:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

hehe... hom nay copy dc gan het anh lop minh...:X dep wa.......de thuong wa......:x

Tao chưa được xem hết!!! :(( Chán thế!!! Nhưng chắc là đẹp thôi!!! Lớp mình mà lại!!!

nhiều quá không xem hết nổi
cái nào cũng yêu :* cũng bựa =))
nhưng mà tao bảo này lần sau bọn mày up ảnh chịu khó up đúng mục nhé
tao toàn phải move thôi
cái nào ở truơng thì up vào V_ams cái nào personal chụp ở nhà và ở ngoài thi up vào mục đấy nhé

con khỉ :((
còn nói ra làm tao ngẩn ngơ :(
chán quá
giá mà tao đang học ở sing thì tao mua vé máy bay đi về thăm quan với bọn mày rồi :D

tiêc quá :((
tháng 6 có đi nữa không cho tao đi với :(
lúc đó trước khi thi chả ai chịu đi chơi :((

bọn mày đi chơi mặc sexy bikini chụp ảnh gửi tao xem nhớ :x
chụp nhiều ảnh đẹp vào:*

Ở Sing với chồng thì về với chồng luôn đúng ko :))

Xíu hâm mày thử nghiên cứu xem có về VN được hơn 3 tuần ko?? Bọn tao vướng thi, chỉ sợ đi chơi ít quá, thấy tiếc tiếc thía nào ấy!!! :D

/:)

Này ...

Từ bàn chân đến bắp chân :))
Dịch lên dần dần :">

Xíu: Sao mày xinh thế? :O :O :O
Ăn gì để được như thế? =p~
Hay là đi Tây thì nó thế hả mày? ;))

Mà đúng rồi, ảnh tao cũng hay phải move >.<
Nhất là Bùi ấy nhá [-x

ối ava =))
bánh bao đậu xanh
thịt chân giò =))
ôi mẹ ơi tao buồn cười quá

Ngân miu thân yêu! plzz! làm xong cho tao cái logo! tao nguyện yêu mày suốt đời
mày quen tao lâu thế mà vẫn không nhìn ra tài năng chụp ảnh của tao à =)) tao mà đã chụp ảnh lừa tình thì xinh 10 lần ngoài đời mà lỵ !huống gì ảnh này là hôm tao đi formal party đã qua công nghệ make up tất nhiên phải xinh! ngoài đời vãn phọt phẹt thế thôi

Phương lồng của tao :(! tao cũng thấy tiêc nhưng mà lịch trường nó thế tao biết nghiên cứu kiểu gì :( tao ko sợ ít chỉ sợ bọn mày lúc đấy chả ra đc khỏi nhà đi với tao đc 1 buổi thôi ý chứ :((

miu oi ko cop dc anh tu dia vao may':(
xem clip roi`, buqaj quá thể=)) nhưng mà sao cái tony angel trông lu như diễ kcihj câm í

dịch nữa đi chị em ơi!!!! :))

tao cũng đề nghị dịch nữa =))
như thế chưa gợi mở đc gì
tẹo nữa đê :))

đầm! ava của mày không pro! mày cứ để cái súy vân dại thật cho tao đảm bảo vượt qua đc mọi địch thủ =))

Dịch thì mình tưởng bạn Xíu dịch rồi ;))
Với lại nói là dịch chứ biên độ thì được mấy :-< limit lắm :-< chả lẽ dịch mãi để lên tóc à? :))
Cho cái giới hạn để còn xê dịch nào :>
À mà nhớ ra là "dịch dịch" có cái ảnh của Đầm ở máy Mai thì phải >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ồ, lâu lâu ko vào cái topic tăng nhanh vô đối, Hôm nay vào xem hình đây.
Quên chưa nói cho chị dâu Xíu, nơi chúng ta đi tham quan thiên nhiên thật là Tony vĩ lắm (trích lời của ......Vân hay sao ấy nhỉ?)
Vừa mới vào xem cái Photobucket.Hình như vẫn chưa up cái ảnh chữ V lên thì phải, tớ ko thấy?

Chỉnh sửa lần cuối:
này, bọn mày ơi, có đứa nào post ảnh lên bucket rùi xóa đi hok đấy, sao f ải xóa đi :(( tao đã chả có mấy cái roài mà còn xóa :(( nản wa' ah :((

xóa gì thế
tao ko xóa gì đâu nhé
có cái nào sai vị trí thì tao move thôi
:eek:
ảnh nào hả mày

Tình hình là Photobucket hỏng, tớ đang cần cái ảnh chữ V, có ai giữ tớ xin với^^
Chậc, bà Mít với cả bạn Đầm, trông đến sợ^^! Nhà mình toàn quái nhân!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên