..:: Your feelings - Say bye ^^ 04-07::..

Nguyễn Trang Thư
(tuti_TMT)

Chẳng mấy chốc mà chia tay nhau rùi. Cùng lưu lại những kỉ niệm về 04-07, về lớp, về thầy cô và cả lũ nhóc tinh quái bọn mình nhé^^! :)

Cũng chẳng còn sớm j` nữa, ngoảnh đi ngoảnh lại thời gian vụt trôi wa mất, chỉ sợ sẽ ko kịp nói hết những điều mình muốn nói :x

Dù xa nhưng chúng ta vẫn sẽ hướng về nhau ^^

Let say :)

Hóa 2 :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x...tớ chỉ muốn nói thế thôi...:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Mỗi người 1 cảm, 1 suy ^^ Hoài Anh khóc cũng có lí do của nó :) Có pải ai cũng cười được đâu @_o
Cười rùi cũng sẽ có lúc khóc. 3 năm cơ mà... còn có vài tháng nữa, sống hết mình thui :D

chả thấy cảm xúc quái gì :))
Chỉ có gánh nặng cơm áo gạo tiền đè nặng lên mỗi ngày thôi =)) =))
học kì 2 làm sao trung trên 5.5 đây :))
wtf ?

Chúc mọi người ra trường trọn vẹn :-<
Không ai phải hối tiếc :-<

Cùng chờ một Made in 12 thật hoành tráng, cảm động và ý nghĩa!

biết l à t1 rồi nhg mà có cần vô cảm thế ko?

mới hôm nào suốt ngày lượn qua ams, nhìn vào với ánh mắt thèm thuồng,rồi vào dc ams, bây h đã sắp hết 3 năm rồi. Trc khi đi đã biết là nhớ, bây h lại thấy tủi thân mình ko dc học lớp 12.

ko hiểu tốt nghiệp có bay về kịp v ới mọi ng ko nửa
thôi, 04-07 muôn năm ^O^

uh, vừa mới ngày nào, vừa mới đỗ ams, chưa kịp sướng.......
người ta bảo,
1 phút là hết cấp 3...
ai ngờ nhanh thế...
nếu còn 1 lần nữa, sẽ vẫn chọn ams. Dù chẳng biết cái gì làm cho nó đặc biệt như thế nữa.......

----- Hn- Ams Vô Địch ------
anh sẽ về thăm mày sớm thôi

0407

sắp rồi...

chợt nhớ đến 1 ng bạn đang nhớ về 0407

Haizzz.... :(

Những ngày chia tay đang tiến đến ngày càng gần....:(

Chẳng mấy chốc mà hành lang tầng 3, tầng 4 lại vắng ngắt như cái ngày mới bước chân vào Ams lang thang tìm hiểu...

Nhớ 20 năm.... Nhớ Ngày hội anh tài.... Nhớ hành lang tầng 3... Nhớ ghế đá sân trường :((

Thấy sợ 1 ngày sẽ phải nhìn thấy 04-07 bị đẩy lên "Các khóa đã ra trường" :(

Ams của tôi :(( Hic... Nếu có ước muốn trong cuộc đời này... hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại :x :x :x

Hic :(( Mấy tháng nữa là ko thấy 04/07 ở phần các khóa đang học trong trường nữa rồi :(( Chán quá
Ra trường nhớ lắm :x Nhớ H2 yêu H2 :x:x:x:x:x:x:x:x
Nhớ cả sân bóng nữa :(( Năm nay vô địch lần cuối ở trường mình rồi sẽ tạm chia tay vậy :((
Nhớ cả hành lang tầng 4 nữa :(( :x:x
Nhớ đến cả hồi 20 năm :x Về nhà lúc 3h sáng , thấy mình cũng có ích :p
Yêu Ams :x:x:x:x:x:x

Hà hâmb-) đã viết:
chợt nhớ đến 1 ng bạn đang nhớ về 0407
Có phải tớ không bạn Hà ;;) :-s
ôi nhớ Ams điên khùng. Just wanna be there for " Made in 12"

thế các bạn đã làm gì để last year be memorable chưa, don't wảste ur time anymore, we got 2 months

khi nào mực onl thấy tôi onl thì buzz gấp nhé, có việc của 0407 cho bà đấy ;;) ;))

Back
Bên trên