(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

@ Tee: :-"...cái cô này lại chưa hiểu rõ chuyện mà cứ xí xớn í :-" hihi....>:-D<...triết ní với tôi à ;))...:p hehe...ví dụ pm nhiều lần rồi...bị ném cho mấy cục...butter vào mặt rồi chẳng hạn...thì thôi, làm thế nữa để làm giề...thêm mệt mỏi í :p...đấy là mình ví dụ thế...hị hị...còn bao h bạn thấy mình onl...bạn ko pm là ăn đòn í =)) >:-D<
@ Nhím: >:-D<...anh ko bảo anh nhạt :-"...:p ...anh chỉ bảo anh thấy mọi thứ nhạt nhòa thôi...:p...ko sao đâu mà...rồi anh sẽ ổn thôi...ít nhất là trong những ngày này - những ngày...cuôi cuối....:) :p >:-D< Yêu lắm :*

@Trư: Thì tôi chả bẩu nà không quá lố là được còn giề >:p
To : Anh Hải huyền thoại: Anh ơi, cho đề dễ dễ tí, điểm Hóa của em be bét lắm rồi :(:)((
To: Giám thị: Thầy ơi, cô ơi, tha con nhớ :">:">

To Diệp : Viết lời cầu nguyện cho ngày mai với anh Huyền thoại đi :-s

from me to Ngố Bình & Ngố Đạt ;)) : :-j:-j:-j it's too late to advise rồi mày ạ =))=)):-j anyway , thnx vì đã quan tâm :D=))=))=))=)) done từ lâu rồi thưa 2 bố =))=)) update thông tin con rùa quá ;));)) cái entry mình viết từ đời nào rồi bây h mới thèm đọc thì khuyên cái j nữa :-j=))=))
P/s : cả 2 thằng đều ko đáng tin ;));))=))=)):-j:p

Chỉnh sửa lần cuối:
ng ta chả bảo nơi nguy hiểm nhất là nơi an toàn nhất còn j ;));)) cũng tương tự thế thôi :-j con ng ko đáng tin nhất có khi lại đc tin tưởng cho biết nhiều bí mật nhất ;));)) just kidding :p em tin sếp thật mà :D=))=))

to mbf: xì trét quá, điên mất điên rồi ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( điên quá, làm ăn nghĩ đến ng` khác chút ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( tuần sau cậu biết thế nào là cut 8-} 8-} 8-} 8-} tớ ko tha cho cậu đâu >:p >:p >:p disssssssssssssssss cú quá, tức chết, nhớ đấy, tuần sau >:/ >:/ >:/ >:/ từ A đến Z, u have to do anything, everything >:/ >:/ >:/ >:/ everythinggggggggggggggggggggggggggggg ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( ~x( tuần sau bắt đầu từ ngày mai >:/ >:/ >:/ >:/ cậu sẽ biết tay tớ disssssssssssssssssssssssss

to 4 of my good friends: ồ ôi yêu các ông các bà + 1 mày thế :x:x:x yêu lắm lắm ý :*:*:* thnx 4 being right by my side when i'm in need, yêu yêu :x:x:x sometimes all you need is a friend 8-> <:p \:d/ <):) \:d/ 0:) 8-> <:p <:p 8-> \:d/ <):) >:-D:)>- :)>- <

hơ, hết tuần sau rùi đâu lại vào đấy thoai :-" :-" :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
from : me

to : e gái : làm j có ích cho đời đi #__# để a nhắc 2 lần rồi đấy

To: Anh Hải
Chờy ơy, em căm thù anhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh :(:)(:)((

To anh zai : anh nhắc em nào thế :-/

To Huyền thoại : Thật đời em chả còn gì mà nói với bác :-<

from : me

to : e gái : làm j có ích cho đời đi #__# để a nhắc 2 lần rồi đấy

to e gái #__# : ai là e a thì a nhắc :))

haiz anh rai, anh cũng làm gì có ích cho đời đi hoặc uống thuốc đỡ chán đời ý 8-} 8-} 8-} 8-} hơi đâu cứ đi nhắc mình làm việc có ích cho đời b-(

----------

To anh zai : anh nhắc em nào thế :-/

To Huyền thoại : Thật đời em chả còn gì mà nói với bác :-<

em nay` :x:x:x
haiz minhd cũng quá nản với anh zớ [-x hết thuốc chữa vs anh b-(

from me to Ngố Bình & Ngố Đạt ;)) : :-j:-j:-j it's too late to advise rồi mày ạ =))=)):-j anyway , thnx vì đã quan tâm :D=))=))=))=)) done từ lâu rồi thưa 2 bố =))=)) update thông tin con rùa quá ;));)) cái entry mình viết từ đời nào rồi bây h mới thèm đọc thì khuyên cái j nữa :-j=))=))
P/s : cả 2 thằng đều ko đáng tin ;));))=))=)):-j:p

chiện hay ho gì mà các ngố bik mà mình hok bik thế;;) cho mình la liếm vs ;)):">

To Diệp: Quả ava thật là shock :|:|:| Mà hoá ra Amser lại nhiều người thức khuya như thế :">:">:"> Mai thi tốt nhá :x:x:x Môn cuối cùng rồi :x:x:x

diệp : đừng có la liếm [-x.
anw sao lại có quả ava bệnh hoạn thế ;;)

Back
Bên trên