:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

ừ nhạt quá
nhạt nhất là con Miu nhà tao
nói như đúng rùi =))
mèo nhà heo của tao mới đẻ 3 con cũng bị mất 1 con :(
sao tự dưng lại lôi chuyện chó mèo ra nói thế này :))
chị em chuẩn bị váy dạ hội xúng xính đến đâu rùi
khii nào có thì up em xem với nhé :D

Xíu về đây mà mặc áo dài này :))
T7 đã phải có rồi? Đào ở đâu ra?
Made in 12 vẫn chưa có váy nữa :( Ai cho tớ tiền đi :((

ơ ! thứ 7 này có gì mà mặc áo dài thế :x đi thuê thiếu gì mày
tao bên này lễ hội văn hóa cũng mặc rồi :D đứng cạnh mấy cái kimono, sườn sám, các thứ thấy áo dài Việt nam vẫn đẹp nhất ;;) :-" =))

đấy là "bản sắc văn hóa" :)) chiều mai tao với dì đầm đi thuê, đứa nào đi hok?

hehe... ao' dài thì chắc chắn thuê rồi.... còn váy made in 12 nữa :((

Càng cuối năm, thời gian học hành càng còn ít, thế mà những công việc tinh thần phải làm thì lại càng tỷ lệ nghịch.

Lưu bút, áo dài, váy vóc, chụp ảnh kỷ niệm, đi ăn uống chia tay, Made in 12 nữa 8-} hớ hớ ...

Áo dài chưa, váy chưa, ý tưởng ý tiếc cũng chưa, bài tập càng chưa nốt.

Tao đi chết đây :|

-- Chẳng có đứa nào chịu post bài để mà tao post tiếp cả.
Đùa bực hết cả mình.
Mọi người cứ làm như tớ muốn giữ cái thùng ở nhà lâu lắm ý :x
Cả tuần thi, cả ngày chủ nhật đi học mốc cả mặt ra, có đúng thứ 2 để bắt đầu làm được.
Sáng thứ 2 thì bị gọi điện, rồi bị bực mình, nói này nói nọ. 8-|
Ai cũng kêu là lâu quá, thế nào gọi là lâu?
1 ngày gọi là lâu àh?
Làm ơn nghĩ cho người khác 1 tý đi.

Chỉnh sửa lần cuối:
chai`, đi thuê được áo dài roài, suýt nữa thì lác hết cả mắt vì quá nhìu :( xong 1 phần, còn váy viếc thía nào đây :((

Hic!!! Váy MI12 mới là vấn đề đấy!!! :((

tao cũng muốn bỏ thư vào thùng thư
nếu ko nói về 1 người mà nhiều người có đc ko =)) nhỡ đâu tao muốn viết cho nhiều đứa mà lười nên hỏi thế :d

váy vủng căng nhỉ
hôm tao đi party bên này cũng mất bao nhiêu thời gian và tiền bạc để chuẩn bị váy vóc
nhưng thôi tất cả vì 1 đêm huy hoàng :x

tiền ơi :(( lúc cần nó thì chả thấy đâu :(( bao nhiu thứ phải chi tiêu mà hỏi bố mẹ ứ cho :((

10 ngày nữa thôi sao :(( :(( :((

Cái con Xíu kia, đã là thông điệp thương yêu thì mỗi người phải có 1 cái riêng chứ, sao mày lại định mang tình cảm ra mà chia chác chung đụng thế hả:)) Mày muốn yêu thương nhiều người thì gửi nhiều thông điệp, càng nhiều càng ít, tao càng có việc để làm:))

Không, theo tao thì Xíu cứ viết cái cho nhiều người xong copy paste ra, đọc đoạn đầu đoạn cuối đoạn giữa j j đó cho nó đỡ "thuộc luôn" với cả thuận tiện cho ban tổ chức sắp xếp :))

Thông báo các chị là em đã có váy MI12 màu da cam nhé :))
Em tuyển ng đi kèm :( ko thể ko có ng đi kèm khi mặc cái váy đó :(

Giá cả cho toàn bộ váy vóc và make up của em là 130k :D
yê yê em thuê ở đâu em ko nói :p

giá cả phải chăng thế
thuê thằng nào bắt nó phải thắt cavat màu da cam nhé :d cho nó tông xuyệt tông hí hí ;;)
ơ! thế ra mày làm mấy thứ về thông điệp yêu thương hả siu
thế nếu tao muốn gửi thì tao gửi cho ai

hi lớp văn
cho anh gửi lời cám ơn tới em Tân đã ko quên ngày sinh nhật của anh nha, thanks em và cũng chúc em lẫn member lớp văn luôn vui vẻ + trẻ đẹp xinh tươi + thi đỗ đại học. (cố cái thi tốt nghiệp đi đã chứ nhỉ :)))

good luck

Anh Dương /:)
No money to buy / rent anything :((
Liều mình tớ sẽ gieo đầu tường vôi :|

Hôm nay thầy Hinh gọi bạn VI Ngân về gấp kiểm tra, bạn thiếu hết cả điểm kiểm tra của thầy;)) , nhanh nhé, ko thì......;;)
To Honey:Biết Honey chuyển từ GIó sang Mèo đỏ rồi (riêng phần Honey thì Honey thích GIó hơn8-> ), nhưng mà nhìn cái ava nó chẳng hợp rơ với cái sign tí nào, trông đá nhau chan chát như chó với mèo ấy;))
Chẳng thấy bẽn lẽn tẹo nào Honey ạ;))
Cái Host 4shared chết tiệt, nó kị rơ với cái HAO, down được gần hết rồi nó die:-w

NGHIÊM CẤM MỌI HÌNH THỨC ĐI KÈM

cái này là bạn Lu bảo ;))
Bạn ý còn bảo là ko nhận giai
Cho nên tớ nghe lời chó nhà tớ :">

ai cấm nổi em hô hô, e rủ í ì ì cụa ai đó đi nhớ 8-}
đùa, tunnie em mời òi :">

@Honey: này, Honey có tí tình yêu động vật nào không thế? Không thấy con mèo đỏ dễ thương à? :-w Ava thế tại có ng bảo làm cho Honey cái con mèo đỏ con mèo hồng mà ứ làm :-"
Made in 12 của lớp mình mà có zai vào là hỏng [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên