:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Hihi Con Miên nói đúng ghê!!!! Đồ gì cũng đểu mỗi đồ Num làm là xịn thui hà!!!!! Khà Khà!!!!

ô kia`, con P có account rùi, bài số 2 cơ đấy, hoan nghênh em iu \:d/

Hì hì đăng kí từ năm lớp 10 thế mà bây h mới dùng => được tính là đồ mới đúng ko?? ;;)
To Chồng: vợ hun chồng cái nào!!! :-*

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào mừng mày :))
Vừa thấy bệnh hoạn biết ngay là mày nên phải nhảy vào ôm hun phát :*
Hôm nay tớ vừa ấy ấy với anh iu nhá :*

con PHương nhạt hơn được người ta nói bao nhiêu chuyện quan trọng trên kia ko quan tâm, đi khen mỗi Numb-( Chồng hát vợ khen hay ah:))
mà bà chả chịu mang hồ sơ sang cho tôi gì cả, mai trực ở nhà có gì tôi sang lấy đấyb-(

Con Phương hết nhạt ở lớp, lại lên HAO nhạt.
Nhạt lắm [-x
Mai mày mang đĩa cho tao tao cho mày ít muối ;;)

Hôm nay tớ vừa ấy ấy với anh iu nhá
Ấy ấy là j`? :"> :">

Hic hum nay lên lớp lại nghe câu nói thân thương và quen thuộc: PHẢI HỌC THÔI, NHẢY!!!! Ôi sao nghe mà xúc động!!!

Thông báo các bác chớ nớp iem hôm lay cũng có đến a 6 chú ko có được vào trường nớ.

hn lớp mình bị tóm 1 loạt ah` :D mình ngồi học trên lớp mà ước sao cũng bị tóm để về nhà cho xong :-j :))
e My: ấy ấy là ấy ấy cái j` cơ :">

ko được vào lớp 1 hôm mà em nhớ chị quá. Cứ thầm gọi tên chị mãi
:(( =((

Các e 11V khá hơn cả bọn chị nhờ? :))
Hồi lớp 11 là lớp chị ngoan lắm, có mỗi chị hay bị giữ lại cổng trường thôi đấy :">

Tao nữa chứ!!! hehe càng sướng!!!

mày nhạt ghê gớm P ạ B-) mày cứ định nhạt như thế mãi ah` :((

@em : hn dc gặp nhau ùi, hạnh phúc ghê cơ :x

chị ko được bảo bạn Phương nhạt [-x
Bạn ấy ko nhạt đâu :-$

Sao ban Miu lại nói vậy nhể???? ah tớ hiểu!! Bạn ý bị lây nhiễm nặng roài!!! Cuối cùng thì bệnh nhạt đã có cơ hội trở thành đại dịch!! Hehe!!

tao đang ở homestay ko online đc :(
chả biết bọn mày ở nhà thế nào
có môn thi rồi xong sao nữa :D
khi nào lên kể tao nghe nhé
yêu bọn mày :*

bọn tao í ah` :D
mệt lắm cơ mày ạ =(( mấy môn phụ thì mãi ko dc giảm tải, hn thi công dân roài, t7 thi kĩ nông :D
thấy bảo từ 2-->7/5 thi tập trung 6 môn 8-}
tóm lại là: mệt, căng thẳng, muốn nghỉ mà ko nghỉ dc ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
ne`. con P kia mới có 7 bài mà điểm chất lượng 13, còn mình đến cả trăm mà chỉ vẫn 10 là sao nhở :((

Ah đúng roài mọi người vote cả cho anh Thái Anh nữa nhé!! Tuần này có Dệt Tầm Gai đấy!!! Chắc tuần sau mới có tớ!!

Back
Bên trên