:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

con Huyền Ngọc, sao m ko đi thi cao đẳng :)) cùng phòng vs tao, có j còn nhắc anh em chu :))

Thế con Miu mai có qua nhà Xíu ko mày ??? Mà tao chả biết liên lạc với nó ntn vì ko biết số điện thoại :(

hey ya :-?
đợi cả buổi sáng cuối cùng 2 con cùng ngủ quên :-w

Xíu ơi tao đi chết đây sáng nay ngủ đên 1h trưa mới dậy !!! :((

con Huyền Ngọc, sao m ko đi thi cao đẳng :)) cùng phòng vs tao, có j còn nhắc anh em chu :))

tao cũng định thi đấy chứ nhưng papa tao bảo thi mà không học thì đừng thi , với cả nắng nóng quá, papa tao ngại đưa tao đi :(
thui tao tính rùi , thi một lần thui , tao cũng tự tin với kết quả đại học nên chẳng có động lực để phấn đấu cao đẳng nữa...thi đại học xong đi chơi suốt , tao có ôn lại nữa đâu=;
mày yên tâm , ko có tao mày vẫn làm bài tút mà , cố lên Ze iu nhé0:)
thi xong có j fone tao báo kết quả nhé...
ah. lớp mình thi xong rùi có đi đú ở đâu ko để em còn xin tiền bố mẹ chứ8->

Không tao thề tao đặt đồng hồ lúc 8h dậy rồi bảo đi cho nó sớm sủa.
Xong tao ko hiểu làm thế nào mà 11h mở mắt ra, điện thoại ko có 1 dấu hiệu j` của cái sự đã đặt báo thức.
Chắc nửa đêm chị tao dậy tắt của tao cho đỡ nghe tiếng chuông :((

Phương ơi, sao tao với mày lại nhạt thế được?

Làm thế nào bây h hả Xíu?

*À quên, Phương ơi, mày bảo Num có bộ Trái Tim Mùa Thu thì burn cho tao 1 bộ nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
sao cái gì b-)
thôi để tháng 12 về gặp cũng đc :)
chiều nay tao bay rồi

à phương ơi! mày chuộc tội bằng cách bảo num nhà mày free cho tao bộ Heros herung gì ý nhé! với cả có nhạc của Trái tim mùa thu với bản tình ca mùa đông
burn ra cho tao nhé :D

í, num nổi tiếng ghê ha :D bài nào cũng thấy các em nhắn num tí tới :))

hic, em vừa đi cổ vũ Việt nam về :D

mệt nhưng vui phải biết

cố lên việt nam !!! :-*

Thế Ze với Đầm làm bài Cao đẳng được không. Các bạn ạ, cái bài giải khối C nhà mình nó điên như gì, để hôm nào gặp tớ đưa có các bạn xem cái bài báo trên tờ Thanh niên hay Tuổi trẻ gì đó, quên rồi^^
To Honey:Honey nghi ngờ Honey ấy à, suót từ hôm thi Đh đến giờ Honey bị mẹ giam chân tại nhà và phải đi học tiếng Anh lại, vốn liếng cạn hết cảT_____________T. Khốn thật, Honey chẳng thấy khác gì mình đi học bình thường. Mọi người mà ko tổ chức dịp nào lớn lớn thì tớ chắc chết trong nhà luônT_______T

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao định đi xem bóng đá, nhưng mà cổ vũ cho Nhật =))
Các anh Nhật lúc nào tao cũng yêu hết :x.
Nhưng mà sợ đến đấy bị oánh nên ở nhà vậy.
Xem đc nửa trận thì ngủ vì các anh đá hay quá :))

tình hình là : tớ và Beo định thứ 7 này (21/7 ) cả lớp mình tụ tập :D
Mới là tớ với Beo tính thế :D mọi người cứ xem hôm nào nhiều người đi được nhất thì mình quyết định ngày đó :D
Nhanh nhanh lên nhá:x muốn ăn chơi tụ tập quá :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Em với con Thu hôm qua cũng đang định thế :D
Cứ quyết thế đi, thứ 6 Bùi với Manh nó cũng về rồi. Còn đứa nào chả mốc mặt ở nhà muốn đi chơi.
Mọi người nhất trí thì thông báo luôn cho đỡ xếp lịch vào ngày ấy mất :x

Đi rồi á? Tụ tập luôn rồi á? Sướng thế ! =P~
Cơ mà túi đang cháy xèo xèo :(

@ Xíu : Num trách mày sao đợt này về ko mua ủng hộ num đĩa ?? :)) Thằng Heo bảo mua Friends mà ko thấy nói lại gì cả !! Chít vứi tao nhá !! :D
@ Miu : Để tao bảo Num tìm đã nhá !! :x
@ Trâm : Cho tớ địa chỉ tớ mang ROSEWELL đến tận nhà cho !!! Làm xong roài đó !! :x

con P kia /:) mày có thấy cái thông báo kia ko /;) t7 có đi dc ko, báo cho mấy đứa nữa nhé, để tao còn biết ; chính xác :D báo lại cho Beo, quyết định giờ giấc

@ Xíu : Num trách mày sao đợt này về ko mua ủng hộ num đĩa ?? :)) Thằng Heo bảo mua Friends mà ko thấy nói lại gì cả !! Chít vứi tao nhá !! :D

đấy mày dặn Num làm cho tao gập đi
bộ Heros gì gì mà nói vè mấy thằng có khả năng khác người ý :D
bộ nhạc trái tim mùathu với bản tình ca mùa đông
điã nhạc phương thanh
đấy làm cho tao gấp với tháng 8 giao hàng đc ko

Phanh với tao đang ngồi nhà tao :x
Thứ 7 đi chơi hả chúng mày, báo tao cái lịch cái h cái, tao buồn quá mua quần áo hết tiền đi chơi rồi =))

Thế quyết thứ 7 nhé, báo mọi người luôn đi :D
Mà đi đâu?
Đang định bảo tụ tập ở nhà đứa nào đấy, ko biết có được ko?
Nhà con Phương nhạt được ko mày ;)) Tao chưa sang nhà mày bao giờ 8->

Back
Bên trên