(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

ặc ặc ặc , trời đất ơi , mọi ng hiểu nhầm hết cả rồi :(:)(:)(( hân ơi ko phải thế đâu :(:)(:)(( sao mọi ng lại hiểu lung tung hết cả thế nhỉ :(:)(:)(( khổ mình ko cơ chứ :(( chúc mừng cái j trời ạ :(( sếp quân là close mate của tôi mà :-w:-w

my nine-tail-fox : lên giải thik hẳn hoi xem nào :-w em chả hiểu sếp nói cái j :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Tại cái bánh có chữ Fox mà :"> Sorry bà :D Tại tôi xí xớn không
đọc kĩ. Bà thông cảm mắt tôi tăng số. Tại cái tính tôi nó xí xớn
=)) Thôi tôi sắp chết vì ngượng đây. Khổ quá cái tật lăng xăng bao nhiêu lần mà không sửa được. Thôi tôi xóa bài tôi đây

Xin lỗi rất nhiều :(( =))
Bao nhiêu lần rồi mà tôi vẫn chưa chừa. Mong mọi người tha thứ :D

from: me
to: you, my friends >:-D<
#1: cố lên nhé :x luôn có tôi ở đây ủng hộ bà ;) đừng có ngượng ngùng vì mấy cái stupid things vớ vẩn ;)) đôi khi thế lại hay ;)) k thì đã chả có cơ hội nói chuyện ;)) >:-D<
#2: time passes :(( i just want it to stop at once :((
u used to ask me so many times "có fải những người iêu nhau rồi sẽ về với nhau ko :(" i dont know :(( what will happen when u go :(( i just cant imagine :-<
htrc cái Mee nói rằng "ko tưởng tượng dc sang đấy sẽ ra sao :(" thấy buồn ghê gớm :(

@mình: sao dạo này lười thế hả em? Em có muốn ở căn hộ trong somerset nữa không vậy?
@ấy: chán nhỉ? Bọn mình chỉ đến thế này thôi đúng không ấy? Thật là nhạt nhẽo và vô vị!
@1 ấy khác: Cố lên ấy nhé! Đừng bì quan!
@học bổng trường ruthin: Cút mau! Cứ tưởng ngươi tốt đẹp lắm!

to: myself
get up girl... gotta move on...let him go...let yourself enjoy freedom and happiness...oneday you'll be back into love again:)...lesson learned, right?...so hard to forget, but just try...i believe u can, girl:)...all you need now is time:)...
i give this to you :*

To Hạnh Ngàn
Thi Ruthin đi mà, trượt chắc rồi nhưng mà kệ cứ thi đi. Mà vui lên đi ấy, ít nhất trên đời có tớ lười hơn ấy :D
To đứa-viết-ra-cái-này
Học đi, chăm chỉ đi, nghe lời bố mẹ đi. Sao mà thấy cái gì cũng khó quá thế. Thật ra nghĩ đi nghĩ lại thì sống theo ý mình cũng là sướng nhất. Cứ làm cái gì mình không phải ân hận là được mà, đúng không thế?

From: Tashie
To: super Aya ^.^

long time no see. How should i explain? i'm damned too busy. Forgive me. I'm sorry, again n again =.=But I'm devastated. Let me go go, please. Being a bipolar is bad enough, and pouring my energy into emotions is even worse. u dun know being the one w/ the least coms from the box lets me down. Do something honnie, talks her into coming back, can u just do so? i'm selfish, i'm manic depressive, ok that's fine, then can u do me a single favour for the sake of us all? i still admire u, i do, thnx n sorry, babe

Chỉnh sửa lần cuối:
From: me
To: myself
Sắp thi học kì rồi :D Học hành tử tế đi nhé :D
Nói thế thôi chứ mình biết thừa là sẽ làm ngược lại :D
Thi Ruthin vậy :)còn đỡ hơn là phải học trường dòng =))
Giữ gìn sức khỏe nhé:D Dạo này uống thuốc không đúng liều, lại thức khuya nên hay bị chóng mặt :D
Cố lên nào, đừng bao giờ để phải hối hận :D
PS: Dạo này on hơi nhiều đấy. Stop ngay nhá :D

Doggie : u can not forget just leave it there ;)
got a lot of :* and >:D< hehe

u : :-<

To: Hạnh Ngàn: Em ơi onl nhiều quá, xì tốp ngay kẻo tốn tiền internet và ảnh hưởng đến học tập!

