..:: Your feelings - Say bye ^^ 04-07::..

:)) Buzz gấp nhưng chắc phải 2 tháng nữa mới reply được nhỉ saha nhỉ ;;)

Hehe.... Tình hình là bạn nào có ý tưởng cho Made in 12 thì đóng góp ngay kẻo nguội :D

Từ ý tưởng nhỏ sẽ thành ý tưởng lớn :p

No I want to be there. :| Mission Impossible :(( Hay là trốn finals về nhỉ :-s
Hà: có j cứ off mes đi.
Phương Anh: í Phương Anh là sao?
Buzz gấp nhưng chắc phải 2 tháng nữa mới reply được nhỉ saha nhỉ

:)) Giải đáp riêng vụ này cho bạn Mực nhé :))

Anh saha về, bạn ý ko được onl ;;) 2 tháng nữa ảnh mới bay... May ra lúc ấy... ;))

=)) Thế mà tưởng k được onl vì học hành MSK :| Nói dối bạn b-(

12345678910
Thế này vừa í chưa?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Này... Mod đâu sao hiền thế? /:) Các cậu gô cổ cái thằng Béo này vào cho tớ đi....

Chẹp, cái tên nghe đã thô tục rồi mà ăn nói cũng thô tục luôn [-x

04.07 ơi... Có những thằng Beo Béo đen đen như thế cũng thật là đáng yêu :x :*-----> Liên quan rồi nhé Tùng Bìu nhé :-"

uh, vừa mới ngày nào, vừa mới đỗ ams, chưa kịp sướng.......
người ta bảo,
1 phút là hết cấp 3...
ai ngờ nhanh thế...
nếu còn 1 lần nữa, sẽ vẫn chọn ams. Dù chẳng biết cái gì làm cho nó đặc biệt như thế nữa.......

----- Hn- Ams Vô Địch ------
anh sẽ về thăm mày sớm thôi

hehe thik bài này,1 phút là hết cấp III
Nhớ như in hồi mới vào trường,ko biết ai nghênh ngang đi lại,chửi nhau với mấy ông lớp trên,nhìn đứa nào cũng ghét cũng ngứa mắt :)) bây h thì toàn bạn tốt cả,lớp mình thì vui nhất khối,kể ra đến trường học còn vui hơn dc nghỉ

:(( Cấp 2 cứ muốn đc vào Ams mãi cuối cùng đc vào :p
Ngày xưa cứ nghĩ đến cảnh ngày ngày cắp sách đên trường mà oải quá, chi muốn thời gian trôi nhanh để ko fai đi học ...
Đến h nhìn lại thấy thời gian trôi nhanh quá. Ngoảnh đi ngoảnh lại đã hết cấp 3... Tiếc thật, ko đc học trọn vẹn 3 năm. May mà tháng 4 này đc về nếu ko thì sau này ngồi nhìn lại thì limit tiếc :))
Nếu có ước muốn trong cuộc đời này, hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại..
Bây giờ vừa mong thời gian trôi nhanh để đc về vừa mong thời gian trôi thật chậm đẻ ko fai nhìn thấy 04_07 nằm trong list các khóa đã ra trường 8-|

Nói chung là vui có, buồn có ... 1 cấp 3 oanh liệt và đáng nhớ :)) Cả đời mình sẽ ko quên :D

học xong 12, sắp lên lớp 13 rồi vui quá hi hi =d> :D

nói rồi nói nữa vẫn thế thôi:D...sẽ nhớ cả nhà 04-07, nhớ những cuộc bạo loạn...he he ko biết ai còn nhớ ko;))
hi vọng vẫn giữ forum update sau khi lên ĐH mặc dù biết rằng điều đó gần như ko thể:D

Gosh... Bây giờ thấy lời bài "Sorry seems to be the hardest word" thật vô nghĩa... Sorry chắc phải thay bằng Farewell mới đúng :)

Uh.... Đầu năm thấy 0407 đứng đầu trong dãy các khóa đang học đã thấy chột dạ... Lên thớt rồi.... Đàn anh đàn chị cả rồi... Tao chia tay trường sớm hơn bọn mày... Mong quá đi ngày về nước, được chia tay trường lần hai cùng bọn mày... Mà khi nào nghỉ hè nhỉ?! Thường thi khi nào nhỉ!!! Sẽ cố về thật sớm để cùng nói lời tạm biệt với nhau và với Ams :) Yêu lắm cơ Hái hóa, yêu lắm cơ Ams

AMS vô đối
T2 bất tử

muốn học lại lớp 11 quá

MÀ cứ thấy lớp 12 học nhạt nhạt kiểu gì ấy ko muốn học chán các hoạt động thì như (l) cứ nghĩ lên lớp 12 được phá ai ngờ còn thua 11

Chỉnh sửa lần cuối:
đúp tập thể đê=))=))=))
sao mà tớ nhớ cái ngày bị lùa đến thế:(:(, cả hội đek vắng cậu nào:)):))
à,1 điều nữa là T2 khóa này vẫn giữ đc. truyền thống wa các thời kì, đấy là ko muốn nói còn phát huy thêm:)):))

:)) Nhớ quả đấy thì vl rồi :)) Tao nhớ hôm đấy Tùng bìu chạy còn nhanh hơn tao :))

hừm... tóm lại chỉ là cuộc sống vẫn tiếp tục ... dù mình có nối tiếc thì thời gian vẫn trôi ...................................................................... nhưng có ai đánh thuế ước mơ và sự nối tiếc đâu .... ???

.....ước.....
.....nối tiếc..... < vì biết ước vẫn luôn chỉ là ước >

ôi anh Minh ku :x:x =))=))bài viết thì văn chương đấy mỗi tội sai chính tả=))=))

Back
Bên trên