:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

thui các em cứ vote đi, bao h anh tòi mặt ra là nhớ phải đối xử tốt với "rể" lớp Văn đấy nhá...

Tao thì luôn tin tưởng vào tài ăn nói của mày rồi Xíu ạ!!!! hehe Tình hình là hôm nay nghỉ Toán cô KA làm cô dỗi ko kt 15p nữa roài!!!! Chán ghê!!! Bạn Linh Trang yêu quý sẽ lại ghi tao vào sổ đen!!! nhưng ko sao!!! Đời còn gì để mất nhỉ???? :D

nothing to lose =)) tao thích câu này lém:-j
chị em mình chat tay đôi đấy à :-/ xấu hổ quá hihi
tình hình là
tao nhận dc của bọn mày rui :*
to miu miu hillton : tình bạn minh tinh của chúng ta sẽ ngàn đồi không phai
đọc thư của mày cảm động cười ra nước mắt :(( :))
to siu : tao chỉ mượn cái huy hiệu của mày tạm thời thôi :D vìa rui tao trả :-"
To phương lồng và num : cám ơn :* , tao sẽ ngồi xem đĩa từ từ

xin lỗi mọi người vì ba tao sang vội quá tao chả kịp đi mua gì biếu xén cho bọn mày cả thôi thì cố chờ đến tháng 6 về quà to nhé :D
có đứa nào có người nhà làm ở hàng không hỏi hộ tao xem đi từ Úc về vn có hàng không nào giá rẻ nhất không tao tìm dc thì tao mới dc về ko thì tháng 6 này tao ko về dc biếu xén bọn mày đâu :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Y!M tao hỏng mấy hôm nay :(( :((

** Xíu: Tao viết vội quá, ko viết dài dòng tử tế được, chứ còn nữa thì mày còn cảm động chán :))
Àh, hôm nay tao nhờ ĐTrung cóp ảnh rồi, nh mà nó bảo nó ngại :((. Ko biết nó có chịu ko?

Con Phương nhạt nhẽo lên lớp kể tao sự tích PL :D

nó đùa đấy mày ạ
nó đến ý mà
bi h nó đến nhà tao như đi chợ ý mà :))
nhưng mà có 1 vấn đề là máy tinh nhà tao đang học :((
đang ở hàng sửa nên chưa đến đc
khi nào mẹ tao phone bao máy tính về nhà thì nhất định cop ảnh cho bọn mày
promise :x

ava đẹp bé ạ :D
ngày mai có KT địa ko hay chỉ chấm tập bản đồ thui (wên mất trên lớp ko hỏi ) :)

không phải nói gì đâu
To miu miu yêu quý : tao đã xem trương tình về chia tay cuối cấp 3 của quick và snow rồi tao cũng đã record lại rùi thế mà bi h nghe lại vẫn thấy :-| chả biết nói thế nào
đấy là 1 trong những chương trình hay nhất của q&s mà tao xem và đó cũng là chương trình đầu tiên tao xem :eek: :D
cám ơn mày lần nữa :* yêu lắm
còn cái valentine thì hồi xưa con vân cũng thu đĩa tặng tao :D
bi h nghe lại vẫn thấy hay :*
yêu bọn mày lém

tao đề nghị lớp mình nên dùng cái đấy vào tiết mục gì đấy hôm chia tay :p
hay quá :) ai chưa nghe thì bảo con Ngân gửi cho nghe nhé :(
ko hay ko lấy tiền :(

ốm chứ ai muốn thế mày :(
thằng Nhân khốn nạn nó lừa chúng mình các bạn ạ :))
bày đặt thi thử Sinh rồi cuối cùng nó giã cho : Lý- Hoá - Sử 8-}
xác định trượt vì môn hoá rồi :))
thầy Hinh lại dc thể đây =((

Việc chúng ta cần phải làm nhất bây giờ là Hy vọng :((

Lạy Giời phù hộ!
Con thề chưa bao giờ con chửi thầy Hinh.
Chưa bao giờ bùng tiết Hinh <ko tính lần bị đuổi ra khỏi lớp T__T>

Làm ơn đừng làm con trượt tốt nghiệp vì Hóa :((

Tình hình là không biết Quỳnh Phương chỗ nào trong cái tuần thứ 4, có gì gửi thẳng vào đây đi tớ vote cho
Đang đau đớn vì hôm nay biết tin thi tốt nghiệp.....
Thứ năm mình nghĩ có giấy phép trong ngày hẳn hoi, ko sợ!

Hihi Bài tớ chắc bị vùi dập cuối cùng roài!!!

Con Phương Lồng toàn dùng nik Num, bây giờ mới thèm có nik mình :))

Đúng, phải như Hoàng Ngân nói, HI VỌNG, đừng tuyệt vọng các bạn ạ :))

mình cũng muốn thế lắm nhưng mà hình như hy vọng bao nhiêu thường thất vọng bấy nhiêu thì phải, bạn ạ :))
may mà trong năm tớ cũng thuộc dạng bàn đầu ngoan ngoãn, thầy Hinh cũng ko hay hỏi thăm lắm, chứ ko thì cứ sẵn sàng giơ m... ra cho thầy tét =)) =))

mai đến oánh chết thằng Nhân, can cái tội....trùng tên bác Bộ trưởng :))

to siu : tao chỉ mượn cái huy hiệu của mày tạm thời thôi :D vìa rui tao trả :-"
([/B]
tình hình là cái áo lacoste đểu màu hồng của tao cũng cho mày mượn đấy, đĩa Shinobi đểu của tao cũng cho mày mượn đấy(đểu nhưng mà chất lượng tốt, NUM làm mà:p)==> có cái nào về với tao đâu, mà toàn đồ ĐỂU nháb-( Huống hồ cái huy hiệu Ams nó xịn như thế:(

tình hình là cái áo lacoste đểu màu hồng của tao cũng cho mày mượn đấy, đĩa Shinobi đểu của tao cũng cho mày mượn đấy(đểu nhưng mà chất lượng tốt, NUM làm mà:p)==> có cái nào về với tao đâu, mà toàn đồ ĐỂU nháb-( Huống hồ cái huy hiệu Ams nó xịn như thế:(

Vừa xem công bố 6 môn thi xong:D Toán, Lý, Hóa, Anh, Văn, Sử8-} Chết cả lũ rồi8-}

hờ hờ...tội nghiệp...thiện tai thiện tai...

Back
Bên trên