Xin tí ý kiến ý cò

Bạn mến yêu ơi, theo bạn có nên dùng tên thật trong mỗi câu truyện cười nữa

• Quá ổn, cứ dùng tên thật đi, vui thôi mà, có ai nói gì đâu

Số phiếu: 32 84.2%
  • Không được dùng tên thật nữa, nó xúc phạm nhau quá, bỉ quá

Số phiếu: 6 15.8%

• Số lượng người bầu chọn
    38
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tống Minh Tuấn
(TuanCominglate)

Điều hành viên
Thể theo nguyện vọng của các vị tai cực to mặt cực lớn trong HAO, xin các bạn vote tí ý kiến để có nên tiếp tục triển vọng post bài thế này nữa không hay là chúng ta giải tán vụ dùng tên thật:D

Nói chung chuyện gì mà thô bỉ thì đừng dùng tên thật ...
Ý quên: Mà chuyện của bác Tuấn thì có chuyện gì là không thô bỉ ... :D

Em nghĩ cứ để tên thật đâu có sao, chuyện đùa thôi mà, nếu mọi người không biết đùa thì còn vào Vườn cười làm giề

Có sao đâu khi mà tên thật hầu hết đều là Tống Tuấn :D

Thấy Chú Ý vào xem thì thấy lạ ghê,mọi người bàn nhau chuyện gì thế nhỉ?

Bà con cứ dùng tên thật đi em ủng hộ cả hai tay. Thỉnh thoảng bút chiến một tí cho nó vui vẻ. Mà dùng tên thật thì mới biết ai với ai để hôi tí chứ! Với lại đây là chuyện vui mà, nên kẻ xấu số tức giận mà làm gì cho mệt xong lại to tiếng lên mất cả hứng thú anh em. Ai mà tức cái gì thì cố mà post lại trêu kẻ kia cho hẫp dẫn...!

Dùng tên thật mới gợi tả gợi cảm,nhiều hình tượng, dễ hình dung.....

Khong can thay doi gi ca cac bai co ten tuoi vao moi thay hay, khong co ten minh cam thay vo vi lam.

Để tên thật buồn cười nhiều hơn là những cái tên ở đâu, để tên thật tưởng tượng ra nó mới hay ho làm sao (hehehe, mặc dù chưa bao giờ gặp chị Vân hay anh Tuấn bao giờ) Cứ để tên thật đi.

Với tình hình phát triển theo chiều hướng này, topic xứng đáng được move vào Thảo luận nghiêm túc.:shock:

Em thấy bác Tuấn đưa ra 2 option thế là chưa đủ.
Nếu bác có thêm 1 option
Không dùng tên thật nếu "bỉ quá" (xin phép dùng từ của em Hằng)
thì em xin vote cho option này.
Tuy nhiên là thế nào là đến mức "bỉ" thì mỗi người một khác, và chúng ta tiếp tục cãi nhau :))

co le vi anh Tuan la nan nhan nhieu wa... nen moi dua ra topic nay, em thay dung ten that hay day chu? Hay de em chia lửa cho anh Tuan nhe? Hehhehe.....

Em ủng hộ cả hai tay hai chân cái việc dùng tên thật.Thế mới vui chứ.Nếu dùng những cái tên vu vơ nào đó thì...những người vào cái broad này sẽ cứ như là những người không quen biết vậy.Phải dùng tên thật để sau đó còn bàn luận,khẩu chiến nữa chớ.

Vote bây giờ chứ có để đấy đến tết năm sau thì dùng tên thật vẫn áp đảo thôi, hehe

Tên mình đẹp thế này mà không được dùng thì phí công bố mẹ đặt cho...

Bố cháu lắm chuyện quá, nhưng mà chắc tại dạo này bố cháu bị kể chuyện nhiều nên nản,Ko sao đâu mà, dù gì thì em vẫn luôn bên cạnh bố cháu mờ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên