Zai Vâm!!! Vnmese only!

Thì em hỏi tại người ta có bạn gái rồi :)) thường ai cũng thông tuệ các size ngực ^^ (ít ra bạn trai em như thế :p)
@ :"> Double Ds khó kiếm lắm em ơi ;)) Nhìn khủng cực :))

Em Nguyệt ơi, anh đang tò mò đây. DD mà giống như quả bóng thì còn được, chứ như cái túi lưới đựng quả thị hồi xưa anh vẫn hay nghịch thì ko đẹp lắm nhẩy :D.

@ Quang: VAnh là ngon thật còn anh là giả vờ ngon em ơi :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ds đã là khủng lắm rồi anh à, Double Ds thì nó còn khủng hơn nữa. Em thấy ko đẹp. Nó cứ bự quá dà lại lủng liểng nữa anh à :) (chắc tại ngực em nhỏ :-" nên em ghen ăn tức ở :-j)

@Nguyệt : À ra thế, bây giờ thì anh đã hiểu :">

Hóa ra ngực DD là Đê Đê, tức là to Đùng to Đoàng ý hả? Mình lại cứ tưởng Đê Đê chỉ to hơn Xê Đê một nấc, mà Xê Đê là CD tức là Cau Điếc :">
Chậc, ngực con gái cũng phức tạp chẳng kém j con gái. :D

@Quang : Chời, chú cũng rắp tâm ... lột anh ra xem hử ? :D
@Bác Linh : Ngon thật thì em đã cho các em gái xinh tươi ở đây ăn vã rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
bây h mới phát hiện anh linh 9598
sao mà giỏi đú với các cháu thế;)) :p

chị Nguyệt: em chưa bao h gặp DD nào ngoài đời thật :| chắc việt nam k0 có :))

Dạo này đang cưa sừng làm nghé vì rỗi việc :)). Tuần sau đi làm rồi sẽ bớt đú hơn :)).

@ Hương : uh em ạ :)) tại thời điểm hoàng kim của chị là chị ở size hơi large của B chị đã thấy vẻ vang lắm rồi :)) đi ngoài đườn bán kính 10m chắc chả ai to bằng mình :)) còn sang bên kia :)) chị bị chê là ngực quá nhỏ, phải tích cự luyện tập cho ngực to :"> thế nên khi sờ qua Double Ds chị mới thấy rõ uy lực :p

@ anh Việt Anh: Thôi được :D do bạn gái anh chưa phổ cập cho anh ^__^ nên anh nghe này, con gái ý, ngực đo kiểu người mẫu bằng số ý chưa chắc đã là chính xác. Bọn hoa hậu thì ko chấp vì người nó na ná nhau, nhưng ngực một em 90 có thể là một em gầy đét mà ngực vĩ đại, cũng có thể là một em chả mấy ngực nhưng béo núng nính. Đo vẫn nên đo như đo size áo lót, là đo cả chữ cả số. Chữ thì bé là A (con gái châu Á mình em đoán chắc 50% là size A rồi) vừa (hơi bé) là B, C là tương đối bự, D là bự và D D là NGOÀI TẦM BỰ :)) Còn phần số chỉ là phần đo cho mặc áo vừa người thôi, phần ngực là đo bằng cup ;)

@Nguyệt : :"> À té ra, chữ là để xác định kích thước cái kính giảm xóc của phụ nữ. Mình gà quá.

@all : Thôi có lẽ đổi tên topic đi nhỉ, thành ... Gái Chữ To!!! VNese only!
Các em post ảnh nào ;))

:D

(Theo đề nghị của chị Nguyệt)

K0 hạn chế về độ tuổi, miễn là Zai, và phải VÂM!!! :x (vâm vừa cũng đc. :-" miễn k0 ẻo lả là duyệt hết)

Tạm thời chỉ có mấy cái này chào hàng :( nhặt ở asianhunk :">

Anh này k0 rõ tính danh :|

Còn anh này thì tên là Dan Hoàng thì phải :-?? đang ở L.A

Còn lại chị Nguyệt tiếp tay nhé :x

tợm !

ặc ặc và ặc >.<

=)) Đùa, bạn Hùng cho 1 quả post hơi bị đỉnh =))

Ôi, mấy ngày hôm nay em chả có ảnh ọt gì cả. Bảo chúng nó chúng nó đều bảo: Tao ko phải cave :)) =)) =)) Xin lỗi mọi người, nhưng đấy là chúng nó nói thế, em cũng bó tay :-??

À, bi h mới để ý bạn Nguyệt viết. Tập thể hình lên kinh thế cơ à :D Thế tớ phải đi tập mới được :"> Khi nào được như anh Việt Anh nhỉ :D Mà này, có bicep, tricep, còn có quadricep đấy :D

Topic này chuối lắm rồi.

Ơ không ai hưởng ứng việc đổi tên topic thành : "Gái Chữ To!VNmese only!" à?

Đảm bảo đắt như tôm tươi. :D

Vấn đề gái ở đây chữ nhỏ anh à ;) Này thì anh chê topic chuối này đợi mai internet nhà em đỡ lag thì em vào post ảnh tình yêu của em tiếp nhé! ;)

Vấn đề gái ở đây chữ nhỏ anh à ;) Này thì anh chê topic chuối này đợi mai internet nhà em đỡ lag thì em vào post ảnh tình yêu của em tiếp nhé! ;)

OK bóc lịch chờ ảnh zai Vâm của em.
Mà, em bảo, Gái ở đây chữ nhỏ, lại cứ đòi Zai phải Vâm là thế nào ? :D

Anh nghĩ gái ở đây chữ cũng không nhỏ lắm đâu. :"> Post đi, ai mạnh dạn nào. Em Hương em Nguyệt tiên phong đi cho hoành tráng :D

Hhaha nói thế thì em phải chụp cận cảnh ngực em em post ạ :))

Đùa thôi, em về VN ăn cơm canh đạm bạc lấy đâu ra chữ to ;))

Ảnh tình yêu của em này:

Còn đây tuy ko phải tình yêu nhưng là bộ abs em rất ngưỡng mộ của một anh ;)) có thể đóng 300 ;)) Em để vài ngày rồi em sẽ xóa bài ạ :"> nên ai tick bài hay hộ em với :p

Chỉnh sửa lần cuối:
chị ơi ra ym send em trực tiếp mấy cái ảnh nguyên gốc đc k0??? :-s (dãi dớt nhỏ lòng thòng trên bàn phím)

đẹp quá đẹp quá, em cứ post ảnh đẹp thế này thì làm gì còn anh Vâm nào ở đây dám post ảnh nữa, mà có khi làm một số anh muốn sang Thái chuyển giới tính í chứ :D

À em post thiếu Ảnh CHỮ TO rồi nhé :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
em đề nghị bên cạnh giai vâm nên bổ sung thêm mục gal vâm :D ( tức là ng` đẹp chuẩn ý vòng 1 2 3 blah blah ;;) cứ như chị Nguyệt là ổn :"> :"> :x ) cho anh em đỡ thiệt thòi :p Em nói thật đấy

Back
Bên trên