(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Trym: Em thâm hậu gian và tà thật đấy :)) :p...Anh đã tìm thấy anh ở đâu đó trong cái From to stoo stoo của em :-" ( chỉ có đôi mình hiểu :"> )...rồi ạ >:-D< And thank u for always being by my side >:-D<...I almost cried when I saw... u almost cry because of me :p >:-D<...Idiot :p...Don't be like that :x...I'm still here and will try my best to enjoy the time together with you...till we separate >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
from: me
to: my idiot Trư
hôm đấy là tại anh làm em suýt khóc :(( và bây giờ đọc cái above cũg thấy cay mũi rồi ....anh làm tôi cay sờ mũi rồi đấy :-w ....
love u so ....my honey >:-D< ...

from me
to god
why don't you just poke me to death with your fork of doom already 8-|

From: me
To: one
Do I stand any chances??? Please don't make me angry.
I've got confused. Please tell me:" you pass". I don't want to
wait, you know, I am impatient.....

From: me
To: my special
You make me cry. You make me sad. You make me angry.
But I can't hate you.
Go away. I don't want to meet you again (I can't)...

From me to you : Coz you are the only one who knows how worried and confused I am, I know you know. :).

From me to me : What goes around comes around :))

from me to the oldies
ok, just because i dont' share every little things in my life with you, doesn't mean i don't share it with anyone.
jus because i don't act like i care to you, doesn't mean i do the same with everyone else.
i'm not stupid, i've grown, i'm not little anymore, i can think for myself.
i can know when is the right time to feel humiliated.
i've got a brain, i've got a conscience, i can be hard on myself when i feel necessary.
you don't have total control over my life anymore, when are you going to accept that ?
i don't want to be imprisoned by you.
i dont' want to be grounded for life.
and i won't.

To someone else
I don't know who you are... And i don't care...
But... i love ur hands, ur fingers...
Ur grear !!!! :x :x :x

From: Ngố 2 :x
To : Ngô 3 :x
Sinh nhật vui vẻ nha ngố ơi.Muốn xem lời chúc thì vào topic CMSN mà xem :)) ngắn gọn là chúc ngố càng ngày càng giống 50 Cent :)) Jump shot tập nhiều vào, suốt ngày "căm" shot thôi :))
Tuổi 16 bẻ gãy sừng Mai An Tiêm nha =)) =)) =))

to: ĐBình :x
chúc cậu có một SN vui vẻ :x và sẽ có điều gì đó mong ước thành sự thật :x
from: tôi
to: bà
tôi chẳng có ý định chúc bà ở trong CMSN hao :D
mong bà cảm thấy hạnh phúc (theo định nghĩa của bà ;))) ... việc khóc lóc ngớ ngẩn trong 5s vào ngày SN của bà có làm nó khắm-mer ??? :"> >:-D< anyway, đừng buồn trong ngày Sn, xui xẻo lắm bà ạ >:-D< 16 tuổi rồi :x
xinh tươi nhé :x vui vẻ nhé :x hôm nay nhìn buồn trông khắm lắm đấy ;))
AYE... nhìn cái mặt khắm A ko thik đâu ;)) :x nên đừng buồn nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
From :E
To :A

Sao A dùng từ gì kinh thế :"> Mới mấy tháng ko gặp nhau nhiều mà A đã thay đổi nhiều thế á :-s...A mà lố quá là E hitle khỏi chơi,E chơi với người khác vui hơn >:)...

Bà đừng buồn bà nhé >:-D<...Áp lực công việc nhièu quá stress thôi...Ngày xưa tôi cũng hay bị thế...Có lần suýt bị tát vì ức chế quá thế là gào ầm lên :"> :(...Tìm chỗ nào kín,hoặc không tìm tôi này,vai tôi đây cho bà khóc thoải mái :x:x:x Ngại gì chứ A E mình Y nhau nhỉ nhỉ ;;)...
Sẽ nhẹ nhõm hơn và bà sẽ thấy mọi thứ không quá căng thẳng nữa đâu...Bà sẽ làm đc mà,bà có khả năng ,biết rồi đấy,vì bà là bạn tôi B-)
Dạo này tôi thích câu : Pro can handle everything 8->...
Nên đang từng bước cố gắng...Hí hí bà phải cố với tôi chứ :x:x:x
Yêu nhiều >:-D<

From: Hoàng Quốc Đạt 10 CE :-" ;))
To: tất cả các bạn ngày mai thi Olym ;)) :x
Thi tốt nha các bạn, mong rằng các bạn sẽ đc giải cao :x
Đặc biệt: Ngố 1, Ngố 3, Ku Lanh bồn, Ku Hậu m**.......ku nào đc giải anh sẽ khao Sting dâu :)) ok ? ;)) Cố lên nha, mang vinh dự về cho ECE :x :x :x
Ngày mai mình ngủ dậy muộn, sau đó chơi FM đến tối ;)) Hoho

To "little" Crowie

Do wat comes to your mind, you'll see yourself that's the smartest choice. You can think twice or so before cursing someone, judging a person but you cant today, you cant, baby. When the bitter truth drops rocks downto you, and all those surround you are lies and secrets, keep your faith when it seems to be gone, the one you should call was standing there all along.

From:me
To: 2 cái người nào đó
Nhìn 2 người mà tôi thấy ngứa mắt quá, tôi đã del hết ảnh 2 người khỏi máy rồi. Tại sao mà nó vẫn để hình nền là 2 người nhỉ, khi mà mọi chuyện đã over? 2 người làm ơn đừng xuất hiện trước mắt tôi nữa, để tôi có thể quên đi mọi chuyện...
P/s: Tốt nhất là nên del nick nó đi

From me
To: chủ trại trứng
Sao mà cứ phải khóc lóc trước mọi chuyện như thế chứ? Cái gì mà chẳng có cách giải quyết hả ấy. Tớ không thích nhìn thấy ấy khóc nữa nhớ, khóc nữa là không chơi với nữa đâu đấy. (mượn bạn Xôi câu này nhớ) Life í up and down so let's smile.
From me to me: Ừ thì cuối cùng cũng có thể cười được rồi, phởn được rồi. :D:D:D:D:D:D:D

from: 10A1
to: 10 Hái hoa
bọn tớ thực sự là rất sry về cái khoản cướp bóc trắng trợn ghế hồng :">
(chỉ xin lỗi con gái hóa hai thôi :x) vì bọn tớ đoán các ấy cũng thik cái ghế đấy ah :x
còn các bạn zai hái hoa thì ...:-? tớ tưởng màu hồng ko phải màu ưa thik của con zai nhỉ :-? ;)) thôi dù sao thì lớp bọn tớ cũg hy vọng là chúng ta cùng nhường nhịn chia sẻ nhau cái ghế :x với cả hai lớp cũng vui vẻ mà :x đừng để mất nghĩa tình hàng xóm =))

From: Me
To: Hội đồng
Tự nhiên dạo này thấy nhớ mọi người quá! Chẳng hiểu tại sao. Có lẽ sẽ không bao giờ tìm được những người bạn như thế. Cảm ơn vì đã luôn quan tâm đến tớ, lo lắng cho tớ, chia sẻ với tớ mọi chuyện, buôn với tớ từ sáng đến đêm, thậm chí là mắng tớ, giận tớ, chỉ ra những sai lầm của tớ, trách tớ, tha thứ cho tớ khi tớ làm mọi người buồn. Yêu mọi người quá! Nhớ mọi người quá! Nhưng cũng thật buồn quá, vì hình như mọi chuyện sẽ không được như trước nữa, như MTrang đã nói...

From: Tớ
To: Thuỳ Chi đáng iêu:x:x:x
Thanks vì đã làm bạn với tớ khi mới vào lớp cho đến tận bây h.
Thanks vì đã luôn làm cho tớ phát buồn cười khi nhìn thấy cái mặt phởn của ấy.
Thanks vì luôn luôn cười, dù mọi chuyện có tệ đến mức nào. Ấy giúp tớ lạc quan hơn.
Thanks vì giảng bài cho tớ.
Thanks for everything!
:x:x:x:x

From me to me :
Không hối hận đúng không? Không tiếc đúng không? Không lãng phí đúng không?
Chỉ là mệt thôi đúng không? Đứng lại rồi đúng không?

To "một bạn nữ nào đấy"
Xin lỗi ấy chứ :)) Ấy là cái *** gì thế :-??
Ny ấy vs tớ liên quan *** gì đến nhau thế :-?
:))
Ấy ghen à :">
Mà cứ cho là tớ vs ny ấy nói chuyện đi =))
Thì sao hả ấy :))
=;
Xin lỗi ấy chứ,ấy *** là cái gì cả đâu ý :>

to: my friends
#1: sao bà ko reply lại cho tôi cái off mess nào thế :| zo' zan? thật :-< mong là đấy là do bà quên chứ ko phải do ko thèm care :|hay tôi có nên gọi cho bà phát xem sao ko :-?
#2: mày ah, đôi khi tao thấy để mọi chuyện như nó vẫn thế sẽ tốt hơn rất nhiều >:-D< mày đừng nghĩ ngợi nhiều làm gì cả >:-D< có chắc chắn một điều là tao vẫn luôn là bạn mày :x
#3: >:-D< everything is gonna be OK >:-D< nothing to worry about:x u know im always ready to listen to you >:-D<
to: you
xin lỗi vì c đã nói dối :( c chỉ ko muốn làm mẹ mệt mỏi thêm nữa :( với cả chỉ là ko nói gì thôi, đâu gọi là nói dối phải ko mẹ :(( yêu mẹ nhiều >:-D< nhưng mà c sẽ chẳng bh có đủ dũng cảm nói ra cái điều đấy đâu :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên