Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cùi đã hui lai.
Tự dưng lại thấy tiếc Yue:(
Tiếc quá đi mất:(

mình là người yếu đuối ...
Lúc mày kill người ta ... ( Com. Games ) ... đồ tàn nhẫn !!!

sặc, nổ đầu vì cái bài Woman Like a Man -Damien rice :D - quá >"< bật cả tiếng rồi =_=, đầu giờ cứ " lẩm bẩm " " woman like a man " =)) =)) , hài =)) =))

Thích nổ đầu không ? tầm 3 h chiều nay pm tao tao cho mấy bài ... ( MASTER OF PUPPETS =)) )

1 sự trống rỗng và buồn chán
Chưa bao giờ thấy Sự chán đời à ... Ngày xưa Sự dzui lắm mà ?

Chẳng thấy ma nào onl :-<

Ng ta Idle for 5 hours :| Chẳng lẽ 3h mới đi ngủ ah :| Hum nay ng ta vẫn phải đi học cơ mà :|

đợi chờ cho một cái j thật mới mẻ và trong lành:x
Đôi khi thật khó chấp nhận 1 sự thật, nhưng such is life... mọi htuws phải như nó vốn có chứ nhỉ:D
Khi bít ta ko thể đạt đc điều j thì tốt nhất là tìm 1 điều khác để vươn tới, như làm bạn chẳng hạn:D
Anh vẫn ở đó, vẫn sẵn sàng làm 1 ge tốt, vẫn an ủi khi mình buồn, vẫn sẵn sàng lau nước mắt cho mình, vẫn làm mình vui mỗi khi CHel thua... và quan trọng là vẫn dành cho mình 1 vị trí thật đặc biệt trong tim anh... chỉ là vị trí đó mình ko mong muốn:(.....
Nhưng thôi, tham làm j để ng` khác phải bận lòng.... thêm 1 chữ nghĩa là đã khác... anh trai yêu .... và anh yêu.... khác nhau nhiều lắm:(
EM gái yêu sẽ vẫn luôn như thế, sẽ ngoan, ko để anh phải nghĩ ngợi j đâu:x
Hẹn thứ 5 tuần sau nhé:x

Sau 7 tiếng chơi bời thì mình đã biết đi xe máy\:d/
Tất nhiên,Cuộc đời ko cho ko ai cái j bao giờ.Đổi lại thì mình chính thức bị đưa vào tầm ngắm của phụ huynh rồi \:d/ \:d/ \:d/
Giá mà ko tập xe máy cũng ok....

@ Shit : cái j thế hả mày :| Ni ai ta le mei you :|

Đi Vincom về :x Ôi cái anh ý dance đỉnh quá :-s Mình đỡ ko nổi :(( Đã thế còn cứ thik trêu ngươi mình X( Quyết tâm phải vượt anh ý thoai X( Nhưng mừ anh ý đc cái chân dài :-s Chân mình hôg đỡ nổi :-s

bật "I dont want 2 miss a thing" cả tiếng rồi 8-> , giờ lại lẩm bẩm lẩm bẩm : " i dont ... i dont ..." =)) =)) =))

éo ai bảo hôm nay nhạt >"<

Man. lại thắng rồi :x
Ron lại ghi bàn rồi :x
vô đối :-j

Chel + DOG3 là cái đinh b-( :-j

Hì hì, tối qua vui thật đấy, nhưng dù sao cũng đến sáng hôm sau..bùn quá :(

Hôm nay các ôba và ôma đi họp phụ huynh. Chúc các bác phụ huynh trở về nhà bình an( không quá shock sau buổi họp). Chúc các bạn có sức chống chịu phi thường.

Mẹ đã về :|
May là hôg có j :|
Trừ vụ nghỉ học hơi nhìu :|
Mẹ biểu học kì 2 cố gắg nghỉ ít hơn 1 tí :|

ôi sức mạnh của ta 8-|
bao giờ mày mới trở lại đây /:)
ngày mai ? - tuần sau ? - tháng sau ?
mk b-(

Hôm nay buổi tổng kết ở trường chán phèo! Đã thế các thầy kêu tên học sinh lên nhận giải còn đọc nhầm lớp. Hết chỗ nói.

Bài kiểm tra tuần trc :|
Cứ tưởng ăn chắc 0 điểm :|
Mình bảo đc 3 điểm thì khao cả lớp :|
Ai ngờ đc 8 điểm =))
Zui ko đỡ đc =))

He he, mãi vẫn chưa có điểm học kì 2, hic ko tranh thủ cuối năm gỡ mệt ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên