:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

con Phương dần anh í như thế, ko già hơi fi', tao là tao thương anh í lắm cơ :">
mà đi suối Ngà có mỗi ngày mà lôi sexy bikini đi làm gì, chả nhẽ đến đấy thay ra chụp vài fa't ảnh roài lại đậy vào a`h=)) =))

Hè hè chúng mày nhìn Num béo khỏe như thế chúng mày ghen tị hả ;)) !! đúa nào thích Num tao cho thuê đấy!! Giá cả thỏa thuận!! :))

con này...hỏng8-} Ng` ta giữ ng` iu ng` đương ko đc lại còn vác đi cho thuê...ngất trên cành quất

Hè hè chúng mày nhìn Num béo khỏe như thế chúng mày ghen tị hả ;)) !! đúa nào thích Num tao cho thuê đấy!! Giá cả thỏa thuận!! :))
Eo ơi Num mà nghe thấy câu nay nhá[-x
Người ta bán bạn cầu vinh, cpn PHương còn tởm hơn chúng mày ah, bán người yêu cầu vinh! Có lần nhá, nó bảo nhá, nó cho tao thuê NUm để có gì pâp tao cho Num cái bảng điểm đẹp. Úi zời yêu với chả đương:))

Đấy là Num tự nguyện bán thân đấy chứ!! ;)) Thôi Miên bảo với papa của Miên 1 câu nhé!! Chỗ đi lại với nhau bao lau nay ý mà!! :))

thôi thế là hai đứa chúng nó xứng đôi vừa lừa rồi
tởm + nhạt như nhau=))
hèn gì yêu nhau 4 năm trời mà không thấy chán ;;) :x

to con siu : :eek: mày vẫn còn sống đấy à,=)) chả thấy tăm hơi đâu :-?

đề tài từ sexy bikini chuyển sang Num ;)) :-j ====> Num mặc bikini =)) =))

to em: ava + hí hí hí ===> 8-}

mà đi suối Ngà có mỗi ngày mà lôi sexy bikini đi làm gì, chả nhẽ đến đấy thay ra chụp vài fa't ảnh roài lại đậy vào a`h

Đậy cái đầu mày ý =)).
Ở suối Ngà có bể bơi chứ mày tưởng B-)

to em: ava + hí hí hí
cái này đi cùng sign của e thành 1 bộ chị ạ ;))

"I'm stupid and I'm happy" 8-}

đúa nào thích Num tao cho thuê đấy

Tao tao!!!
Dạo này tao thik ng` yêu của bạn bè lắm :))
Tao thik anh Thái Anh của Manh mãi mà nó ko cho :))

*aTA vào đây đọc được chết e :">*

Xông vào như thế cũng phải cẩn thận đấy. Nhỡ chỉ được cái mã, chất lượng kém, kiểu anh đẹp zai zì ý ;)) cho liều kík thik ngất mất thì sao 8-}
Hàng đã được luyện sức chống chịu chưa? ;))

tớ làm người bảo đảm cho :"> bạn Num...bạn í....dc lắm....:"> =))=))

con ngân tởm thế =))
manh đâu xem con bạn bệnh hoạn của mày nói gì này

tao là tao cũng thêys bạn num đc ý hí hí hí =))
phương lồng có nghe chị em nói gì ko :))

Đây đây!!! Nãy h nghe hết các bác khen chồng iu của iem roài!!! ;)) Sung sướng quá!!!
To Xíu : Mày bảo tao với Num XỨNG ĐÔI VỪA LỪA nghĩa là thía nào hử??? :-?

:eek: sao mày dốt thành ngữ việt nam thế phương :)) nghĩa nó thế tao biết giải thích thế nào
:))

khiếp quá,
lâu ko lên
thấy con vợ mình (QPhương) càng ngày càng tởm :(( :(( :((

Con này đáng gọt đầu bôi vôi :)):))

Chồng với chả con, nói vợ như thế đấy!! ;))

ts, càng ngày càng bệnh 8-} quả này t5 đi tham quan 2 thằng hôm nay mà đi thì cũng toi cả đôi ;))

Tuân em , kon gái "nớp" văn "nịch" sự, ai "nại" chửi thề như thế ;))
mà tớ sợ lắm các bạn ạ :-SS nhỡ các anh í mang cờ...nip về ghép cái mặt đang rất...sung sướng của mình vào người Paris Hilton đang ...bậy bạ thì khó đỡ lắm í =)) =))

thik quay thì quay người thật, ko thik kiểu cấy ghép thế đâu =)) :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người đang nói cái gì thế không hiểu :(

thế ruốt cuộc là mọi người đi tham quan ngày mai hay ngày kia thía :-/

Ngày kia, thứ 5 ý!!!! :D
À mọi người ơi!!! Thấy bảo còn chuẩn bị cả tiết mục văn nghệ trò chơi gì đấy nhé!!! Để còn quay clip mà!!! Ai mang được laptop đi nào!!!

Back
Bên trên