Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hừ ... status của anh VInh kool thật :-?

" sáng anh ko ăn vì nhớ em, chiều anh ko ăn vì nhớ em, tối anh ko ăn vì nhớ em, đêm anh ko ngủ vì anh đói !!! "

...

----------

hic ... lâu lắm rồi mới ăn sáng -_-' ... xin papa được 5 nghìn ... 5 nghìn thì ăn gì nhỉ :-? ... < ding !! > bánh cuốn!!! lâu rồi chưa ăn bánh cuốn !! ... ăn xong , đi 10 bước " ***** bao giờ ăn bánh cuốn nữa ... dm, vừa ăn xong đã đói .. :| " ...

đói quá T_T

thông báo mới nha hqua tớ có vinh dự nhìn thấy bộ đp mùa đông trg mình "verry kool" :)>- :)) chả hiểu mặc vào thêm dc bn tuổi :((...........hic hic

mất 1/2 tiếng để truy cập HAO. Điên! Dở hơi!
đi chơi gặp mua đến 2 lần
còn gì là người ko?

Buồn trước chuyện vui của mình, và càng buồn trước chuyện buồn của người anh em.:((

Hôm nay chán thật, hết tiền, nguồn bị cắt,..chắc ất ơ trong 1 thời gian dài :(

... trước dạng sáng nay, 1 chuyện cực kì kinh khủng đã xảy ra ... :-s ... hu hu ... bao giờ thì mới " ... " đây :((

hu hu. taskbar ơi. mày ở đâu? :(:)(:)(( đừng chơi trốn tìm với tao nữa :((
bọn virus đáng ghét. cút hết đi :(:)(:)((

wat dờ heo ??? quyển sách nhạc đâu rồi ??? vừa ở đây cơ mà :(( ... wat dờ fak :((

đêm đầu tiên trong tháng 8 ngủ trước " buổi sáng " ... 8-| ... ko 9mare quá phí ... 8-| ...

Chỉnh sửa lần cuối:
damn it
sao chúng nó thích sing thế nhỉ
có ji hay ho đâu mà cứ đòi ở lại
mà những 4 năm thì...

hôm nay .... ngủ sớm để ko nghĩ tới mày :) ...

sáng dạy tắm .... đấm 4 5 phát vào tường, tim tím tay ...

đến lớp vẫn còn "đơ " ... cùi trỏ cửa ... rồi ra xanh pôn khâu 6 mũi 8-|

ko ngờ việc này khó đến thế ... 8-|

đau tay quá ....

Hết tiền....chán. hôm qua thằng bạn cho vay 200k h chỗ đấy còn có 50k, chán....đang tìm cách xoay xở thế nào , chả biết mỗi dịp đi chơi bố mẹ có hà tiện quá ko nữa

Hết tiền....chán. hôm qua thằng bạn cho vay 200k h chỗ đấy còn có 50k, chán....đang tìm cách xoay xở thế nào , chả biết mỗi dịp đi chơi bố mẹ có hà tiện quá ko nữa

kinh, 150 k / buổi đc o_O

hôm nay lúc mẹ đến trường , bảo : " mẹ sợ con xô ngã thằng nào, hay điểm giả làm sao, chứ người xây xước 1 chut ko sao " o_O ??? xong rồi cho mìn 10 nghìn động viên, kinh 10 nghìn !! từ trước tới giờ là 5 nghìn :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Mie ghét nhất là vuôt gel, ts học mãi k đc T_T Mỗi lần muốn đúng kiểu lại phải 100k T_T
Thằng em mình có vẻ hơi ngu, sao nó thik đi số 4 thế, mie hỏng hết xe T_T
@ Sơn : uh tao đúng là k có khả năng vụ này T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái vụ vuốt gel ko đúng kiểu là ko có năng khiếu :)) Đây học 1 lần đc luôn, mỗi lần vuốt tối đa 5 phút là có cái đầu ngon lành :))

Hôm nay cáu quá,MTV thì chiếu VMA còn HBO lại chiếu phim của 2pac:(!

giải quyết đc 1 vấn đề cực kì lớn, phù phù may quá, lại chuẩn bị tinh thần cho những vấn đề lớn tiếp theo..đúng là cuộc sống :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên