(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

from: me
to: my friends
#1: happy birthday :x love u so :x
#2: love u so :x thi học kì tốt nhá :x
#3: love u so :x mày làm tao hơi sợ :-s thi học kì tốt nha mày
#4: đừng đi plzzz :( đừng đi :(( xin đấy :((
to: N'
đừng KT sau khi thi :(( xin đấy :((

N': :-<...hic....
Trym: >:-D<...yêu em :p
Cẩu : Happi Biday tu ziu >:-D< ( again :"> :p )
Myself: Chăm học lên đi...làm ơn đi ...:(

Lần đầu viết vào đây :">
Đầu tiên là hép pi bớt đây m Cẩu nhé >:D<
Sau là cho NY
I don't know wat 2 do now... I don't wanna hurt u... I never wanna hurt u... I'm sorry... But they are my friends... What am I suppose to do??? I can't hurt u, but I can't hurt them, too... So what should I do...? I'm sorry... I just want to say "I'm sorry..."
@m, na của tao
m chả có lỗi j hết, xin mày quên đi... Tao vs nó chả có j cả... M có hiểu ko... ? Chẳng j cả...

From: mình
To: Mạnh
Con cảm ơn thầy vì đã dạy chúng con. Cảm ơn thầy vì đã kể chuyện tay vin cành lá chân đá ống bơ cho chúng con, đã nói xấu ai đó làm chúng con vô cùng hả dạ, hehe. Nhưng tôi ghét ông vì ông luôn bôi bác người khác? Này nhớ, đừng tưởng mình là nhất nhớ, TA của ông giỏi như là "ánh trăng rằm"(theo lời của ông), nhưng đừng tưởng TA của người khác là con đom đóm nhớ!
From: mình
To:ấy
Dạo này tự nhiên thấy xa cách quá ấy ơi. Nhưng mà thôi không sao, ấy cứ đi chơi vô tư với mọi người đi nhé! Tớ sẽ không sao đâu mà! Tớ luôn iêu ấy và luôn là bạn của ấy, sẵn sàng nghe ấy tâm sự và chia sẻ...:x:x:x:*:*:*
To: myself
Cố lên em ơi, sắp được nghỉ rồi!

to ... tao
Tao thấy rất là nản nhé. Những cái việc đi họp các thứ ý, thông báo các thứ j j ý, đáng nhẽ phải là tao đảm nhiệm, tao là con bí thư cơ mà...
Thế mà sao tao chẳng làm đc như thế ?
Sao tao luôn có cảm giác mình ko phải là bí thư mà là 1 ng khác
Ko phải ý j đâu... chỉ là tao cảm thấy tao vô cùng vô dụng...
Tao đã nói thế nào nhỉ ? : "Tớ ko tin chắc tớ sẽ làm tốt, nhưng chắc chắn tớ sẽ cố gắng hết mình..." "Tớ chưa có kinh nghiệm, chưa làm những việc như thế này bao h, tớ chỉ có nhiệt tình thôi, và tớ sẽ cố gắng!" ...
32/34 phiếu...
Đâu mất rồi ???
Ko phải tao, tao ạ !
Ko phải tao của 7 tháng trước...
đâu rồi ... ?
Có người khác đứng trên bục giảng, thông báo cho tao và cả lớp nghe những tin của trường, của NHAT, của..., tao nghe mà cứ thấy giật đùng đùng. Đág nhẽ tao phải biết cái j trước chứ ? Tao cũng là bí thư... Tao phải đc biết j đấy chứ, sao tao cũg mù tịt cho đến lúc ng ta nói tao mới biết... ? Buổi họp sáng nay lẽ ra đã có mặt tao, thế mà tao ko có ở đấy, tao chẳng biết j cả,... Tao...
Tao cảm thấy tao cứ vô dụng thế nào ý...
Tao ạ...
...
Lost smt...

From: Con
To: cô
Sao dạo này cô khó tính thế ạ? Có phải cô nghĩ là bọn con nói xấu cô không ạ? Sao mà cô đa nghi thế ạ? Bọn con thực sự không hề nghĩ xấu về cô tí nào. Hôm nay con thực sự rất... ghét cô. Con xin lỗi, nhưng thực sự cô có cần phải như thế không ạ?

1 ngày mệt mỏi :|:| Toán Toán Lí Lí Lí . Đông não :|:| đã cố gắng . kết quả ko như mong muốn :| thất vọng . chán nản . đầu óc căng thẳng như dây đàn . muốn nổ tung :|:| đến lớp mà ong hết cả mắt :|:|

It hurts :| rất muốn khóc cho thoải mái . mệt mỏi kinh khủng :| đi bộ nửa tiếng về nhà . ko đủ để làm đầu óc nguội đi :| vứt mình xuống giường . nghe This I Promise You .

When the visions around you
Bring tears to your eyes
And all that surrounds
You are secret and lies

I"ll be your strength, I'll give you hope
Keeping your faith when it's gone

1 giọt , 2 giọt , 3 giọt nc mắt ứa ra :| ko sao , I'm used to it . Don't need any shoulder to cry on . I'm used to it :| my own problem :|

Yes, i'll . but who'll give me hope :| mình ko cần j nhiều :|:| just one time ....just one time ......i'll have strength to overcome anything ........just see ........who'll be my strength ? where are u ? chả nhìn thấy j , chả thấy ai :| đã cuối đường hầm rồi :|

That's ok . Up soon . i know that u know i know i know u know ...... of course u'll never notice. chỉ tối nay thôi nhé . mình recover nhanh mà >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi :x this i promise u :x bài này hơi bị tâm trạng đấy :"> thik quá :">
ĐMy: keke. đừng có buồn thế chứ >:-D< vui lên nào :"> sắp thi xong rồi :"> hihi. cheer up.babe :x

to Quỳnh Anh:
keke cái gì [-x, suốt ngày ke với kéc [-x ;))

to mọi ng`
thật sự là cảm ơn mọi ng` rất nh`, thật đấy :x:x:x >:-D<
you raise me up, again :x
love you all :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
I'm not self-centered, i just want my deserved credit for my work.

Mình muốn hét lên thật to :" Chuyện gì đang xảy ra thế này ?? " Phát điên mất :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:):(:)(:)(:)(( Ai cứu tớ với :((

to: all who have a shitty day

Go sleep and tomorrow'll be a new day (mình lúc nào cũng bảo ng khác đi ngủ sớm trong khi chính bản thân thì lại ... :"> ) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
To mushroom: cố lên em, đừng áp lực quá, còn thử thách đấy, còn thi học kì nữa, cố lên chứ<:p , iêu em :x Bọn mình luôn ở cạnh ấy mà :D
To nanny: cố lên nn, nào mình cũng gỡ điểm :">

to the ones who are stressful
sr to say this, but whenever i moan 'bout smt, u moan more, some of u just make me feel kinda guilty, or watever it goes, at times i feel "weird", somehow inferior. i wanna forget 'bout all those fckin' thing, then come here, i wanna relax then see u guys feeling down really makes me fed up. i dun blame any of u, add to that, i dun have the privilege to do so. wat i wanna say is: cheer up guys. i'm really bored, maybe more than some of u. but plz get up n relax, dun just sit there n moan ( even i'm the one who also do that). then i wanna give u guys this to fill up ur stomach. hope it can help

Chỉnh sửa lần cuối:
to: nam lun o^__^o
sao lại dont need any shoulder to cry on >:-D< có nh` ng` sẵn lòng chìa cái vai xương xẩu (hoặc mũm mĩm thịt ;))) ra mà
đừng khóc một mìh >:-D< buồn vãi chưởng ra í :* :x >:-D<
from: tớ
to: Lý :x
thanks vì về cùg tớ :x :* vì cho tớ những phút ngắn ngủi vui vẻ đầy ý nghĩa :x
đừng lo gì cả :* mọi việc sẽ ổn mà :x cậu cũg có 1 ngày mệt mỏi rồi :*
give me back my first kizz babe ;)) ;))
from: tớ
to: my friends
thi hk tốt mọi ng` nhé >:-D< love u so :x cả ấy nữa xxx

From me
To Lý: Dạo này sao mà khổ thế, hết toán lại đến thi Ruthin. Nhưng mà thôi không sao ấy ạ, cheer up đi, còn một tuần nữa thôi.
To lớp mình: còn 1 tuần nữa là chơi thoải mái :x
To Quanh: hehe năm sau ở lại với bọn mình cho zui \:D/
To Hạnh Ngàn: Tưởng ấy iêu Mạnh lắm mà? Sao lại lên đây nói xấu thế à :))
Ít ra thì cũng nên kể chuyện ông í đập ong cho mọi người thưởng thức chứ nhở =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
To mình: biết mà, cho chết cái tội phởn đi, lần sau em chừa ạ

From: me
To: myself
Chán quá, cả ngày Chủ nhật chẳng biết làm gì. Cứ chui ra lại
chui vào :((. Mặc dù ngày mai em phải nộp văn Nuyến nhưng vẫn
chịu học hành :)). Chỉ còn một tuần nữa thôi, cố lên :x

From: me
To: someone
I miss you a lot :(( I get confused. I don't know what to do now ??

from : me
to: những ai bị bức xúc vì N'
cuộc đời này đôi khi cũg đáng chán thế đấy :-< đừng lo :D mọi việc đâu sẽ có đó mà :x A1 vô đối sợ gì con ng` như thế chứ :))
to: u ;))
miss whom ;)) why dont u come to him and say it out ;)) that "i miss u :x" at least, it'll make u feel better :x hơn nữa, cứ giữ mãi như thế ko thấy bồn chồn tay chân sao ;)) anyway, it all depends on u :* :x good luck :x

Back
Bên trên