(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

to: bạn
bạn lại đi mà ko nói j` vs mình rồi...buồn quá :(

to : my friends >:-D<

...ấy khỏi ốm chưa >:-D<....mong là ổn :)... chả dám hỏi luôn :"> :))
...mong là đừng có thái độ thế với tớ nữa :(... love ya :x :*

...long time no see >:-D<... feel strange :p ... miss u my friend >:-D<....
...love ya :x :*

From me
to someone
nhìn cái mẹt thế mà đểu 8-X: ban đầu thì có cảm tình, hok ngờ lại đểu giả thế =))=))=)) mẹ nhắc đến là tao lại tức 8-} ăn cái chó gì mà khốn nạn thế :| tức đếch thể chịu đc b-(

To: TMAL
Hôm nay gặp ấy mà tớ quên ko trả cái thẻ điện thoại, thôi tớ giứ luôn nhá. Tớ cho cậu mã rồi mà ;;)

From me
To my new beloveds :x:x:x:x ( NTU. NUS, SMU )
hiz hiz hiz hiz hiz I'm dying for you :(:)(:)(:)(:)(( I love U all :x:x:x:x I'm looking forward to coming for you =P~ wait for me my love :(:)(:)((

from: me
to: myself

ốm rồi...:-<....cố lên nào.... thở chả ra hơi nữa...:((

from shếp
to: cái bọn shếp iêu quý nhất trên đời này >:-D<....

...những gì shếp có...và bọn mình có bây giờ...là những gì mà vô số người khác mơ ước :">...và là những gì shếp mơ ước :x....và là những gì shếp ko muốn mất nữa....:)

...những gì bọn mình làm chẳng fải để iêu nhau sao...:p...để có thời gian đáng nhớ với nhau nữa >:-D<
nói thật là cái gì hay ho thì cũg có cực nhiều thử thách...nhưng ko muốn vì 1 thứ mà mất đi quá nhiều .... có cái vết xe đổ to đùng đoành ra.....bọn mình ko nên và cũng ko đáng bị đi theo nó.....và shếp biết các em của shếp đủ thông minh để ko đi theo nó :))...chỉ là lo trước thôi :">
... chắc chắn sẽ nhiều vụ lộn xộn do mỗi đứa một ý, ...nhưng mà phải hiểu và thôg cảm cho nhau...bọn mình là 0710... ko fải 0609

...mọi người đừng nói shếp lo quá hóa điên...nói năng lảm nhảm...:">....:p...
chỉ là tớ đã mất quá nhiều thứ....và toàn là những thứ tớ rất iêu quý thôi...mất rồi mới thấy đau lắm í...nên ko muốn mất thêm nữa...
.....iêu các em nhất quả đất này >:-D<.... and proud to be ur shếp :*...:x ...

Chỉnh sửa lần cuối:
hí hí đúng là lo quá hoá điên :* điên thì mới là nhím của trư chứ hihi >:-D<
ko sao :* anh tin là Lốve chúng mình sẽ luôn gắn bó và đoàn kết với nhau :p >:-D< iêu lắm mà >:-D<
From Trư
To my friends (esp. my wives + honies :* )
I miss u soooooooo much >:-D<
And don't forget...I love you :*

to you.

lúc nào anh cũg là ng` đầu tiên :p...>:-D<...
em ko sao :))....đấy là nhắc trước thế :p...tin lớp mình mà :)
iêu lắm :* :x

thik hắt hủi này b-(....thik thì cho luôn b-(.... có đầy bạn nhớ ... chả thèm nhớ....tưởng thèm ah b-(....tức ứ chịu dc chứ >___<

From me with all my love:*
#1 to shếp iu :
Remember : They don't deserve us so there's no need to feel bad because of them:)
Vụ pạt ti á :)):)):)) lớp mình đẳng cấp mà :D It is supposed to be going right :)) so don't worry that much :D hí hí tự hào lớp mình :p nên hok lo bị going down đâu :)) we will lose nothing hunnie >:-D<
#2 to my dear husband
I miss U too my love >:-D<
forget??? no way :)) :*:x

@ bản thân: không phải cái gì muốn là cũng được. thế nên là thôi đi. đừng bày trò nữa. làm nhg gì mình muốn mà không đủ à ?

@ 1 số con điên của đời tôi: I'm ready to let it out. Really. We'll take it in again once we're ready, okay ?
:*

----------

@ you: show off quá ạh :))

Mà dù sao thì mình vẫn buồn. Mày ơi mày ơi mày đâu :((

Chỉnh sửa lần cuối:
From me
To myself
Cheer up nào :* You still have 1 month and 1 day to go, babe ;)) :p
---
From me
To you :)
I think...it will be our last chance...
Should I take it...or give up?..
I don't know..
...so I will listen to my heart and do what it tells me to :p ( just like many ppl urge me to :p )....so that I will never regret....
Right..
Time passes so fast...and doesn't wait for anyone...doesn't wait for us...
but I'll try till the last moment...
Would you wait for me?..

to: you
just listen to ur heart babe >:-D<....you deserve anything you want :*
...no regret...i hope so....:*....no matter what u choose...i'm by ur side :*...to back you up...i really love you so...my hunnie :*...:x
there can be miracles...when you believe...:)...:*...hạ gục nhanh tiêu diệt gọn ;) ;))...>:-D<

... can't believe u really trust me like that...:p....but you never regret it...I promise :p...love you (ko = thik :)))...my friend >:-D<....:*...

Chỉnh sửa lần cuối:
To: Chị (Đào) Linh :p
hehe HAPPY BIRTHDAY TO U :p my sis :x
To: chị Ziệp
I really admire you :x :"> Love you :x
To: my third family
Keep in touch :x Hope to see all of you guys one day >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:
to: myself...:*

lâu lắm rồi ko dc đọc truyện tranh rồi nhớ...hôm nay thấy 2 anh chị đọc mà thèm thuồng ... :x ...có lẽ dạo này bận quá, nên đã quên mất thời gian cho bản thân rồi....cái thời gian mà ngày xưa ko thể thiếu :x....cảm giác enjoy the life ...thế giới của riêng mình thôi....:x....nhớ quá đi ... :">....ok mai đi thuê truyện :))....đến lúc spend time cho những thú vui tao nhã rồi ... :"> :x

To myself
I know that u have difficulties to learn beatbox yourself ;) Yeah, it's very very hard to make special sounds like these famous beatboxers :( The first sound really likes ... a fart :))
But always remember that u love it ! Let's consider bb part of yourlife and I believe you can perfectly do it ! ;)B-)
Come on, man ! Keep up working hard :x
Someday I will ...:D

to someone: wind is our favorite song right ? the song always reminds me of you ... reflection of fear makes shadow of nothing :)

to the fish one: mày vs tao phải hội đồng nó đi :)) ko đc để thằng này nó chạy ;;)

to a muscle: tự nhiên lúc về ôg a đụng vào nỗi đau em :( dù sao em cũng biết ôg a là ng` tốt ;))

to c queen: em cũng yêu chị mà :x be strong nhớ :D

to ai đi chơi vs mình hnay: chán quá :-< sao lại phải về nhớ :(( em/tao/tôi yêu mọi ng` lắm ý :D sống thoải mái mà >:)

to: you

wind hah ;)) in Naruto hah ;))... tối nay vừa chiếu Naruto trên Cartoon Network xong ;)) ... meaningful...:)

hope u'r ok soon....mau khỏi ốm nhớ...>:-D<...just sms if u want to talk...I will never mind..:)...love u my friend :*

sry gọi ông muộn quá :( tại hôm qua lúc ông sms thì tôi đang đi tour :(( sry lắm lắm :((....mong là ông ổn nhé :x...
cái đồ cả thèm chóng chán :)) ... nản ông luôn [-x ... ko thông cảm đâu b-(...nghĩ trước khi làm j đó nhớ :| seriously :|... anw, just listen to ur heart :)...

From me
To myself
...:):):) i'm thinking back 8->8-> haiz.....:-< mình lại sai mất rồi :( mọi ng bảo mình việc gì phải suy nghĩ như thế, juz take it easy thôi...:( nhưng mà rõ ràng là rất unreasonable :-s mình không nhớ 8-| nhưng mà mình tiếc ....:-s:-s:-s what should I do now??? :(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
to : các bạn nữ đóng cái mác lớp " ngoan hiền " =)) hê hê , các bạn chả tốt đẹp hơn ai , quen biết thân thiết cũng ko mà cứ lôi ng ta ra làm trò đùa với nhau hê hê =)) ng` ta biết rõ hết đấy nhưng ng ta ko muốn dây mà cứ phải xoắn lại :)) thật là buồn cười quá , khổ thân bạn tôi =)) mà lại học cùng trg rồi nên các bạn chuẩn bị ngượng đi là vừa =)) :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên