»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Từ hồi ở VN bụng nó đã chả thấy eo đâu zồi :"> hí hí :">

m béo hơn t rồi Tây ơi :">

ôi giời ơi ..tao tăng cân rồi có khi thế ý..nhưng sang đây mặt tao bị đau chúng mày ạ :(( hehe
nói chung ở đây vui phết ;)) nhưng hôm qua tao nằm mơ bọn lớp mình ngồi ăn trong dinning hall vs tao ;))

Dạ bị đặt điều là hai mang,là bắt cá nhiều tay ạ 8-X:

Mà đ-m con Thủy t*p nhá :-w t bắt đền chúng m :(( Éo chơi kiểu gọi tên thế đâu :((

SN con Thủy tặng cho nó cái áo vera cỡ 85 B 8-X: =)) Thủy t*p mah :">

My đào đừng đặt điều thế, hứ hứ, áo Triumph đẹp hơn, nhớ mua màu nào chóe vào hehe,
Con Linh tây bị ai đấm mà đau mặt thế, hehe, mày ăn lắm vào xog mỡ mặt chảy sệ xuốg ngực mà mỡ ngực chảy sệ xuốg mông đấy =))
Thế trung thu bọn mày định tổ chức dư lào nhờ, hnào đi Hàg Mã đê, xõa đê chị em ơi\:d/ \:d/ \:d/ zầu mén....

My đào đừng đặt điều thế, hứ hứ, áo Triumph đẹp hơn, nhớ mua màu nào chóe vào hehe,
Con Linh tây bị ai đấm mà đau mặt thế, hehe, mày ăn lắm vào xog mỡ mặt chảy sệ xuốg ngực mà mỡ ngực chảy sệ xuốg mông đấy =))

Bố tả tởm thế =)) Như kiểu mỡ con Ling Tây khó đông ý =))

Mà éo chơi gọi kiểu My đ*o đâu >:p :((

Con Tây mơ tốt thế :x Hôm nào m về bố bắt m biến giấc mơ thành hiện thực :">

nhí Ling tây Ling Chip, chúng mày có tổ chức party Trung thu bên đấy k?

chị e ra hàng mã mua đồ về mặc nhí nhố chụp ảnh đee

Thôi đừng có cãi nhau nữa mà xấu mặt lớp thêm...
Còn bây h hướng giải quyết như thê snào mai cả lớp nói...

đúng không nên cãi nhau trên này ng` ngoài nhìn thấy k hay ra

mai có ji` đến lớp nc đi

Đứa nào lôi lên trc thì đứa đấy tự biết !

T2 ae vẫn tổ chức trung thu như bt đi :x

thất vọng
chán chúng mày
nghe chúng mày cãi nhau mệt mỏi lắm
cãi nhau nhiều bố te đấy :|

Bớt mồm đi nhé ;)

thôi ko cãi nhau nhé buồn lắm í
T2 tổ chức trung thu như bt nhé;;)
Cái bạn gì kia lớp Toán a` nhin mặt quen;;)

Ôi chào 1 bạn lớp Toán 8-> :))

---
Chúng m ơi :D T2 vẫn tổ chức trung thu \:d/

Nhưng mới chỉ có phần ăn uống linh tinh thôi,thế còn sinh hoạt như nào,hát hò như nào,chúng m đưa ra í kiến đi 8->

Tao vs con Thủy mì gõ sẽ hát Tình khúc vàng =)) cùng vs đại biểu 12H2 :">

Con Tây yên chí,các bố sẽ quay clip rồi send cho m vs Chip vs MA vs Dương dê để chúng m nắm rõ tình hình đú đỡn của lớp mình :">

À mai tao sẽ mang giấy,con Cin mang kẹp tăm,con Sâu mang màu vẽ,cả lũ lại làm tai thỏ nhé 8-> hehe :x

: )

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Hiếu Toán 2 ý ;)) HÌnh như cũng nổi mà ;))... sao chưa lan đến lớp mình à ;;)

Cô Cin ko có ý kiến gì về vụ trung thu à [-( [-x

Mà....

Bạn Hiếu T2 nổi như nào thế 8-> Sao mình chả biết j vậy ta 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
J đấy có bạn lớp toán kìa... T2 chúng ta đeo tai mèo điiiiiii hehe

Vụ Trung thu phải ăn chơi cho sướng chứ! Tối thứ 7 có đứa nào lên Hàng mã k??? Đi 1 tí, đông nhưng cho nó có không khí :x:x:x:x

t biết bạn na ỳ rồi, nổi hay k tao k biết t chỉ hay gặp sân bóg rổ, ma` nhìn mặt qen ma` bảo bạn í bỏ kính ra cho mà xem...
Hôm khai giảng gặp ở cổg trường mà
Tao đề nghị đeo tai mèo, tai thỏ, xog mua bim bimm bỏg ngô liên hoan, xog múa hát sinh hoạt tập thể, tắm biển tình nữa<:p <:p đời sốg fog fú qá

Con Thủy kòi suốt ngày biển tình... biển tình =)) tsb nhà m :">

Mà làm cả tai thỏ,cả tai mèo,cả tai quái vật cũng làm :)) miễn là chúng m dám đeo :">

Cin lên hàng mã thì đi sớm sớm đi :-ss chứ để đông chen nhau bẹp ruột 8-X:

Back
Bên trên