Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh Vo bit truoc so fan sao con ngoi noi chuyen=>bi an chot.trong mat den la kho

----------

[-x [-x [-x [-x anh Vo bit truoc so fan sao con ngoi noi chuyen=>bi an chot.trong mat den la kho[-x [-x [-x [-x
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

"Cô em" Đông ti toe "người hùng" cho ăn "chốt hạ" giờ :)):)):)):)) !
Mà tưởng "cô em" quên pass roài chớ :)):)):)):)) !
Vãi cả "vui nhộn ghê" :)):)):)):)) !

-------------------------

Cả chiều ngủ 8-}8-}8-}8-} !
Dậy thấy đầu óc quay mòng mòng 8-}8-}8-}8-} !
Được cái ngủ nhiều lấy sức thức đêm xem bóng đá :)):)):)):)) !
Tối nay Chelsea - Barca :x:x:x:x !
Chung kết sớm :)):)):)):)) !

Đụ má, chiều nay hẹn với mấy ông anh đi ăn thịt chó, cuối cùng 1 ông bận,những ông còn lại ngại trời mưa, chỉ có ! 1 anh tới, 2 anh em chả biết làm gì, hết đi oánh NBA rồi lại ăn, vì cả 2 chả có cái gì đi cả 8-}, cuối cùng mệt quá đàng lên xe buýt về nhà mình nghỉ 8-}

***** :)):)):)):)) !
Đi chơi PS2 rồi đi ăn :)):)):)):)) !
Xa xỉ thế :)):)):)):)) !
Nhất ***** mày roài còn giề :)):)):)):)) !

Mà mài lại văng tục kìa Sơn :)):)):)):)) !
Hư quá :)):)):)):)) !

Đụ má, văng tục mấy cũng ko tục đến nỗi bị HAO chuyển hoá thành 1 hệ thống *** như mày :))
Hôm nay vừa vui vừa buồn :))

* nhìn cho nó chất :)):)):)):)) !
Cái đó là nói giảm, nói tránh v.2 :)):)):)):)) !

------------------

Hix :|:|:|:| !
Chiều ngủ dậy bị chuột rút 8-}8-}8-}8-} !
Suýt thì ko bò được chứ đừng nói đến đi 8-}8-}8-}8-} !
Đau khủng khiếp 8-}8-}8-}8-} !

Tối nay tự dưng ông già dở chứng về sớm, mới 6h đã lên bảo " sao con ko học ? ", pó tay, bình thường toàn 8h mới học :)) Ông ý đi suốt chả biết gì về lịch làm việc qui củ của mình :))

>:-D< hôm nay bực mà rồi yêu :D kết lại là cực kì yêu, yêu lắm :x

còn lại 1 ngày bt :D mưa ướt át :D kem NZ ngon :)>- quá ngon >:-D<

Hôm nay thật là vui vì chẳng mấy khi bố về sớm quan tâm đến minh mà lại đc chat thoải mái thế này :))

Hôm nay đi chơi vui vãi
Mặc dù trời ko chiều lòng người khi mưa thế và cô Thúy cũng phải ở nhà chăm chồng nhưng chuyến đi vẫn rất vui :p
Sáng đến nơi, ai dè bạn Duy rốt cuộc cũng đến đi vào giờ chót, vậy là lớp mình đi đủ zai òi :))
Đi trên đường gặp lão HDV như lão điên +____+, lão ý bắt chơi trò ăn các bộ fận con lợn, trí tuệ vãi 8-}, mà thằng Duy nghĩ thế nào fát biểu hùng hồn: Em thích ăn cái abc của con lợn :)) Từ nay chúng ta đã có bạn Duy ch.lợn rồi các bạn ạ :))

Đến nơi đi leo thác đẹp quá :x, tiếc là trời mưa nên hơi nguy hiểm.
Mà công nhận cái khu WC ở đó sạch thật, mà cũng bái fục zai CE, ai lại có sở thích đi vệ sinh trong khu vs nữ bao giờ :)), chúng nó còn quay cảnh Cường đnag giải quyết trong WC nữ và thu âm tiếng tồ tồ rất “kinh khủng” từ sau cánh cửa nhà vệ sinh =)), thô bỉ vãi.
Xuống đến nhà nghỉ, trc giờ đi ăn một hội con gái vẫn máu me ra lội suối :D
Trời càng mưa to hơn nhưng quyết tâm ko giảm, đi chụp ảnh tùm lum rồi thì tất cả thành hội gái quê :)), xắn quần bỏ giày lội xuống suối 8-}
Oi zòi, nước lạnh buốt hết cả chân, nhưng mà vẫn máu me lội tiếp, vừa lội vừa chụp ảnh vs những kiểu dáng ko thể chối hơn :)), về thì đi chân đất hết, rồi múc nước rửa chân cho nhau (cái này có chụp ảnh cảm động lắm ^_^
Roài thì bữa trưa, túm lại là ăn ngon nhưng ngoại truyện bên lề bữa ăn thì thô bỉ vãi +_____+, ai đời trai gái thời nay lại thế ko bao giờ :)) (cái này chuyện nội bộ + tế nhị :D)

Ăn xong thì xơi kem, sữa chua rồi lập hội đánh bài. Nhưng cái hay ho nhất ko phải ở đó mà là sau khi chơi bời chán, chúng ta đã có 1 serie ảnh Thô bỉ + clip abc nhất trong năm (tính đến thời điểm này), túm lại là “Mơi” và shock ko chịu nổi :))

Đặc biệt hoan nghênh các bạn chế tạo “nước thánh” và cái abc cho lớp mình hôm nay, sống động và chân thực ko tả nổi, tao đang tính up ảnh + clip lên HAO quảng bá cái nhẩy …
Rồi thì blah blah (mỏi tay quá +___+)

Chiều ra khu 1 chơi,cảnh thì đẹp mà đường đi cứ gọi là +________+. Nguy hiểm + trơn , vừa đi vừa sợ mình “phi thân” xuống thác, đặc biệt là nghe tiếng kêu của các bạn lớp mình thì ôi thôi :))

Rồi thì trên đường về ghé qua mua sữa, và tiêu biểu nhất là gần về đến Hà Nội đang lơ mơ ngủ thì con Thu rú lên vì phát hiện 1 con đỉa đang hút máu mình từ bao giờ 8-}
Tiếng hét của nhiều đứa vang lên thấy ghê, đặc biệt là còn có nước mắt vì sợ đỉa +____+

Túm lại hôm nay đi chơi cực kì vui, nói cũng chỉ là sơ sơ. Thôi thì đón chờ các ảnh + clips hôm nay vậy :D

Uầy hoành tráng thía ^________________^ !
Cả ngày hôm nay mình chỉ biết net và ngủ :)):)):)):)) !

Oài mày là đồ lười, nhfin 1 ngày của tao mà xem :)), cha ngủ lúc nào, 100% ăn chơi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi hi, hôm nay đi tham quan vui ko chịu được! Hơi tiếc+ thương cô Thúy vì chú Hon bị ốm! Hix, thế mà cô vẫn quan tâm đến lớp mình! Tự dưng cảm động quá!
1 ngày tuyệt vời, trải qua rất nhiều cảm giác: vui vẻ, bấn loạn, sợ hãi, căng thẳng...
Vui nhất là thằng Duy cũng đi! Mình ngồi xem nó chơi tá lả mà cũng ăn theo-> đủ tiền mua cục tẩy vẽ cho sướng!
Kinh dị nhất là quả con đỉa bám vào chân con Thu-> kinh vãi hàng! Mà chúng mày cấm có trêu tao, tao khóc vì thương con Thu chứ có phải sợ đỉa đâu!
Lớp mình lại có thêm Hội gái quê, hehe!
Bùn cười nhất là những thước phim tài liệu tệ nạn xã hội do CERF làm ra! Nhộn ko chịu được!
Sau buổi tham quan-> iu lớp mình hơn gấp bội!!!!!

Lý Khánh Hậu đã viết:
Hi hi, hôm nay đi tham quan vui ko chịu được! Hơi tiếc+ thương cô Thúy vì chú Hon bị ốm! Hix, thế mà cô vẫn quan tâm đến lớp mình! Tự dưng cảm động quá!
1 ngày tuyệt vời, trải qua rất nhiều cảm giác: vui vẻ, bấn loạn, sợ hãi, căng thẳng...
Vui nhất là thằng Duy cũng đi! Mình ngồi xem nó chơi tá lả mà cũng ăn theo-> đủ tiền mua cục tẩy vẽ cho sướng!
Kinh dị nhất là quả con đỉa bám vào chân con Thu-> kinh vãi hàng! Mà chúng mày cấm có trêu tao, tao khóc vì thương con Thu chứ có phải sợ đỉa đâu!
Lớp mình lại có thêm Hội gái quê, hehe!
Bùn cười nhất là những thước phim tài liệu tệ nạn xã hội do CERF làm ra! Nhộn ko chịu được!
Sau buổi tham quan-> iu lớp mình hơn gấp bội!!!!!

rất thương cô :-s
rất yêu lớp mình :x
rất shock vì ko ngờ chúng ta bỉ có hạng =D>
rất buồn cười khi được ngeh bạn Cường đi vs :))

Mở đầu ngày mới ko vui vẻ cho lắm :|:|:|:| !

2 ngày tới ( 23-24/2 ) là 2 ngày ngồi nhà để tu tâm ( ko có tích đức ) :|:|:|:| !

Lại ốm lại òi +____________+ !
Ho 8-}8-}8-}8-} !

--------------------------

Hy vọng đủ sức thức đến 3h xem Chel - Barca :>:>:>:> !

Chỉnh sửa lần cuối:
=D> =D> =D> :)>- :)>- :)>- Chiến thắng cho Barca :)>- :)>- :)>- =D> =D> =D>

Iu Barca :x:x:x:x ( sau MU :)):)):)):)) )

Iu Ronaldinho + Messi + Eto'o :x:x:x:x ( sau 3Rs :p:p:p:p )

Thắng Chelsea òi :)):)):)):)) !

Sướng quá :)):)):)):)) !

( đáng lẽ phải thắng cách biệt 5,6 quả òi :)):)):)):)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy, hum wa đi chơi vui thật đấy! Tối qua tao về đến nhà là sang ệnh viện E thăm cô Thúy với chú Hon lun. Tình hình là đám cưới vẫn đúng tiến độ
Hum nay chỉ ước ốm đến 8 h để nghỉ học thêm. Cuối cùng là ko ốm nhưng vẫn bùng. Bùng xong thì ốm lay ốm lắt cho đến bi h... mệt!

=D> :x :)>- :beerchug: :dazzler: :drummer: :guitar: Chúc mừng chú Hon - cô Thúy (CE) :guitar: :drummer: :dazzler: :beerchug: :)>- :x =D>

Nghe papa Hậu vs :x con kể chuyện 2 cô chú mà thấy :(:(:(:( + :x:x:x:x !

-----------------------------

Hôm nay 11h00' dậy :)):)):)):)) !
Đánh răng rửa mẹt xong onl luôn :)):)):)):)) !

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay bực hết cả mình
Lên cả sáng để chờ nó onl vì chính nó hẹn mình mà thế này đây
Bị leo cây[-x
Ôi 1 buổi sáng chẳng có gì nên hồn
Chán

Có lẽ nhật ký của mình hôm nay + ngày mai sẽ chỉ toàn ăn với net :)):)):)):)) !
Ở nhà cả 2 hôm 8-}8-}8-}8-} !

-----------------

Chiều học gsư 8-}8-}8-}8-} !
Đến mệt +_______________+ !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên