Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
essays essays essays
8-} sao j` mà lắm thé :((
bố ai mà viết đ.c
mới viết đ.c có 1 bài sau một tuần quyết tâm viết 3 bài 8-} :))
chán lắm rồi :((
ngủ đây :-<

Phạm Hồng Anh đã viết:
Uầy, hum wa đi chơi vui thật đấy! Tối qua tao về đến nhà là sang ệnh viện E thăm cô Thúy với chú Hon lun. Tình hình là đám cưới vẫn đúng tiến độ
Hum nay chỉ ước ốm đến 8 h để nghỉ học thêm. Cuối cùng là ko ốm nhưng vẫn bùng. Bùng xong thì ốm lay ốm lắt cho đến bi h... mệt!

Bà Shit nói cụ thể hơn coi nào ???
Mà sao lại ốm :-s
Chắc do dầm mưa chụp ảnh >:) (cả quay film nữa chứ nhey ;;) )
Hội cg lội suối lạnh như nước đá thế mà vẫn khỏe re nhỉ :D

Sáng nay dậy lúc 11h 8-}
Ăn cơm xong đi gội đầu
Đến bây h vẫn chưa thấy con DLinh đến /:) , lại online +___+ chờ lớp mình up ảnh nào :>

Hôm nay thay vì đi tham quan như các lớp khác, mình đi chơi với các bạn lớp Tin và Hoá 1, đi chơi vui phết :))
Đầu tiên sáng sớm đến Thủ Lệ đạp vịt, đứng đợi nửa tiếng ông bán vé mới tới 8-}, 3 bạn bị say sóng ko đi đc :))
Tổng cộng có 6 cái thuyền,. lúc bơi ra ngoài thấy 1 đôi đang abc trên thuyền, cả bọn ngứa mắt hét nhau đồng loạt ra quây tròn xong quanh cái thuyền đó, mấy anh chị ấy tự dưng thấy 6 cái thuyền khép vòng quay mình , ngừng abc mà quay ra cười :)), lúc sau anh ý có vẻ hơi sợ sợ đạp thật mạnh lao ra khỏi vòng vây nhưng chao ôi thoát thế nào đc :)) Mãi về sau hội mình tha cho mới đc đi :)). Cả hội sua khi tha cho đôi này đc abc tiếp, chuyển đối tượng sang 1 gia đình 3 người, nhưng chưa kịp quây vào thì ông bố thấy có vẻ nguy hiểm nên đạp thuyền vào gần bờ ngay và sau đó cũng chỉ loanh quanh ở đấy 8-}, mất cả hứng
Đi đạp vịt xong cả lũ lên patin :)) Hầu như mọi người đều trượt rất kém và có mấy người trượt lần đầu, em mình đi đc 1 vòng ko biết ngã mấy chục lần, nhưng do kiên trì bền bỉ cũng đi đc vài vòng chứ chẳng chơi :D, lần đầu mình đi còn chả đc như thế :)) XOng lúc sau cả lũ con zai hè nhau lên cái dốc trượt, thằng Hưng trượt lần đầu ngã dập mông, mình trượt 1 lần đc luôn 8-}, vãi !!! Xong cả bọn con zai chơi đồ cứu, lúc bình thường mình trượt rõ ngon, chả ngã bao h, tự dưng lần này cuống quá ngã mấy lần liền 8-}
Ấn tượng nhất buổi trượt patin là có 1 anh tóc dài, nhuộm đỏ, mặc quần áo hồng từ đầu đến chân, dù trượt rất định nhưng các bạn gái ko thể ngừng thốt lên 1 câu " trông như thằng pede " :))
Sau đó cả lũ lên THU TRANG ăn trưa, thằng Hưng với thằng Quang và mình ăn lắm nhất Hội, mie thằng Hỉa anh lúc mình đang ăn chè nó bảo mình đang ăn cái thứ giống cứt mũi 8-}, may mà sau đó thằng QUang nó đòi ăn, cho nó luôn 8-}
Tiếp theo cả bọn chui zo 1 quán karaoke, phát hiện ra thằng Khuất hát rất hay :)), vũ đạo cơ bản khá :)), hầu như mọi người đều rất nhiệt tình,rất máu hát, vui vãi :))
Xong tha nhau lên rạp chiếu phim quốc gia, lúc này cả bọn chỉ còn lại 7 người, trên con số 15 người ban đầu 8-}, lên đó rồi phát hiện ra h đó chỉ có 1 phim chán òm, thế là lại vác nhau quay về feeling tea, ngồi tỏ tê 1 lúc ròi giải tán, thằng Hải Anh ko có nhà mà về :))
Hic đi 1 ngày thế này mà đã thấy mệt,. huống chi mấy đứa Toán 2 đi Lạng Sơn 1 ngày, chả biết nghỉ ngơi mua sắm đc bao nhiêu thời gian... thương bọn nó quá 8-}

còn 9 người, con Diệu Linh ra đi mới còn lại 8 [-x chả biết tính toán gì cả :D

Bây giờ mới biết nó hát hay à :)):)):)):)) !
Thằng Sơn nhận thức hạn chế quá :)):)):)):)) !
Chơi với nó bao nhiêu mà ko biết :>:>:>:> !

------------

Học gsư xong òi :)):)):)):)) !
Lên HAO câu bài nào :>:>:>:> !

Chết rùi , mai mình sẽ lên tây trúc thỉnh kinh rùi, :(:)((, mong trời phật phù hộ cho con qua kiếp nạn này:((..................:((

Ặc ặc sao mà ốm hả em 8-}
Tối nay lẽ ra học thầy Lân từ 6-8h, bùng học với đại ca, về lấy lí do đi tham quan về :))

Hức, đi thăm quan về xong :)
Mệt nhưng mà vui vãi :))
Đương nhiên là chỉ có vui bạn bè với nhau còn cái chốn NB đấy thì có cái dek giề :D

Đương nhiên là chỉ có vui bạn bè với nhau còn cái chốn NB đấy thì có cái dek giề :D

----------

----------

Tối nay lại phải đánh du kích để onl òi :)):)):)):)) !
Papa bị làm sao ý nhở 8-}8-}8-}8-} !
Lúc nào cũng học học học 8-}8-}8-}8-} !
Papa ko biết là papa ép 1 thì con chống trả 10 à :)):)):)):)) !
Con đến bó tay mất thôi :)):)):)):)) !

Ặc, gặp lại kon bạn cũ từ hùi cấp 1 bên Thụy Điển
Vui quá thui :)) :D

Tối nay buồn ghê ... tự dưng bạn ấy lạnh nhạt với mình.... :(( sao lại thế, đã bảo là bạn tốt của nhau mà :((

Sáng nay ngủ dậy đã hết úm. Một trận mưa rào làm sảng khoái cả đầu óc.... Một cú ĐT từ cô Thúy làm mình cười sằng sặc... Đầu óc đã thôi ko còn nghĩ đến nó....Vui...

Kể từ nay lại trở thành SOLO, buồn quá thôi ........:((
Lại còn thêm mở đầu bằng chiều nay, 4 môn chính nữa!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên