»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

@Cin: ng` tao lam` gì có thịt ma` nướg hehe nếu mày ướg đc thì nướg đi nêu k nướg đc t nướg chito đấy
@bạn Hiếu: này nếu mà trườg ko tổ chức TT thì bạn Hiêếumất gì với tớ nào (ko tính các lớp):)) nào dám cá dám chơi ko??? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Thuỷ thích mất j thì bạn Hiếu mất cái đấy :D Hiếu nhở ;)
<À mà dạo này mình bơ bạn Hiếu càng giỏi :D>
@Top: Bây h tao mới nhớ ra là mày k có thịt :) Thôi thì tao k thèm bánh nướng nhân ... mày, có cho cũng chả lấy!

Có làm giao lưu với 12L1 nữa k nào?

lòng tham con người k có đáy
nếu mà hỏi tao thik bạn í mất gì tao bảo mất nhiều thứ lắm<:p <:p he`he`
mà bạn ý có dám chơi ko mới laàvấn đề :D
Chắc ko làm vs 12L1 đâu chả thấy nói gì, chắc lúc đi rước đèn thôi =))
Tao ko fải là Top con Pru bụng mỡ gọi tao là Tộp, thôi mày cứ gọi là Mì gõ nghe cho sang, nghe tây hết cả người ra ý :))
Người ko có thịt vì nhữg cái tinh túy nhất của con người dồn nén trog đốg thịt ít ỏi đấy rồi mày ah;) nên ít thịt cũg đág tự hào lắm hehe=)) =))
Mai có bài gì ko?? Học sử chưa mày?

Mềnh mới ngủ quên có 1 ngày mah sao topic tự dưng tăng lắm bài dư lày :"> :x

Mai Trung lap dạy mà chưa thuyết trình...

Anh Lap bảo bài 2 khó ;)) Anh Lap sẽ dạy để làm mẫu :-j Ko phải xoắn :> Anh Lap cute hiền lành mah :">

@my đào: đào ơi làm tai mèo tai chó tai thỏ, làm cả sừng nữa đào nhá<:p <:p

Gọi là Meo đi :(( Ôi zời ôi tôi chếtttt đây :(( con chóa Downy sao nó lại nghĩ ra cái tên tởm lợm dư làyyyyy :(( Nó hủy hoại cuộc đời tôiiiii :(( b-(

chị có thông tin này...ai chú ý thì post lên các 2pic khóa của khóa bọn em nhé! ;;)

chị xyn chia buồn với mấy đứa rằng:

1/10 Hiệu trưởng Đỗ Lệnh Điện của chúng ta sẽ chính thức từ chức! Sẽ ko có "người bên trên" về đảm nhiệm mà hiện tại có 2 người đang tranh đua lên chức đó là 2 hiệu phó của chúng ta là pà Oanh và ông Thạo...

các em hãy cầu nguyện cho Thạo lên đi ko thì đời các em khổ đếy...:))

:(( Thôi :( Thế là xong rồi...Ai lên cũng thế cả thôi :)) :(( :(( :((

My đào..cái tên nói lên tất cả =))

Con Tây bắt máy bay mang túi về trả tao ngay [-( b-( >:p

Đào vs mận cái j >:p đồ con lợn :(( đồ bụng mỡ :((

----

Có giao lưu hay không cũng được :)) Tao đồng ý tất :"> ( Dù sao cũng chưa tia đc anh nào cute nên ko phải xoắn B-) )

Chỉnh sửa lần cuối:
anh lap hiền lắm í cute nữa thích thế
My đào ơi hnay ta mới đi hag` mã mua đc mấy thứ t2 mag đi cho cả lũ Pose ôi đẹp lắm

Bạn Thuỷ thích mất j thì bạn Hiếu mất cái đấy :D Hiếu nhở ;)
<À mà dạo này mình bơ bạn Hiếu càng giỏi :D>
@Top: Bây h tao mới nhớ ra là mày k có thịt :) Thôi thì tao k thèm bánh nướng nhân ... mày, có cho cũng chả lấy!

Có làm giao lưu với 12L1 nữa k nào?

bơ bạn giỏi thì có gì màk khoe [=;] vào canteen toàn quay mặt đi [=;]

my đào k được bêu xấu bạn
tớ còn nhiều cái lắm, k biết My đao` còn ko :))

T.T sao lại hôk có gì để mất [:-/]

Không phải là không có =)) Mà là không còn ;)) Ấy chết sao ấy chậm hiểu thế :)) :">

----
À mà lớp mình thấy con Cin bảo có 7 đứa đồng ý giao lưu vs 12L1 à :D Hay giao lưu đi :)) Đằng nào cũng là hàng xóm ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
mai ma` ko tổ chức gì ở trườg k văn nghệ văn gư`g gì thì bạn Hiếu cởi quân` đứg sân brổ nhé<:p <:p

Back
Bên trên