:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

tao đã khoe với bọn mày tao biét làm sushi chưa =)) ! ( nếu khoe rùi đừng chửi nhé ) ! thề ngon như ngoài hàng đc bà ngừoi hàn quốc dạy ! về rùi tao làm cho bọn mày ăn đỡ phải ra hàng cho nó đắt đỏ :D

Mấy trăm năm tao mới onl 1 lần nên phải lôi bài mày từ trang 6 mấy lên dây:D
Mày về nhanh lên , có 1 anh zai Hàn Quốc chả hiểu nghĩ gì cho tao 1 thùng ( to = tivi 16 inch:d) toàn lá rong biển8-} chả biết cuốn đến đời nào mới hết:D đợi mày về trổ tài:D tao tin vào tài nghệ của mày :D cuungf lắm thì trộn cơm với beberin cho nó đảm bảo:D

ý thước kẻ dora! dora phù hộ cho mày đấy PHương ạ :))

to siu : úi dời! ai lại bôi bác bạn thế :)) về tao làm cho mày trắng mắt ra !:))

hix, sáng nay sang blog Miu thấy kon Lu bảo mới biết mai dc nghỉ ;)) chẳng ai cho tớ biết cái tin trọng đại í là sao =((

hum wa, cùng đề với bạn Long kon, lại còn cách nhau có 1 bàn ;)) 8-}
chẳng biết dc....cứ thế là....phạm lỗi =)) :">

nhưng mờ bạn Long kon ấy, mấy môn toán lí hóa thì chả nói làm jê`, mà Tiếng anh tiếng iem thì 8-} nhớ hồi cấp 2 mình ngồi cạnh bạn mà la`m 1 bài cứ như 2 :)) bạn í chép của được bạn nào thì tốt nhưng mờ tự làm thì :)) đã xem rõ nguồn chưa di`:D

----------

ừa, thảo nào, từ ngày tậu đora, tao hên thía :)) thía cho nên nó rách rưới tả tơi lắm lắm roài nhưng có dám vứt đi đâu vì sợ hết hên :)) đora phù hộ độ trì cho iem ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
cái con này
dora nó phù hộ mày mà mày ác ôn làm nó rách rưới tả tơi thì còn linh thé nào dc =))
mai cả nhà dc nghỉ có làm gì ko
hay lại ngồi học sử văn :d

Điên à mà học Sử vs Văn :))
Vừa thi xong cũng phải thở đã chứ :D
@ Xíu : dạo này bạn đang chán đời, có gì online mà k bận thì gọi bạn nói chuyện nha :D

Hu hu Lý và Hóa như kứt ý!!!! :(( Tao làm sai gần hết roài!!! :(:)(:)(:)(:)(:)((

tình hình là đợt thi hk tao ko đen đủi cho lắm >>> nói chung là tươm :))

Thi học kỳ là quá khứ đã xa, tao đang hướng tới 1 tương lai tốt đẹp hơn. ;))

Con Xíu kia nhá, mày mà ko up ảnh lên nhá, tao ko bạn bè j` với mày hết nữa nhá.
Àh hôm trc, tao ko vào được YM, chỉ vào web đc thôi, tối mới thấy mày nhắn :(

Chị :x. Chị lấy thơ cô Quỳnh của em nhá B-)

Hic chán đời quá!!! Mai là nghỉ học mà chán thía!!!

nghỉ ở nhà chán quá :(

Em: cô Q nào của em ;)) :p bao h mới dc gặp nhau :((

Ngáp......Hôm nay ở nhà cũng chẳng có mấy việc làm T<>T, định làm bài Sử nhưng mà tâm lí một ngày CN nghỉ làm mình ko muốn làm bài.
TO Vi Ngân:Thanks....Mấy ngày thi được thầy cô trông dễ, giá thi tốt nghiệp cũng họ trông thì tốt quá:x

Ở nhà rất là quẫn.

Chị ơi em nhớ chị :((

Các ấy ơi tớ nhớ các ấy :((

he he lý thì tớ không chắc
Hóa thì chắc không tớ ;))
Tiếng anh định 10 phút rồi ra sớm ai dè gặp thầy Đàn :( nên chỉ được ra sớm 2 phút :(
Tình hình là bạn nào cách tớ một bàn đâu rồi ;)) sao chưa thấy quà cáp gì nhờ ;))

chít nhá dì ôi, rai vào tận đây tìm, bố ơi bớ bớ :((
mai đi học rùi, mai mà nghỉ típ tớ đến chết vì khô héo :(( mún đi học cơ:((
to xíu: oai, tao cố giữ roài nhưng mà dùng lâu nó phải sờn rách chớ, ko sao, cụ vẫn linh, vẫn phù hộ, tao vẫn hên chán, cùng lắm là way sang nobita :))

Hic con mèo nhà tao bị ốm roài!!!! :(:)(:)(:)((

Khổ quá :-s
Ốm làm sao? :-s
Làm sao mà ốm? :-s

/:) Sao dạo này tao nhạt thế nhỉ P nhỉ?

Huhu bị cảm lạnh!!! Đi bệnh viện bác sỹ bảo thía!!!:((
Mai đi học gặp lại chị em vui quá đi mất!!!

Hic mãi chả ngủ được!!! Dạo này già quá roài!!!

Back
Bên trên