:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Tớ chia tay Num rồi các bạn nhá :(

Con điên này /:) Thi ĐH đến nơi rồi thích ngồi đấy nói năng linh tinh không /:)
Mày nói thế bao nhiêu lần rồi /:)
Trước khi nói phải nghĩ cho kĩ chứ /:)
Lần này bao nhiêu phần trăm là thật đây /:)
Mấy hôm nữa mà mày lại nhe nhởn bảo là làm lành rồi tao oánh đấy nhá :))

Quên mấy cái này đi khẩn trương >:/
Tập trung học hành \:d/ (học thi gì mà tần suất onl kinh khủng thế hả:-w )

Cố lên em yêu 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
cái chocolit của mày tao nhét trong cặp mang về thưởng thức thì nó thành 1 thứ dung dịch đặc quánh :( hàng Tây nó thế hở :))

@ Xíu : Cái chocolate của tao cũng bị chảy hết cả ra :((
@ Beo: Tao tức lắm mày ạ!!! :(( Tao đi chết đây !!

tại nóng quá =)) ko cho vào tủ lạnh ngay chả chảy nước =))

nhưng thôi tao đên bù bằng chầu chè thanh nhá :D

@ lan : mày ơi rẻ thế chất có tốt ko :-? tao thich chất áo mỏng mỏng mát mát ý ;;)với cổ trể trễ ý =))

@ lồng : lại điên! có gì buzz bạn ym nào

@ lan : mày ơi rẻ thế chất có tốt ko :-? tao thich chất áo mỏng mỏng mát mát ý ;;)với cổ trể trễ ý =))
chất đương nhiên ko đẹp...vì muốn đẹp thì thường phải 20$.
mà tao bảo này, nếu mày muốn nó mỏng mỏng mát mát lại còn cổ trễ thì tốt nhất là cắt cái chữ I love NY dán vào cái...bra...hơi bị mát lại còn sexy :))

----------

à mà sau một hồi mặc cả với thằng bạn ki bo của tao, nó đòi 60k mỗi áo (thực ra mới đầu nó kêu 4$, nhưng tao quy ra tiền Việt rồi rút 4k xuống :D)

P nhạt /:) mày với Num điên nó vừa thôi /:) lúc khác thì thoải mái chứ lúc này lại linh tinh, be bét thì học hành thế nào hả :-w dẹp mấy cái giận dỗi vớ vẩn đi mày ơi :) cố lên ná :D

Chỉnh sửa lần cuối:
THÔNG BÁO

Thứ 5 này, 9h00 sáng, tất cả tập trung ở trường mang theo :

5 ảnh chân dung cỡ 3x4 đã dán vào 5 giấy chứng nhận TN tạm thời hôm nọ mới phát để văn phòng đóng dấu giáp lai.

Nhớ nhé, báo luôn để mai mọi người ai chưa có ảnh thì đi chụp khẩn trương. Thứ 5 là đã dán hết rồi chỉ mang đến nộp thôi.

Lần này nhớ báo cho mọi người với. Beo không báo hết được. Như hôm trước có 10 đứa ko được báo, khổ thân, mai lại lóc cóc đến trường lấy. Thế là mình 4 ngày liên tục sáng nào cũng ở trường :))

*Mẹ :x : mẹ cho con 1 tý thời gian, căn bản là ko biết con em con nó có mua được cho con cái nào ko, căn bản miễn phí mà ;)). Để con hỏi nó rồi có j` con đặt luôn cho lành :x

*Phương nhạt: Là sao mày :|

*Xíu: Tao nhờ em yêu tao ôm mày hộ tao rồi còn j`?
Căn bản sáng nào tao cũng đi học, ko trốn về sớm được, thầy kêu ca nhiều lắm. :(. Tao xin lỗi em nhá :(

ý kiến con Lan hay quá =))
thật tình là tao nên thử =))

đùa chứ ! chất ko đẹp hả :( thôi kệ có 4$ thì thôi cứ mua sang úc tìm đc cái mỏng mỏng mát mát thì mua cái nữa =)) $AUS< $US :))

con Hoàng ngân ứ biết :( thế thứ 5 đến đi, tao lại đến lần nữa :D

@ beo : beo ơi chuyển sang thứ 4 đi :D chuyển sang thứ 4 thì tao có người đưa đón ko phải khổ thân mày lặn lội :D

@ Beo: Tao tức lắm mày ạ!!! :(( Tao đi chết đây !!

con hâm này , bình thường mày to mồm giáo huấn tao lắm mà , sao tự nhiên lại giở chứng thế?:-s
thui mày ah , sắp thi rùi, có chuyện j thì cố mà nhịn , thi xong thì tha hồ chứ ko nghĩ nhiều ảnh hưởng lắm đấy:-<
cố lên nhá...sắp thi rùi..cười lên nào :d

tình hình là tớ vừa xem nhật ký vàn anh xong :-"> tình hình là tớ thất nó cũng đc :-"> đâu đến nỗi như các bạn phê phán
tớ prefer bạn vàng anh này hơn
bạn ý xinh ý 8->

đấy lên comment vài dòng thế
cả nhà tiếp tục ôn thi tốt nhớ :X

Sao thế Phương ơi:(
Nhất định lần này bạn Vi Ngân phải đến từ sớm, để tớ còn được gặp mặt bạn:D , lần trước đã lỡ rồi:-w

SÁNG THỨ 3 - CHỈ AI CHƯA LẤY MỚI ĐẾN LẤY - LẤY RỒI Ở NHÀ.

SÁNG THỨ 5 - ĐẾN DỂ NỘP ẢNH

Con Xíu : mày đâu cần đi :)) Ai tính đến mày làm gì =))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Phuong: mấy trò chia tay này rắc rối quá, mày để dành lúc thi xong được ko? thi xong mà chia tay thì vừa đỡ mất thời gian suy nghĩ, vừa có thời gian date thằng khác :D Đùa tí thôi, mày có quên đi nhá. Về nhà tao dạy yoga, tập yoga giúp tăng khả năng tập trung, awake vitality, improve relaxation :D

@Xíu: nói chung đã là I heart NY thì chất liệu nó đều thế thôi mày ạ. Hồi tao đến NY đi hết cả cái Chinatown của nó mà chất đều xấu hết, mấy cái kiểu dáng đẹp thì đắt lòi kèn :|
à mà cái thằng bạn tao nó bảo là tự đi in áo còn rẻ hơn, chất lại đẹp, cổ muốn trễ đến đâu thì trễ (cái vế sau là của tao):))

à thế à :D ừ thôi tùy mày tao chả biết gì cả :D mày thấy cái gì rẻ đẹp thì bảo tao , tao làm theo :))
@ beo : hơ thế cũng đc tao đến cả 2 ngày cho nó đú =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là hôm trước quên chưa đưa con Phanh cái giấy nên là chắc chắn thứ 5 ko có ảnh của con Phanh được !! Nó giết mình mất !!!
@ :x : Tình hình là Num cũng muốn tao thi cử cho nó xong chứ cứ cãi nhau thế này thì trượt ĐH mất nên hiện h tao vẫn chưa có freedom để mà date với bất kì boy nào :(

Tình hình là để thứ 7 được ko Beo ??? Sáng hôm đấy thì tiện hơn vì ngày nghỉ mà !! Có đứa nào học thêm hôm đấy thì cũng đủ time sang nhà đứa khác nhờ nộp hộ !! Chứ thứ 5 thì cập rập quá !!
Khoe tí : Thứ 5 SN Num :x

thứ 5 đi :( ngày nghỉ gì thứ 7 bọn nó đi học thêm rầm rầm cũng thế thôi :))
thứ 7 tao ứ ra khỏi nhà đi ngắm bọn mày đc
=))
với cả bi h mọi người biết hết rồi !chuyển lại lich hơi phiền đấy :-?

@ lồng : tao ứ tin đc cái chuyện chia tay của mày thêm 1/2 lần nào nữa đâu :-w
tao xin thề :-w

Back
Bên trên