế mà ko bị mắng àh. Tớ cũng ngồi cạnh một thằng Toán 1, nó hùng hục làm bài đến cuối giờ mới bảo tớ "Cố lên" :)). Còn xin giấy trước mình mới đau chứ

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ ngồi cạnh một bạn sư phạm.Lúc cái Thanh Mai quay xuống hỏi, đúng lúc tớ chăm chăm viết bài thế là tức quá, quát rõ to khiến bạn í sợ giật nảy mình, đang ngồi viết bài mà nhảy cả lên. một lúc sau tớ mới phát hiện ra hành vi của mình hơi quá đà :))

khổ thân Nessa phải ngồi cạnh bạn An ái, hỏi hết đường làm bài

Bạn ngồi cạnh tớ có vẻ rất cố gắng, ngồi bấm máy tính từ đầu đến cuối nhưng có vẻ ko khả quan. tớ thấy khổ nhất là Nessa. H nghĩ lại thấy mình mới may làm sao

----------

skin mới của HAO đẹp ghê.ý nghĩa gì, ngày trái đất à

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ hình như là giờ Trái Đất. Mà ủa tớ tưởng Nessa ngồi bàn hai cơ mà???
Lúc cái TMai hỏi mình cũng hơi cáu vì đang bận viết bài, nản ghê. Dù sao ngồi một mình vẫn thích hơn. Cũng may là bọn phòng mình ko xin giấy nhiều quá ko thì hoa hết cả mắt luôn :))

Mình vẫn để skin Pink nên k biết :)
Hôm nay ngồi trong góc với 2 bạn Toán, 1 bạn bên cạnh, 1 bạn trên :)
Khá cute, là anh em sinh đôi với cái bạn ngậm kẹo mút đầu h, thấy 2 anh em ý khác hẳn nhau... Suýt nữa hỏi là cậu còn cái kẹo mút nào k =))
Mỗi tội mình làm bài rất tệ...

ừ, bạn Bình còn đỡ chứ bạn An thì ko còn gì để nói. Nessa ngồi cạnh An ạ. khổ. may cho mình chắc ko ko làm bài đc mất.

Ah, CMSN tỏa nắng nhé! :)
( đừng cười tớ)

CMSN toả nắg ạh!!!!!! (em cũng chỉ là bị ép CMSN bạn í thôi)
t ngồi cười suốt thật mà. khổ thân chúng m, ngồi cạnh các thằng kinh khủng, vui tính nhât là bạn ngồi cạnh doyle :))
phòng t cnó xin giấy như điên, có 1 con trường nào í, mới ngồi 1 h đã xin giấy làm t cuống hết cả lên. Sợ!!!

----------

àh mà hnay t còn đc bạn ngồi cạnh bonus cho cái kẹo mút vì bạn í hỏi t nhìu quá, ngại thế

----------

àh mà hnay t còn đc bạn ngồi cạnh bonus cho cái kẹo mút vì bạn í hỏi t nhìu quá, ngại thế

aizzza, phải chăm lên HAO, các bạn nói chuyện trên này vui quá
nghe nói là đề rất ngu si dốt nát, các bạn tổng quát cái đề cho tớ biết
để năm sau còn canh dịp về thi chung với chị em =))

aizzza, phải chăm lên HAO, các bạn nói chuyện trên này vui quá
nghe nói là đề rất ngu si dốt nát, các bạn tổng quát cái đề cho tớ biết
để năm sau còn canh dịp về thi chung với chị em =))

Hở, sếp thích nghe đề hả? Để mình nói cho nhen:
Câu 1: Viết về đề tài "Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Câu 2: BÌnh luận và làm rõ ý kiến:
"Có kẻ nói từ khi các thi sĩ ca tụng cảnh núi non, hoa cỏ, núi non hoa cỏ trông mới đẹp; từ khi có người lấy tiếng chim, tiếng suối chảy làm đề ngâm vịnh, tiếng chim, tiếng suối nghe mới hay. Lời ấy tưởng ko có gì là quá đáng"
Năm sau thì hết xừ thi rùi còn thi chung cái gì nữa :))

----------

ừ, bạn Bình còn đỡ chứ bạn An thì ko còn gì để nói. Nessa ngồi cạnh An ạ. khổ. may cho mình chắc ko ko làm bài đc mất.

( đừng cười tớ)

Tớ tưởng bạn An ngồi một mình bàn 1 còn Nessa ngồi với bạn khác ở bàn 2 mà???
Mà Cin muốn xin kẹo mút thì phải xin bạn An chứ xin bạn Bình chắc ko có đâu. Àh bạn Bình khen Cin chữ đẹp đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
đề như điên í, ứ làm đc. thứ 2 có kq đúng ko các gái? em đề nghị các gái ko nhắc đến thi thố nữa nhớ, khổ lém. thi xong là xong ròi mà, kệ vậy

thôi xong rồi các bạn đừng có bàn nữa, đau đầu lắm
@Ngọc Mai: ừ thằng An ngồi một mình. thật may phước!

lâu lắm mới nghe thấy cái tên diễm mi nhớ! hay các bạn cứ gọi tắt là "**" hay dờ mờ đi cho tiện. theo tớ gọi là "**" í hay hơn :))
@meo: ngồi cạnh hotboy thì mải ngắm chúng nó nên đek làm đc bài còn gì

t thề là k nhìn bạn ngồi cạnh một nhát nào.. cho đến lúc lên lấy cặp:|
nhìn hay k thì vẫn k làm đc bài:|

nhìn làm ji` nhỡ chửi vào bài thì chết

phải tao chắc tao chửi nhầm vào bài

hê hê hết h trái đất rồi!! Điện về hê hê :x :x

----------

à lúc làm bài thỉnh thoảng mình quay xuống chỗ bạn pru thấy bạn viết nháp rất mấu. Ko biết bạn đang viết luận điểm hay đang chửi thề :-? :-?? =))

Chỉnh sửa lần cuối:
mày k thấy tao cố tình để tờ nháp ra giữa để nó nhìn thấy ah`

chứ lại chả

bọn mày cố gắng bịt tai để tao hét cái nhé! tức quá!
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

tức ơi là tức! đừng ai hỏi vì sao tao tức! ko nói ra đc càng tức
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Chỉnh sửa lần cuối:

( đừng cười tớ)

Hơ.. bạn Bình rất là lạnh lùng ý... Kiểu ngồi chờ phát đề Cin bắn liên thanh cuối cùng bạn ý nói rất ít làm mình ngại quá :">

Tớ tưởng thằng An ngồi một mình bàn 1 còn Nessa ngồi với bạn khác ở bàn 2 mà???
Mà Cin muốn xin kẹo mút thì phải xin thằng An chứ xin thằng Bình chắc ko có đâu. Àh bạn Bình khen Cin chữ đẹp đấy

Èo, Mai quen bạn Bình à? :-s Tớ vừa viết vừa chơi xong đến cuối ngoáy loạn lên =)) đẹp j cơ chữ :-s

Back
Bên trên