»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Tớ vừa vote fat 2pic lên 4 sao :x

Cảm ơn ấy :)) :x

@All : Chúng m tích cực vote topic lớp đi :-w :)) :x

Mà làm như nào thì làm :| Để ông Toán ông ý cho đề ktra khó thì chết chị em =)) [-(

---------

@ Chip + Tây : Có gì khi nào ra Y!m ta sẽ giải thích cụ thể và cặn kẽ cho các nàng :x Trên này public,nhiều người dòm ngó,ko tiện [-( Nàng chip vẫn ổn chứ :x ?

@ Pru : Mình nhắc lại là mình ko thích HGL nhé :-w bạn ko xóa cái bài vừa rồi đi thì mai mình sẽ tung clip của bạn lên youtube đấy :-" :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ xin tuyên bố thế này!
Xin lỗi cả lớp! Tớ chịu đựng đủ rồi! Tớ đã nhẫn nhịn những cái cmt của con điên kia trong blog ny tớ 1 thời gian dài rồi! Tớ hỏi các cậu nếu có người thứ 3 đọc thì có thấy tớ sai k? hay nó mới là người sai? Vậy mà bây h tội tình là của tớ đấy! Tớ sai hết đấy! Tớ có lỗi hết đấy!

Cảm ơn anh nhé, ny ạ! Anh đã yêu em nhiều thế cơ à? Anh đã yêu em nhiều gần bằng bạn anh rồi đấy! 11 Văn không phải là lớp anh đâu, thế nên anh không bênh cũng phải mà! Anh phải bênh bạn yêu quý của anh chứ! Em không hiền lành ngoan ngoãn như bạn ý đâu!

Tớ xin mọi người trả lời thật òng 1 câu nhé! Cin không hiền đúng k? Ny tớ đã bảo tớ là tớ rất ghê gớm, k hiền lành đủ để bạný yêu tớ!

Tớ xin mọi người trả lời thật lòng 1 câu nhé! Cin không hiền đúng k? Ny tớ đã bảo tớ là tớ rất ghê gớm, k hiền lành đủ để bạn ý yêu tớ!

Chẳng ai có thể trở nên hiền lành khi bị người khác đâm vào mình cả :| Nếu bị người khác chọc ngoáy,mà vẫn hiền lành được,thì chỉ là cái loại giả nai thôi :|

T chẳng hiểu chúng m bị làm sao :|

Từ chuyện con kia mà lại nhảy sang chuyện hiền lành :| :-??

Đứng trên phương diện của H,thì cứ coi như là H khó xử đi :| Như thế thì H chỉ việc đứng ngoài cuộc thôi :-j Sao cứ phải lên tiếng bênh người này,mắng người khác :|

Mà người nói là tôi vs sâu,chứ liên quan gì đến Cin mà H lại cáu với nó :|

Chỉ vì cái con điên ấy mà H "dám" nói là Cin "không đủ" để yêu H à :|

Có đáng ko :|

@Meo: H bảo tôi là ghê gớm bà ạ! Hoàng bảo tôi là trẻ con, là k biết nghĩ, là rủ cả lớp vào đàn áp nó! Uh thôi, chắc tôi sai rồi đấy! Nó bảo tôi đứng sau khích bọn bà, bởi tôi k thể nói chuyện với con kia mà làm to chuyện lớp mình lên! Thôi, tôi chả giải thích nữa đâu, tôi k nói chuyện nữa!
Tôi thua rồi, tôi sai rồi, tôi chả là cái đếch j cả, cô ăn mừng đi! Cô thành công rồi đấy! Cô hạnh phúc chưa? Cô chia rẽ được bọn tôi rồi đấy! Tôi trả "bạn thân" về cho cô nhé! Chúc mừng!

@ Pru : Mình nhắc lại là mình ko thích HGL nhé :-w bạn ko xóa cái bài vừa rồi đi thì mai mình sẽ tung clip của bạn lên youtube đấy :-" :))
way` bạn đừng nóng mà...

Rất cảm ơn bạn Dương, :D

Mà hôm nay thấy các bạn đang bàn tán xôn xao ở góc lớp thì lại thấy bạn Pru ngồi học bài :eek: :eek:
ảo đấy đừng tin

** để đấy vào chiến đi c e..ts con hãm

Tôi thua rồi, tôi sai rồi, tôi chả là cái đếch j cả, cô ăn mừng đi! Cô thành công rồi đấy! Cô hạnh phúc chưa? Cô chia rẽ được bọn tôi rồi đấy! Tôi trả "bạn thân" về cho cô nhé! Chúc mừng!

Bà không thua :| Bà chẳng bao giờ thua cái loại như nó cả :|

Bà cũng chẳng phải trả ai về cho nó cả :|

Bà đừng nghĩ thế :|

Bây h nó thích cái j? Nó thích cái j tôi cho nó cái đó! Chỉ cần nó trả lại tôi bình yên thôi!

Bà có biết cái nó thích là gì ko :)

Nó thích được nhìn thấy bà như thế này đấy,nó thích bà trở nên buông xuôi như thế này đấy !

Bà chấp nhận để nó hả hê như thế à :|

Bây giờ bà cứ bình tĩnh đi nào :( thằng H thì nó muốn bênh bạn nó,để đỡ mang tiếng là bênh ny thôi...

đúng rồi đấy CIn ạ, không việc j` phải sầu não con đ lại hả hê sung sướng, m` cứ đường hoàng mà ngẩng cao đầu lên

Tất nhiên k phải cái kiểu sầu não đâu...
nhưng tôi cần thời gian suy nghĩ
Có 1 người cần thời gian để biết trân trọng tôi...
Và một người cần thời gian để nó biết là nó tồi tệ ntn!!!

Đúng là nên cần thời gian để hiểu. Nếu yêu chỉ vì hiền, thì đâu có đáng. Cả người đang nghĩ thế cũng không đáng >:/ Nhưng có qua thử thách mới có cơ hội hiểu nhau. Cin không bị đáng như thế

dạo này học hành mệt vl ra...

chán chán chán...

mai mày có đến lớp k Ling tây?

có khi ngày mai tao đến..sn Na và Downy..mà Pru có số điện thoại mới của con Kòi thì nt nhắc nó thứ bảy mang giàn thiêu cho tao nhé ;)

Theo thông tin bạn Chip thì bạn Dương đã đến nơi an toàn hehe :D

Còn 2 bạn nữa thôi huhu :(

----------

Bố ức chế rồi~x( ~x(

Ông ta điên%-( %-(

Bác Triết làm với chả ăn#:-s 8-|

Sao sáng 5/9 đi chơi được đây :((

Có lẽ

Là sẽ...

Nên

Làm một số thứ b-) :)>-

hờ gờ WTF what the hell is going on inside his head :-l . Feel like SHIT, u suck a *****, really wanna make u :-@ quite

trg minh` năm nay khai giảng 3-9 mà..

COn lIng tây sang nhớ liên lạc về nhé

Back
Bên trên