»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Đang rất là ứ chế nhớ...
Sáng nay tao kể cho mẹ tao vụ học đội tuyển k được làm hồ sợ du học, mẹ tao bảo sẽ nc với ông ý...
Chiều tao kể cho Hoàng...
Em nói thật với anh là anh không thể đặt hoàn cảnh của anh vào lớp em được. Anh biết em nghe cái câu đấy vừa mới hôm thứ 7, và ông Hùng trích dẫn là lời thầy Điện. Vậy tại sao lại bảo em k dám đứng lên nói thế nọ thế kia? Chuyện thư từ còn chả được giải quyết, bây h lại còn xé ra cả những chuyện đội tuyển, liệu cũng có kết quả k? Anh cứ thử ở trong lớp ngày hôm đấy xem không khí nó căng thẳng ntn, em có thể làm nó to tát ra thêm k? Anh bảo em hèn nhát, em không dám đấu tranh. Liệu với một người CÙN như thế thì bản thân nói với ông ta có ý nghĩa j? Em đã bảo mẹ, sẽ nói chuyện này, và em cũng bảo ban phụ huynh sẽ hỏi ý kiến thầy hiệu trưởng trong buổi họp đầu năm. Em tin rằng giải quyết như thế, HG sẽ chẳng có thể trách móc gì, còn nếu đứng lên chỉ tay vào mặt ông ý như anh nói, đấy là hành động bộc phát thiếu suy nghĩ chứ chẳg đem lại kết quả gì. Và đấy biết đâu còn là cái cơ để ông ý chỉ trích cả lớp, chỉ trích sư nôn nóng? Đối với 1 con cáo, nếu cứ săn đuổi nó, nó sẽ cắn trộm, nhưng lờ nó đi, biết đâu nó trúng bẫy?...
Xin lỗi vì em đã giải quyết mọi chuyện rất bình tĩnh!
...

:|

@ Tây : M đi may mắn :) Vui vẻ :) Thành công cho bọn t nhờ :) :x
Yêu m >:-D< Noel về bố đền túi :"> :*

Đang rất là ứ chế nhớ...
Sáng nay tao kể cho mẹ tao vụ học đội tuyển k được làm hồ sợ du học, mẹ tao bảo sẽ nc với ông ý...
Chiều tao kể cho Hoàng...
Em nói thật với anh là anh không thể đặt hoàn cảnh của anh vào lớp em được. Anh biết em nghe cái câu đấy vừa mới hôm thứ 7, và ông Hùng trích dẫn là lời thầy Điện. Vậy tại sao lại bảo em k dám đứng lên nói thế nọ thế kia? Chuyện thư từ còn chả được giải quyết, bây h lại còn xé ra cả những chuyện đội tuyển, liệu cũng có kết quả k? Anh cứ thử ở trong lớp ngày hôm đấy xem không khí nó căng thẳng ntn, em có thể làm nó to tát ra thêm k? Anh bảo em hèn nhát, em không dám đấu tranh. Liệu với một người CÙN như thế thì bản thân nói với ông ta có ý nghĩa j? Em đã bảo mẹ, sẽ nói chuyện này, và em cũng bảo ban phụ huynh sẽ hỏi ý kiến thầy hiệu trưởng trong buổi họp đầu năm. Em tin rằng giải quyết như thế, HG sẽ chẳng có thể trách móc gì, còn nếu đứng lên chỉ tay vào mặt ông ý như anh nói, đấy là hành động bộc phát thiếu suy nghĩ chứ chẳg đem lại kết quả gì. Và đấy biết đâu còn là cái cơ để ông ý chỉ trích cả lớp, chỉ trích sư nôn nóng? Đối với 1 con cáo, nếu cứ săn đuổi nó, nó sẽ cắn trộm, nhưng lờ nó đi, biết đâu nó trúng bẫy?...
Xin lỗi vì em đã giải quyết mọi chuyện rất bình tĩnh!
...

tình hình là thằng mũi to k vào trg m` đâu.hy vọng k fải là tin vịt.hehe..

Sao hnay thấy nó mặc đồng phục Ams đi ra đi vào mà 8-}

Cứ tạm gọ nó là Quang Thắng... chả biết đc...tất cả là tương lai cảu Sy ...

ùh nghe bạn í *** nói thằng Quang Thắng đấy đi đấu dota nên mặc áo trg m` thôi

chưa biết đc, k khéo mai lại thấy cái mũi to lồ lồ ra

edit: chết cha vừa vào topic T1, k khéo thằng hợi ý vào trg m` thật..

ts thằng xấu bụng

Chỉnh sửa lần cuối:

đây nè... mình post muộn wa nhưng post hẳn lên cho oắch

có cả chị mình nữa hehe

----------

mai iem trá hình vào TP chơi với bạn, thích quá :) hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
heheh tao sang bên này rồi.. nhưng trường tao ko đc dùng wifi huhu :(( vì hình như để tránh trường hợp học sinh vào sex mà ko quản lí đc nên bắt buộc phải dùng IT room :"> hehe..
thường thì tao ko dùng đc yahoo messenger đâu..có khi chỉ thứ bảy chủ nhật thì sang nhà khác dùng nhờ wifi hehe..
có rì thì mail cho tao hoặc chat = yahoo mail cũng đc ý hehe :">

To Meo: thanks mày và mọi người :">
túi đẹp thế :X :*...và các thứ khác cũng đẹp nữa hehe :* muahzzzz
miss u all :X

Con Mata suốt ngày chơi bời :-w

@ Tây : m nhớ dùng túi để đi học đấy :> >:-D<

Chúng m ơi tối nay Sếp bay :) Chúng m mess cho Sếp đi nhé :x

trường tao đồng phục đen từ đầu đến chân kể cả túi :"> hehe..
đáng lẽ ra phải may vest từ VN nhưng tao ko biết nên sang bên này phải đi mua vội nên váy dài ơi là dài :((
hix hix
tình hình lớp dạo này thế nào các t/y ;;)

Back
Bên trên