(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

to the notes: i seem to have successfully done my task :-? partly :D it's just the matter of you now ;;)
P/S: i will keep being that persuasive :-" till i totally succeed :>

to you: suddenly

to someone: i dont really care :| whatever you may think of me, i dont care :| i want to be who i am :|

from: me
to: you

...just let it be >:-D< ... there's nothing to decide :p....just be ourselves and time will decide everything... don't think too much like that :))...
...please don't make it hard for both u and me...>:-D<... nothing is impossible...8-| so I won't say anything...
...love ya :x my friend >:-D<

From me
To you
now I understand how u felt when u intended to dump me last year................:-< must say, it's... great :|
OMG, I feel so guilty..............don't know what to say :-s:-s:-s:-s sry seems to do nothing ....:(:)(:)(:)(:)((haiz 8->why can't I feel the love now? :-<

wanna write more... but it's very notorious :|:|:|:|:|:| is there anyone listening to me plizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz:(:)(:)(:)(( I'm so confused now :((

Chỉnh sửa lần cuối:
From : Tớ.
To : cái-bạn-gì-đó-nghĩ-là-bản-thân-bạn-ý-xinh-xắn-và-hàng-của-bạn-ý-ngon.

:-j Xin lỗi ấy chứ,cái mặt ấy xinh mà cái mồm ấy đêk xinh gì cả :-j Tớ chả quen biết quái gì ấy mà ấy có quyền bình phẩm tớ nhớ :-j Xin lỗi ấy chứ con gái con đứa mở mồm ra nói những cái lời như thế mà ko biết ngượng :)| Đùa tớ không ngờ cái mặt ấy trông cũng không đến nỗi nào mà cái mồm ấy như cái hố xí thế đâu :-j Tốt nhất là im mồm đi :)|

From : Tớ
To : ...

Mọi việc ổn chứ ? :)

Đừng lo lắng gì nhé ;)

>:-D<

to: the best friends in the world >:-D<

lâu lắm rồi mới cười sái cả quai hàm như thế =)) tôi cũg fải công nhận cái sự thân thiết của bọn mình :)) kiểu thân đến mức...1 đứa nói thì 3 đứa còn lại hiểu 3 cách khác nhau =)) xong nhìn nhau thiểu năng cười như down :)) =))
mọi thứ tuyệt hơn khi tôi ở cùng các bà >:-D<....chỉ có các bà mới làm cho tôi có cái cảm giác ấy...thoải mái tuyệt đối ... >:-D<...thanks vì món mì khó nuốt :)) mà thực tế là chúg mìh đã nuốt như ỉn :))....>:-D<...

piano tha thiết >:-D<....ngọt ngào và dịu êm :*...i feel love when i'm with you >:-D<....wo ai ni...so so much :*

to: ...someone :p

có tôi nghe mà >:-D<....cảm giác like some1 cũng bình thường mà :p cứ let it be thôi :x ...nhớ là bao h bà cần người lắng nghe thì tôi luôn ở đó nhé ;) ...love ya :* :x

From me
to ...
Chán rồi, chán hết mọi thứ rồi :(
Chả còn cái tình nghĩa gì nữa :-<
Tại sao cuộc đời bất công như thế
to: some one
Có lẽ rằng cuộc đời chỉ cho mình 1 người để níu kéo mà tiếp tục sống :|
I need you ...
Còn 1 điều nữa :|
Cậu đã hứa rồi
cậu đã hứa là ko để bụng rồi mà /:)
Tại sao cứ phải nghĩ nhiều thế, kệ m nó x-(
Cậu hãy quan tâm xem tớ nghĩ cậu như thế nào chứ ko phải là nó :|
Vậy nhé ;)
Kiss and hug >:d<

Chỉnh sửa lần cuối:

tớ ko hiểu sao ấy lại thế :-<...giọng nhát gừng...hắt hủi chứ :(...mà tớ chẳng hiểu sao lại thế í :(... mong là ấy mau khỏi ốm >:-D<...love u so :x >:-D<....
thực sự ko muốn thấy ấy ốm tí nào ...:p....>:-D<....ngoan :*

From me
To Trym
thanks sếp nhìu lắm :p chỉ có sếp là hiểu em và chia sẻ vs em >:-D< hí hí I'm so lucky to find you :*:*:*

[-x sai rồi em ơi ;)) we are so so lucky to find each other ....:p :*

From: me
To: VYFers
Nhớ mọi người quá :(( Càng xem ảnh lại càng thấy nhớ :x
Mọi người làm ăn cẩn thận sang năm cố hẹn gặp nhau ăn chơi một buổi nhớ :">
To: HFers
Muốn đi Sao Mai quá :(( Muốn đi ăn chơi cùng mọi người quá :p

Everything that I do reminds me of you.
Mỗi ngày 3 tiếng không phải là 1 khoảng thời gian ít. Bạn bè không phải là 1 chuyện nhỏ. Nhưng nếu tình cảm mình cần lệch nhau thì phải vậy thôi.

to: someone

Việt Nam bây h con người văn hóa lùn vậy sao....:| .... nản thật...vẫn có những thằg như thế thì bao h mới văn mình lên nổi....:| .. thik nháy thì cứ nháy....thoải mái....set silent rồi yên tâm....:|

from: tớ
to: bạn của tớ
thanks a lot >:-D<....I'm fine :)... :x... love ya so much >:-D<...
lúc nào nói chuyện vậy :(... còn nhiều thời gian mà >:-D<....bà đừng lo :x :*
i'm sorry..i'm sorry....i'm sorry..i'm sorry..........a thousand times :((....i'm sorry...

Chỉnh sửa lần cuối:
From me
To Nhím :x:x:x
iêu iêu ghê lắm cơ ý >:-D< giá mà hôm nay sếp đi đc Ac thì có biết bao chiện để nói :-< thôi hẹn lần sau nhé ;) iêu lắm :*

To: ya
Im having a strange feeling. And it's totally inexplicable and unreasonable 8-| But im afraid........ afraid of losing sth.... sth that I dont even know wat it is :|
I know im making a fuss 'bout nothing. Yet. it just came to me and im kinda being obsessed by it..... anytime i play .....

Hey ya. [the obsession]...... get out of my head right away.......!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
From me
To myself
Let it go honey :x:x:x:x:x juz enjoy yourself \:d/

To a VIP: How long does it take to let go ? Haven't been in your life lately, but I'm worried about you, not to mention fed up. How many times have you promised yourself and broke the promise? Get a freaking grip already.

To an ex-VIP: I do miss you, and that's the truth. We were important to each others, a long time ago. Your words stay with me, a small memory that just won't fade. Things won't be the same, that's for sure. Hope you'll do good.

From me
To HFBCers
ha ha yêu quá hok thể nào mà chịu nổi nữa rồi :)):)):))

Back
Bên trên