»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Bây h ngày nào cũng phải gặp nó ý :| :-ss

Mà ts hôm nay nó cố tình đợi bọn mình ở chân cầu thang :(( ts thằng hãm :((

Hình như nó hát Dòng sông băng :-ss Hay Tình khúc vàng gì đó :-ss

Bựa quá :((

P/s : Bắt đền anh Kim >:p Xịt lốp xe em rồi :(( đồ con heo :((

Hôm nay nàng Vanessa đèo anh mà có sao đâu, lốp vẫn ngon mà. Tại meo "lốp dởm" rồi. Phát hiện lí thú Meo ĐT nay đã thành LD :))

Thôi thế lần sau phải chào nó cả hội, cho nó thành tâm. Hôm nay có 2 đứa chào mà tự thấy mình chả thành tâm tí nào cả :D

Em chào nó xong rồi nó còn bơ em cơ =)) anh ý kiêu mà 8->

Mà bỏ cái "ĐT" với "LD" đi nhớ /:) oánh đấy /:)

Con Ngọc Tuyến em ko thèm chấp :-w

Nhưng anh nỡ nói em thế à :((

Chia tay >:p

các TY đã tăm các em văn o8-11 chưa?
có em nào tương lai tỏa sáng không

chậc nhiều lắm...

tôi thề hôm qua tôi với cin soi có e nhìn k phận biệt zai hay gái cơ..

àh mà thằng đt dạo này ám lớp m` rồi..thằng tâm thần

Bây giờ mới để ý,đó là lớp văn học sáng và học ở ngay phía dưới lớp tớ :)):)):))

Hôm nay ngẩng lên thấy mấy bạn L1 nhìn xuống :-ss giật hết cả miền :-ss

Ts ngày mai lại 2 tiết toán :(( giết tao đi :((

Hôm nay ngẩng lên thấy mấy bạn L1 nhìn xuống
Học tầng 4 nên ko muốn xuống sân(nghĩ đến lúc chạy lên khốn khổ),chả có gì làm nên đành ra nhìn xuống ngắm các bạn lớp Văn =))=))=))=))

Ngắm meo heo ;;) ;;)
ĐT học phòng bao nhiêu nhờ :-?? :-?? May thì chạm trán nó có thứ 2 thôi, thứ 2 bố đeo kính râm đến trường

Đt vẫn học trên phòng L2 thôi =)) Hôm nay đi lên cầu thang cãi chỗ có mấy cái khe, đập thẳng vào mắt là mái tóc lãng tử của Đt =))

Hố hố, đọc cái này chết cười =))

:-"
Đã bị bắt xoá :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy bạn My nào thế này:-", có phải bạn Tạ Diễm My không ạ :eek:
Chào bạn, mình tên là Kim Anh, rất vui được làm quen với bạn, hẹn gặp bạn ngày mai để cũng xem cái gì sẽ xảy ra 8-} 8-}
Nick của mình là sexy_boy ( hihi nick bạn mình đặt, bạn thông cảm nha :-@ :-& 3:-o )

Đùa chứ, chả biết sau khi hắn đọc xong thì suy nghĩ gì :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô Meo ơi, tôi xin lỗi :-"
nick của mình là cinderella_angel_8x bạn ạ :-" Rất vui được làm quen với bạn KANh :-"

cái này là hồi đầu năm lớp 10 đúng k?đợi tí để m` cóp cái c m` xem nào

Chào bạn,bạn cũng học lớp Văn khóa 07-10 phải ko??? vậy là mình học chung lớp rùi,rất vui vì được biết bạn,hẹn gặp lại bạn vào 21/8 nhé

Chào bạn My m` tên là NG m` cũng rất vui đc làm quen với bạn, m` biết bạn rất thích HGL thế nên chúng m` có thể là bạn tốt đấy..nick cua m` la pru_loves_nsy add nhé

Thân

Mọi ng` chuẩn bị chịu trận đi nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
À,à làm quen với bạn Nhung nhé! Lớp mình mới vào mà quen nhau đông thế :-" Các bạn thật là dễ thương :-"

=))=))=))=))=))

Đ-m

Xóa đi :|

Đã bảo ko thích rồi /:)

Đứa nào ko xóa ngày mai đến lớp tao xử lý :-w Tao đè từng đứa ra vặt sạch lông đấy /:)

Thông báo : Cuộc chiến với cái con Hà Nội 9 đã bắt đầu :| Bởi vì phát hiện ra là có 1 con ở trường mình lại còn đú theo con HN9 để chém gió chị em :)) CHiến đê >:) vào blog nó quick cm đê :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chả hiểu gì cả
chả hiểu gì hết
hợ hợ

có cả HN9 ah kưng?

B h tao mới biết ko phải chỉ có lớp mình vào xem topic lớp mình hehe :X

Đêk hiểu chúng m` nói rì huhuhu :((

Rất cảm ơn bạn Dương, :D

Bạn Cin nên giải thích rõ về vụ này ko thì bạn Tây và bạn Chip ko hiểu :D

----------

Hehe, lớp mình chuyển sang chuyên toán đi nhở, thầy toán hôm nay nhộn khó tin.<:p <:p 8->

Sáng nay lại thấy ĐT, "hứa hẹn" đây.:-< :-<

Mà hôm nay thấy các bạn đang bàn tán xôn xao ở góc lớp thì lại thấy bạn Pru ngồi học bài :eek: :eek:

Back
Bên trên