:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

sao lắm đứa ko đến được thế ? :((

@ huyền ngọc: ava tao chụp, iu chế :x :D
mày post hết đống ảnh của tao lên photo đi ku :)
tao đi đc, chỗ học thêm dc nghỉ, sắp đc gặp mọi ng` roài, là lá la :">

dởi sao hỏi con PHương
tao là người sáng lập đây nè
V_PRO_0407
HOIBOY
NHO CAPSLK CẢ LŨ NHÉ :))

Hôm nay ko mang mp3 cho bà đc rồi :D
Tớ là tớ đang rạt rào mong ngóng các bạn iêu về í =P~ Nhất là cái thể loài gift các kiểu 8-}

Thế ko biết bao h ra trường lấy giấy chứng nhận TN nhỉ ? :D

Chậc, đến trường 2 lần ko được tích sự gì>.<
TO Đầm:Bên bụi chuối héo? OMG ^^!
To Honey:Honey đã bảo là Honey ko có viêt Blog đâu mà, lâu lâu Honey hãy vào may ra Honey phởn viết vài thứ lên đấy. lập Blog để đi xem Blog Honey thôi :D
À, mà ko biết nhắn thế nào, chớ, Honey đã nhìn thấy Chicken Little hẳn hoi rồi ấy, trên kênh Disney Channel, nhân vật hoạt hình Honey ạ^^! Chính xác tên nó là Chicken Little^^

Ố ồ, hoá ra là lấy bản quyền của Disney. >:) Thế mà mình lại cứ tưởng là sáng tạo nghệ thuật nó mới ảo diệu chứ 8-}

tao sắp vìa :D 8 h ngày mai :x
thông báo tình hình cho chị em thế :D
ối mẹ ơi
đêm nay xíu không ngủ
vì mai 4 h xíu dậy ra sân bay rùi
với cả xíu hứng khởi quá ko ngủ dc
=))
ngày mai xíu ngủ bù :D

P Lồng đã thức dậy
Thấy trời khuya lắm rồi
Mà sao Xíu vẫn ngồi
Đêm nay Xíu ko ngủ....
=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao chúng mày tởm thế :))

Con Xíu về thế nhưng bao h chị em mình mới gặp mặt được :((

Honey đã nhìn thấy Chicken Little hẳn hoi rồi ấy, trên kênh Disney Channel, nhân vật hoạt hình Honey ạ^^! Chính xác tên nó là Chicken Little^^

Cái con ấy nhìn mặt đến kinh :)). Ngu độn đáng sợ, cái kính nõn chuối nữa chứ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic nóng quá !! Chiều nay vừa đi bơi về xong !! Là lá la ! :D

Con Phương Lồng từ khi nghỉ học ở nhà ôn thi ĐH có nhiều thời gian online hơn hẳn =)) suốt ngày thấy lên HAO =))

Chiều nay tao đi đón Xíu với Ze đây :D Đứa nào có nhu cầu đi cùng thì liên lạc nhé :)

Tao cũng muốn đi quá nhưng mờ Sư tử gầm rú ở nhà nên.............:((

hix...len HAO toàn thấy ăn với ngủ..chậc chậc đúng là có thời gian ở nhà ôn thi có khác, tình hình còn "thác loạn" hơn thời gian đi học :D
chào mừng Xíu về nhá!!!

Hiện h chương trình văn 11 chưa đụng tẹo nào !! TA thì 2 tháng rồi ko ôn !! Đi chết đây :((

Các bạn trc khi đi đâu cứ để lại di chúc là nhường lại tài sản cho VMT là đc >:)

tao về rùi này :D
ko đứa nào welcome home à :-|
hôm qua mình thấy mình rất vip hơn cả star ;))
đc tặng hoa hồng 12 bông đỏ chóe :*
đc tặng đồ bông mà con beo bảo là con bò :-? nhưng tao nghĩ chắc là con lừa :))

yêu con beo con ze lém lém :*
yêu tât cả lớp ờ nhà tuy ko đi đón đc nhưng đang chuản bị tinh thần đi chơi với tao khi bọn mày thi xong :*

to Hil: khi nào Hil đi học thêm sáng thì gọi SIm dậy sớm, chị em ta đi ăn phở gặp nhau :* :D

két 1 câu : sao Hà nội nóng thế :((

Back
Bên trên