@ doggie , my nine-tail-fox : >:-D<>:-D<>:-D< aja aja fighting \:d/\:d/\:d/ u deserve to more than that :)
@ my A1 friendz :D : thi HK tốt các bạn nhớ :)) nói chung bỏ mấy cái suy nghĩ phiền muộn phức tạp ra khỏi đầu đi :)) đời đc mấy tí ;)) Hạnh Ngân , Thùy Chi , Hân , mấy bà cứ thi đi :)) sao phải xoắn nhỉ :D ko đc thì thôi \:d/\:d/
@ Hân : no problem :-j=))=)) cái này ko hiểu đc là chuyện bt :-j hiểu đc mới là bất bt bà ạ :-j:-j complicated lắm =))=)) bà ko hiểu nhầm linh tinh là đc =)):D
@ my buffalo :)):)) : happy birthday :x:x chả biết chúc j cho anh :)) hi vọng anh sẽ ko bao h phải nghe câu mà anh ghét nhất nữa : " anh rất tốt , sẽ tìm đc ng xứng đáng hơn em "

P/S : hey baby b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
To: ĐM
Tôi lúc đầu còn chẳng hiểu gì cơ :D Chỉ là thấy bà vui(cái này là tôi nghĩ thế) thì tôi chúc mừng thế thôi :)
Tại hôm qua tôi mệt quá không đi lễ được nên mới ở nhà đọc kinh :)). Xong phê luôn :D nên mới thành ra thế này.
Nhưng thôi chỉ cần bà vui là được :)

@my fox: cố lên, sữa chua sữa chua 1 tuần hị hị ;))
@myself: mày đang nghĩ cái j thế hả?
@#1: đừng bao h để sáng ngủ dậy buddycheck vẫn thấy bạn invi :-w :-w. Thức đến 5 6h sáng để làm j hả?
#2: vui lên đi, đừng để 2 người cùng ủ rũ an ủi nhau :))
#3: Tại sao lại phải giấu mọi nguời nhỉ? Tại sao lại cứ phải lái em theo cái suy nghĩ mà bro muốn em nghĩ? Em ghét nhất khi bro nói đến 2 cái từ đấy. Không muốn tin! Ai cũng ủng hộ mà :D

From nhợn to chị Thư: Chị chơi em à, mấy cái từ đấy khó thế ;))
từ gì cơ hả em :-/ chị chủ ứ nhớ :">
---
from: the beach
to: the tides
long time no sea :x
---
to: u
i pretend that i dont care if u go... but actually... :(
i still cannot believe why it happened :-s i shouldnt have done that silly thing :(
i'm sorry :((

@chị Thư: Thôi mà chị iêu của em, Phượng không giận lâu đâu mà. Hi hi.
Em lúc nào cũng iêu chị mà ;));)) Đâu phải đỗ rồi vì phởn quá mơi iêu chị!
@TChi: Ừ, tớ sẽ suy nghĩ:d

Hân : anyway , thank u >:-D<>:-D<>:-D< heheh cũng chả có j , chỉ là ko ngờ có nhiều ng quan tâm đến vấn đề vui buồn của mình đến thế :)):)) đời vẫn còn tí ý nghĩa :"> bà nhớ uống thuốc đúng h ko lại lăn ra đấy ốm thì khổ :(
my fox : impossible mission :-<
myself : aaaaaaaaaaaaaaaa chết mất :|

Back
Bên trên