(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

To Giám thị: Con xn thầy cô nhắm mắt cho qua, để con yên tâm học hành
To 07-10: thi tốt , bình tĩnh dùng tài liệu dở fao hỏi bài
From : VeeZoo 10H1

To bạn đáng yêu :* : Bạn thi tốt :x Đừng nhớ nhung :x

To các thầy cô :x : Con mong thời gian trông thi sẽ là 1 thời gian thú vị để thầy cô có thể nắm bắt thông tin tình hình thế giới qua báo :x Chúng con sẽ tự làm bài với nhau ổn, các thầy cô không cần quá để ý quan tâm đâu ạ :x

@Trư: >:d<>:d<>:d<>:d< Hug you millions times :*:*:* U r always on his heart, he hasn't talked to you coz he's not ready. Time passes by and you guys can be gud friends like you used to be :x:x:x (Friend only ;));)) )
(I am Tee - Xeo tài năng =.=! Com nhầm = nik VTrang =.=!)

Chỉnh sửa lần cuối:
From : me
To : N'
lần đầu tiên còn thấy i3^u i3^u =))=))=))=))=))

From : Tôi
To : HG

Tôi còn nhớ ông đã từng bảo,ông sẽ để cho cái lớp này có một sự công bằng :-?

Thực ra thì khi ông nói thế tôi cũg ko tin ông đâu :-j

Nhưng tôi hơi sock khi ông trắng trợn như thế :|

Có lẽ ông nên biết rằng,ông bất công với người khác như thế chỉ vì cái "tình riêng" của ông là một sự bất công đáng ghê tởm nhất trong lịch sử nhân loại ;)

Và ông nên tránh xa phòng thi của bọn tôi (tức phòng 2 ) trong những ngày sắp tới ra ;)

Oan oan tương báo đấy :))

:|

From: Me
To: Myself
I am too tired, if you keep on thinkin' this way, I can't stand it anymore. Try to make everything simple. I know you are complicated but now what you have to do is concentrate on ur final term test. U know ur result now is so bad, improve it. U have enough time to think about such things in the future, not now. U know u are Super Tee :*

From: Tớ
To: ấy

Tớ ko biết sao ấy thay đổi nhanh thế. Ấy không đối xử tốt với tớ như trước đây nữa. Hay là ấy ghét tớ rồi ? :((

Tớ buồn lắm ấy ạ. Tớ mong ấy đừng làm thế với tớ nữa, và trở lại là ấy trước đây của tớ :">

@bạn Lê: Èo ôi đừng buồn :D fan Gerrard phải dũng cảm chứ nhờ nhờ :D. Nhớ anh quá :x

*** con mẹ thằng trọng tài biên, mắt mày mù à mà thổi phạt penalty.*** con mẹ nhà mày, bắt như cái con củ *** ý.

From ME
To Thầy
Thầy có thể công bằng đc ko ? :|
Thực sự là nhìn thấy cái cảnh như thế, nhìn thấy cái sự vc như thế, 1 ng hiểu chn nhất như con cũng ko thể nào mà chịu đc, chẳng kể đến những đứa khác :|
Thấy cứ ngang nhiên vác nó về nhà như thế
Và thầy cứ ngang nhiên nhồi nhét vào đầu nó những cái tư tưởng như thế
Để rồi chẳng hiểu nó thích hay không, kết quả chỉ là NÓ HƠN NGƯỜI KHÁC
Con chẳng nói j nó cả
Con biết nó nghĩ cái j
Nhưng con ko biết THẦY NGHĨ GÌ
Khi mà thấy làm thế
Thầy có thấy bất công cho những đứa không ?
Rồi ngay cả con
con là bí thư !
Vâng con là bí thư
Nhưng đã việc j của lớp thầy kéo con vào chưa ạ ?
Tờ báo ?
Vâng tờ báo
Có con ko?
Bàn chuyện của lớp
Vâng CHUYỆN CỦA LỚP
Thưa thầy cũng ko phải là con
Tại sao thế ạ ?
Con đc chúng nó bầu
Còn thầy thì ko tin con
Những j con làm
Thầy đều phản đối
Sao thế ạ ?
Hay là vì... ?
Con ko dám nghĩ
Con chưa bao h dám nghĩ
Có nói cũng chỉ là lời nói bâng quơ
Nhưng con biết nghĩ như thế nào nữa ạ ?
Thầy ơi, thầy là THẦY CỦA CHÚNG CON đấy ạ !
Thầy đâu phải thầy của 1 NGƯỜI đâu ? ...
...

From: me
To: Đinh My ( or Nấm)
I am so sorry (100000000 times sorry).
Hic tôi ko biết là tôi đã gây ra nhiều rắc rối thế
Anw xin lỗi bà rất nhiều :D tôi nhất định sẽ sửa chữa
không childish như thế nữa. :D
Dù sao thì cũng mong bà và con "châu chấu" (Sorry)
sẽ được happy & lucky :x

To:nine-tail-fox
Sorry rất nhiều. Thực sự là tớ ko cố ý :(( Đáng lẽ ra tớ ko nên hỏi thế
mới phải. Đấy là chuyện private mà tớ lại đi hỏi lung tung tại tớ
thấy rất ngạc nhiên nên mới hỏi thôi :((
Hic tớ khấu đầu lạy ấy :(( Đừng giận Đinh My nhá :D
Hic ngày ngày tớ sẽ cầu nguyện cho ấy.... :D
Lần sau tớ sẽ ko bao giờ nói lung tung nữa :((

To: myself
Shut up :D. You are so stupid and talkative. I can't stand you anymore.
Please think carefully before saying smt.
I am so glad that you finally find yourself. I know you can forget and restart :D. Remember you are not alone . I will always stand by you.
I am the only one who love you forever :x so please don't let me down.
Ps: Bốn năm là quá đủ rồi :)) Quên đi :)) Chán rồi =))
It's time to have a new life :x

Chỉnh sửa lần cuối:
To Hạnh Ngàn+chị chủ: Khóc lóc buồn rầu làm gì hả. Một bài thi lý làm không tốt thì đáng để ngồi ủ rũ 1 tối à? Kệ nó đi, hóa với toán mới là đáng lo. Cố lên nhớ. Tiếc thế nếu hnay giám sư phòng đấy dễ tính 1 tí thì......
To me: Sắp được chơi rồi. Thi tốt thì tha hồ ăn chơi \:D/
To Gulồ: Không nộp Địa có được không cô, sao cô cứ bắt nộp cái đấy vào lúc đang thi thế hả cô? Ghét rồi.

@ Thảo : Mình không nên là ng` ...lúc nào cũng phải chủ động...:)...:p Thảo stoo :)) :p >:-D< Bh mình mới đi ngủ đây...hehe :p
@ Diệp: >:-D<...hnay anh đi ngủ sớm >:-D<...em đi ngủ sớm đê...ko pm thì thôi :)...anh nói rồi mà :p...kệ :))...rồi sẽ có cách cả thôi :p...mong là It will all better in time...nhiều thứ quá tươi đẹp mà mình ko rời ra được í...cũng đến 1 lúc nào đấy phải rời nó mà đi :p...em cứ suy nghĩ kĩ đi >:-D<....yêu :p
@ Myself:...sao dạo này nhạt thế...chả muốn nghe đt :))...chả muốn nc với ai mấy í...thôi tỉnh ra đi...lại phởn nào :x

To: ss...
i'm waiting 4u, am i les? no no, plz say no
lúc buồn e chỉ muốn nói chiện với ss thôi, ss đi đâu thế này, sao lại bỏ rơi e?

Failure. Word of my school year.
Today pretty much put that in bold.

To myself : Có cái gì thì nói ra, cứ như thế này thì thành cái con gì? Nhạt nhẽo nhạt nhẽo không hợp không hợp.

@Trư: Biết đâu bạn íh cũng đang chờ mình pm. Pm chỉ là thể hiện sự quan tâm thôi mà, không quá lố là được, không cần thiết lúc nào cũng phải pm bạn íh nhưng cứ chờ bạn íh pm mãi cũng không phải cách hay :p Stoo cái gì mà stoo? Tài năng đầy mình thế này ;));))

from: me
to: my friends
#1: anh iêu à >:-D< trong mắt mọi người anh chả bao giờ nhạt cả >:-D< tin em đi :* chỉ là đôi lúc bị mất cân bằng trong cuộc sống thôi :x :* cứ bình tĩnh rồi lại phởn mà anh iêu :* :* :x :x
#2: một bài thi Lý chả là gì cả :* em chả thik thấy chị khóc đâu >:-D< khóc nhè chè thiu, sao có đủ strength + hope để tiếp tục chiến đấu hả >:-D< chủ trang trại xì tin b-) sao vội khóc nhè thế >:-D< iêu lắm :* đừng nản mà >:-D<
#3: hqua thi Lý xong tớ thấy bạn cứ nói liên tục nhá :-s liên tục trách mắng bản thân ko phải cách hay đâu mà :( bạn Xôi giỏi mà >:-D< anh Đứt sẽ chấm thoáng thôi >:-D< tại vì anh í biết mọi ng` đã cố gắng thế nào mà :* chắc chắn công sức bà bỏ ra để học hành sẽ ko phí đâu :x đừng buồn nữa :*
#4: cậu làm hết :D thế là ổn rồi :) đừng có lo lắng quá >:-D< mong là được điểm 10 nhá :x

Back
Bên trên