Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay vui vãi, cả chiều mình và lũ bạn tụ tập ở nhà mình, tập nhảy tập hát, ăn uống phè phỡn :))

Buồn :(:)(:)(:)(( !
Xót xa :(:)(:)(:)(( !
Cay đắng :(:)(:)(:)(( !

Cả chiều ngủ bung bét đến bây giờ mới dậy :(:)(:)(:)(( !
Khổ thân mèo con :(:)(:)(:)(( !
Có lẽ phải nhờ papa thủy táng mèo con ở hồ Tây :(:)(:)(:)(( !
Cầu mong mèo con sớm siêu thoát :(:)(:)(:)(( !

Ko siêu thoát đc đâu mày ạ, từ hồi con mèo nhà tao chết, nhà tao đem 4 con chó về nuôi, cuối cùng phải cho đi cả 4, tự dưng chả ai thíhc nuôi nữa :-s

Mài đừng có gở mồm /:)/:)/:)/:) !
Mèo nhà tao ko làm điều gì sai trái cả :(:)(:)(:)(( !

Bây giờ chỉ còn biết chăm sóc cho con chó Fox thôi :(:)(:)(:)(( !
Từ sáng đến giờ nó cứ kêu :(:)(:)(:)(( !
Mất bạn :(:)(:)(:)(( !

Thương mèo con quá :(:)(:)(:)(( !

@ Võ : uh cứ sống cho tốt để sau này nó có về nó cũng phù hộ cho nhà mày nuôi con chó Fox đó béo tốt 8-}, nhớ mỗi năm cúng con mèo 1 lần đso 8-}, cắm 1 que hg vào chỗ nó hay đi WC :)
Hôm nay vui quá, có thêm1 đứa bạn thân :D

Chin ( mèo ) ơi mày ở đâu :(:)(:)(:)(( ?
Về với tao đi :(:)(:)(:)(( !
Tao thương mày lắm :(:)(:)(:)(( !

Sau cái hôm mèo nhà tao chết tao cũng như thằng Võ bây h :( Có lần nằm mơ thấy nó về, nằm ngủ với mình, sáng hôm sau gậit mình tỉnh dậy, nhìn quanh quẩn tìm nó, rồi mới nhớ ra là tối qua nó đã.... :(

Hiz, nhà mình sát vật nuôi hay sao ấy, chó mèo nuôi trong nhà là đi sớm.
Có lần mèo chết trong nhà không biết ở đâu để bới ra, cả 1 tuần liền ô nhiễm không khí nghĩ lại vẫn kinh hoàng.

Hic hic còn thế nữa hả Phương 8-}
Hic hic hồi trc nuôi 1 con chó cũng bị chết :(, nhìn nó nằm lúc lâm chung trông thương thê :(( Chết mà ko có ai bên cạnh, chết ko nhắm mắt, vẫn mở thao láo vẻ oán trách :((

Con Fox nhà tao kêu từ sáng đến giờ :(:)(:)(:)(( !
Nó nhớ con mèo :(:)(:)(:)(( !
Từ giờ nó ko còn ai chơi cùng, ko còn ai nằm ngủ cùng nữa rồi :(:)(:)(:)(( !

Mèo ơi tao nhớ mày lắm :(:)(:)(:)(( !

Hic hic thương con chó của mày thật, đi kiếm 1 con mèo khác về cho nó chơi cùng đỡ buồn đi :)
Thôi đừng nhắc đến chuyện đau lòng của thằng Võ nữa :(
Tối nay tự dưng chăm chỉ lôi sách vở ra học , cứ làm 1 bài ròi post 1 bài :)), vừa học vừa nghe nhạc :)) --> phong cách học sinh ams :))

Ôi trời,tự dưng giờ nghĩ ra 1 đống bài để làm
NÓ ko online ,ko gọi điện 1 tuần rồi[-(
Vừa ngủ dậy lú 8h vì bố về
Đi nấu cơm
Giờ mới lên được cái máy tính nhg sắp phải out vì có bố mẹ ở nhà:(

Hic hic hôm nay là 1 ngày tập tành nhiệt tình và hiệu quả :)) Sắp thuộc bài Riêng mình anh cô đơn và sắp thuộc cả bài nhảy rồi :))
Từ bây h ra lịch sinh hoạt đều đặn : sau h học đc ở lại trg đến hơn 12h30 để tập nhảy, về nhà ăn cơm, nghỉ đến 3h30 đến trg tập tiếp, tập xong về nhà nghri ngơi, 5h30 lại tập tiếp đến gần 6h thì về :))

Tội nghiệp con em mình :(:)(:)(:)(( !
Đến bây giờ nó vẫn đinh ninh là con mèo đi chơi chưa về :(:)(:)(:)(( !
Pama cấm nói cho nó biết :(:)(:)(:)(( !

Nhớ mèo con :(:)(:)(:)(( !

Hic hic tội nghiệp con em mày quá :( chẳng biết đến lúc nó phát hiện ra cả nhà đã nói dối nó bấy lâu thì sao nhỉ ??? :|
Hic hic lâu lăm mới thức khuya học bài thay vì oline 100%, nhiều bài quá :(

Ôi trời
Giờ phải out mà ko muốn out gì cả
Hóa ra tối nay bố mẹ để cho lên thoải mái vì 1 tuần đc 1 lần nhg hôm qua bố mẹ ko biết mình đã lên rồi:)

Hôm nay :)) Ko còn g` để nói :))
Quả này clip một ngày tập bật tôm & tập break gian khổ của hot boi 05-08 TVHSơn mà bị đưa lên đây thì :))
Anh Lộc hôm nào đi bán đấu giá cái clip ấy thì lãi to :)) :D ;;)

Chết chết, đừng post đừng post, :| :| :| cả nhà mà thấy cái clip đó thì chết anh mất 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên