Yêu cầu - Đề Nghị - Góp ý

tớ thấy là hiện nay ở box 0710 xuất hiện nhìu topic mà đắg lẽ ra là nên đặt ở các box khác (hay là dụng ý của các bạn ý chỉ là spam hoặc là "làm trò vớ vẩn"...đa số là các topic của các bạn Đinh Quý Dương và Đặng Việt Phong :|)
vì thế việc tìm topic các lớp rất là khó và cái box nài rất rất rất là lộn xộn :|
mong các mod sớm giải quyết :|

ok ;)
Mấy cái topic đấy cũng đang chìm vì ko có người hưởng ứng,cũng ko ảnh hưởng nhiều nữa,nhưng nếu đã có phàn nàn thì tớ sẽ tạm close lại để nó sang trang 2 ;)

Ặc ặc, topic lớp Hóa sao lại đổi tên thành ĐỊa Ngục thế kia, trông mất thiện cảm quá mà lại chẳng ai biết được đấy là topic của lớp nào nữa!!!

Đề nghị MOD có lới giải thích hoặc cho em cái tên ai đã bảo đổi tên như vậy!!!

Kính thưa mod, n`g có quyền quyết định giết ai, phạt ai, ban thẻ ai, đổi tên xóm làng ra quy định .. ở vương quốc 07-10 này
Em là thần dân của tiểu bang hóa 1, mặc dù biết lớp em đang có chiến dịch đi tìm "quốc hiệu " mới cho 2pic nhưng xin thưa là chưa có ý kiến cụ thể nào đồng nhất giữa các thành viên
Vào 1 buổi tối đẹp trời vào HAO em chợt ko thấy 2pic H1 đâu, lòng em bối rối khôn tả =)) ....
Tóm lại các mod cần có lớp giải thích cho việc đổi tên trên, đồng thời nếu chưa đổi được thì thêm chữ (Tên 2pic H1 đang hoàn thành ) nếu ko sẽ rất mất bản sắc H1
Cảm ơn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ơ hay mod Linh đã giải thích trong topic của Hóa 1 rồi sao mà ko đọc lại cứ vào đây trách thế.Thì ai đấy pm mod bảo đổi thì đổi ai biết đc.
Thôi thì tớ đổi lại cho ấy Đi đâu bây h Hóa 1 ơi vậy :D

Kính thưa mod, n`g có quyền quyết định giết ai, phạt ai, ban thẻ ai, đổi tên xóm làng ra quy định .. ở vương quốc 07-10 này
Em là thần dân của tiểu bang hóa 1, mặc dù biết lớp em đang có chiến dịch đi tìm "quốc hiệu " mới cho 2pic nhưng xin thưa là chưa có ý kiến cụ thể nào đồng nhất giữa các thành viên
Vào 1 buổi tối đẹp trời vào HAO em chợt ko thấy 2pic H1 đâu, lòng em bối rối khôn tả ....
Tóm lại các mod cần có lớp giải thích cho việc đổi tên trên, đồng thời nếu chưa đổi được thì thêm chữ (Tên 2pic H1 đang hoàn thành ) nếu ko sẽ rất mất bản sắc H1
Cảm ơn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
khổ quá , ko vào topic Hóa 1 mà đọc à ? tớ đã giải thik bên đấy rồi , tớ nhận dc tin nhắn của 1 bạn Hóa 1 đề nghị đổi tên thế thì đổi thôi :)
yêu cầu lần sau bàn kĩ rồi mới thông báo cho mod , ko l;ại bảo mod làm việc linh tinh

nói chung từ sau mod với các bạn cùng bàn bạc trong topic hoá 1 thì tốt hơn:|
======
nhờ mấy mod đổi tên topic nghịch khôn hộ tớ thành:"Ai nghịch ngu thì đừng vô đây !!!":D;)

Yêu cầu mod dọn dẹp ngay cái 2pic pro5
Phạt nặng mấy ông Toán 1 spam vô đối vào
Thích spam về 2pic lớp mà spam
Cả tối qua ngồi dò xme pro5 mọi ng` mà khó khăn quá
Xử lý nặng vào, thấy mod Đức xóa 1 loạt bài rồi
Nhưng còn nhiều quá
Ban luôn đi, hoặc ko del xừ cái 2pic đấy đi cho mọi ng` viết lại okie
Hết ý kiến !!!!!!!!!!!!

Tớ thấy dạo này tất cả các 2 pic công cộng tình trạng các bạn bên Toán 1 spam 1 cách kinh khủng ==>> Môi trường box 07-10 đang bị ô nhiễm nghiêm trọng. :(
Không biết ở trong 2pic lớp còn như thế nào nữa :">
Tớ nghĩ mod đã nhắc nhở quá nhìu rồi ta nên phạt thẻ ai đó để khuyên răn tất cả :-?
Và đề nghĩ mod lock 2pic giải bóng đá trg` đi để mở cái mới chuyên cập nhật tỉ số và bình luận về trận đấu cho những ng` hok đc đi xem còn bít.
Tình trạng hiện nay ở 2 pic đó đang rất tồi tệ.
Mà hình như mọi người có vẻ ko mặn mà với bđá lắm so với brổ thì phải .
nản quá

tớ sẽ cố gắng để tạo điều kiện cho không khí trong lành xuất hiện
thằng sơn bị ăn thẻ roài thì phải

Tớ thấy dạo này tất cả các 2 pic công cộng tình trạng các bạn bên Toán 1 spam 1 cách kinh khủng ==>> Môi trường box 07-10 đang bị ô nhiễm nghiêm trọng. :(
Không biết ở trong 2pic lớp còn như thế nào nữa :">
Tớ nghĩ mod đã nhắc nhở quá nhìu rồi ta nên phạt thẻ ai đó để khuyên răn tất cả :-?
Và đề nghĩ mod lock 2pic giải bóng đá trg` đi để mở cái mới chuyên cập nhật tỉ số và bình luận về trận đấu cho những ng` hok đc đi xem còn bít.
Tình trạng hiện nay ở 2 pic đó đang rất tồi tệ.
Mà hình như mọi người có vẻ ko mặn mà với bđá lắm so với brổ thì phải .
nản quá

ĐÃ bị anh Hưng phạt thẻ:">.Ngại quá mod làm lỏng tay bị phàn nàn quá:(

THế này nhớ,ấy cứ lập một topic mới tùy ấy,khi nào lập xong tớ sẽ lock cái cũ lại.Chứ để mod lập thì biết đường nào mà nói mục đích topic:p

Xin thông báo: Hôm nay, đội bóng lớp 10 Tin đã bị out khỏi vòng loại trường!
Mọi người đều rất cố gắng nhưng vẫn bất lực trước tỉ số hòa 1-1!
Hi vọng năm sau lớp 10 Tin sẽ thi đấu hết mình mang vinh quang về cho tập thể!! Chúng tôi cổ vũ cho các bạn lớp # đi tiếp vào vòng sau :)

Cho tớ hỏi mod nào lock topic "Nhạc cổ điển" đấy. Tớ đề nghị các bạn lock topic nào thì nên nêu lí do rõ ràng nhé.
THế này nhớ,ấy cứ lập một topic mới tùy ấy,khi nào lập xong tớ sẽ lock cái cũ lại.Chứ để mod lập thì biết đường nào mà nói mục đích topic
Chắc ko phải bạn nhầm nhạc vàng với nhạc cổ điển, Chế Linh với Romereo chứ:)?

:))
Ý ấy là bảo tớ lock chứ gì :))
Ai lock tớ chả biết,chứ mấy loại nhạc đấy tớ nghe mòn tai hồi bé rồi,ko nhầm đâu mà phải hỏi :-j
Nào thì mở :D

ê Fong, topic nhạc cổ điển vừa bị lock à:eek:
lúc nào đấy sao tao ko biết ?:eek:

Ông Phong, ông dương lớp mình lúc nào cũng nhạc xanh với cả vàng, cổ với cả điển... đau hết cả đầu!!!

mấy mod xem hộ tớ sao topic đặt tên con lại bị lock ?:D:-??

Mod ơi lock cái nào thông báo cái, để tớ tiện theo dõi

Back
Bên trên