:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Tớ đánh bừa hết cả Lý Hóa !! ;))

Mọi người thì tốt nhé.........Hôm nay chẳng gặp đưa nào quen cả T___________T, toàn dân năm 88...............Cơ mà chắc mình cũng cảm thấy tự tin ^^

phòng tớ còn có 2 bạn 84 ;)) 1 bạn cũng Thị Phương sinh 8/3 =)) nhưng bạn í nghỉ ồi, tớ thàh của độc :D
thi tốt cả nhà (kiểu im hơi nặng tiếng chế này chắc gác kiếm hết ồi, mình thật là rong chơi:"> )

bonus mấy fát trước khi ra đi 1...2...3...:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*

Chỉnh sửa lần cuối:
hix , tình hình là phòng thi của em ko nghỉ đồng chí nào:((...
năm nay luật đắt sô gớm các bác ah , ko biết các cụ ở trên cao có nghe thấu tâm niệm của em ko chứ điểm qua phòng em toàn anh tài , nào là chuyên sử (chuyên thái bình ) , chuyên hùng vương (phú thọ) :((...mình cũng là dân chuyên mà:(
nhưng thui lòng em đã quyết , chí em ko mòn , V_PRO vẫn là nhất các bác nhẩy , em sẽ cố gắng để ko phụ lòng cả nhà..:X
chúc cả nhà mình thi tốt nhé , chúc cả lớp mình ko những đỗ đại học mà còn đỗ cao để cả làng nó lác xệch cả mắt ;))

Mừng quá hum nay gặp đc 4 :D

Em chúc cả nhà thi tốt nha :*

Anh yêu : em yêu anh, thi tốt rùi chúng mình tha hồ mà .... nhỉ :">

iu cả lớp :*:*:*:*:*
:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*

Tớ ốm rồi các bạn iu ơi :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
@ Trâm : Xong đĩa từ mấy hum trước nhưng mà chưa gặp Trâm để đưa !!! Thi ĐH xong nhá !! :x
Hắt xiiiiiiiiiiiiiiiii....................:(

Chỉnh sửa lần cuối:
con PHương sao mày nhạt thế sớm ko ốm muộn ko ốm đến lúc này lăn đùng ra ốm
:-|

chúc chị em thi tốt
toàn chiến! toàn thắng trở về
thắng nhanh dẹp gọn nhé :*

Ngày mai quyết đấu
Lớp mình
Tiến lên!!!
Pèng Pèng!!!
:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:

lớp mình thi ko thấy ai online nhỉ
tình hình văn thây đề có vẻ dễ :x
chắc là cả C và D làm đều tốt thôi
toán nghe bào tính toán lằng nhằng chả biết bọn mày làm tốt ko :-S
cố nốt môn cuối ngày mai nhé :)

Vâng, tốt bạn VI Ngân ạ, tớ chưa bao giờ thấy một cái đề Sử shit hơn cái đề Sử năm nay. Và tình hình bi đát đến mức câu 3 tớ phịa hoàn toàn, nhưng mà xem qua cái đáp án sơ bộ rồi, tớ phục tớ bịa được khá đúng cái Ý nghĩa, và may mắn là tớ nhớ được Chủ tịch nước sau năm 75 là bác Tôn Đức Thắng. Nhưng mà cái phần cơ bản của câu 3 chắc tớ toi hẳn...........
câu 4 hỏi Ianta, điên ko chịu được...............Tình hình là bạn Đầm làm khá hơn tớ một chút, nhưng câu 3 cũng thuộc dạng khủng khiếp........mà hình như đứa nào cũng chết câu 3.............H. Ngoc, mày làm thế nào?
Đề Văn nhảm khủng khiếp, nhưng mà ...........cũng dễ viết........
mai thi Địa..........., nốt.......
Đề khối D có vẻ khá ổn........

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình hóng hớt đc tình hình của An đấy :">
Văn nó viết 14 trang [ theo lời nó là như có cái j` nhập ấy :-ss ]
Toán có 10 câu thì làm được 9 câu, đáp số đúng, chỉ chờ cách giải thôi.
Cầu giời các bạn hôm nay thi Anh tốt :x môn này thấy có vẻ... :-?

Tình hình TA như kứt roài !!! Hum qua thi Toán chỉ tại ko đọc kĩ đề bài cứ bảo nó cho thiếu dữ kiện nên bỏ lại bài ình KG mới nhục chứ !! Vỡ mộng rồi :((

hehe :D Trâm iu quý
tình hình là tao làm bài khá tút mày ah..văn bị lệch tủ "vi hành" nhưng vẫn bôi đc 13t
sử thì tao trúng tủ nhất là câu 1 và câu 3, nên viết đc 15t
còn địa thì ham viết quá nên bị thiếu h , may là đã xong kịp bài thực hành, đc 14t
tổng cộng trong 9 tiếng thi , tao viết đc 42 trang , môn nào cũng 4 tờ, chẳng biết như thế có đỗ ko mày nhỉ?
thấy bọn nó bàn tán tao thấy mình làm cũng đúng...hix..chờ kết quả thui , tao cũng lo lo :(
ah , lớp mình có ai thi cao đẳng vào chủ nhật ko? :D

DT té đi, điệu nữa :)|
@ All: chúng mày đừng lo quá, cứ bình tĩnh, khó thì khó hết mà! >:)
Chúa luôn ban phước cho chúng ta :x :x :x

kệ chứ ! vẫn học nữa năm cơ mà
đằng nào cũng đỗ thôi chẳng qua là ko đc như mong đợi :-?

đứa nào cũng ổn thôi
đi chơi đê :))

Back
Bên trên